ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 28 (แอบเสียว)

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 06, 2021, 11:59:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวคนไหนในเรื่องนี้?

วิภา
238 (66.3%)
อีฟ
11 (3.1%)
แป้ง
147 (40.9%)
ปิ่น
160 (44.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 359

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 13, 2021, 12:00:30 หลังเที่ยง

sunnies

รักษาให้อาการอยาก หายคงยากตราบที่ยังยั่วลูกอยู่อย่างนี้

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

เปนเป้นี่ก้อลำบากนะ มีแต่คนยั่วให้อยาก จัดพร้อมกันสามคนไปเลยจะได้จบๆไม่มีแอบไม่มีอาย สบายใจกันทุกฝ่าย/มีให้ลุ้นอีกว่าใครแอบดู

865162

สามสาว ทั้งแม่วิภา พี่แป้ง หมอปิ่น ยั่วยวนเป้ ขนาดนี้ จะลงเอยกะใคร อย่าบอกนะ คืนนี้จะเหมาสาม

treemiles

งานนี้มีเจ็ดเรือยอร์ซแน่นอน เรือจะโคลงเคลงไปมาตามจังหวะการโยกบั้นเอว

wink

BANK R5R5

เป้เจอสามสาวเข้าไปจะไหวไหมนะหรือว่าจะฟ้าเหลือง

Chetang

วิภาเมื่อไรจะหลงกลพัชสะที มีโอกาสไหมนะ เปลี่ยนรสชาติคงตื่นเต้นน่าดู

nonot12

intanianoi

เป้น่าจะคางเหลืองถ้าทุกสาวเข้ามาพร้อมกันน่ะ

saranchai

แอบจัดกันบนเรือทั้งสี่คนคงดีไม่น้อย รับรองทะเลมีร้อนฉ่า

akennya

ถ้าทุกคนรับความสัมพันธ์แบบนี้ได้ เป้โดนจัดหนักแน่

honly

เป้ แม่วิ เเป้งและปิ่น แค่นี้ก็โอเคแล้วครับผม ฮ่าๆ ส่วนคนอื่นๆตัดออกไปจากชีวิตเลยได้ยิ่งครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ บักพัทให้มันเจ็บหนักๆหน่อย...เที่ยวแต่ปล่อยเชื้อพวกนี้สมควรโดนจัดหนักๆครับผม อินจัด ต้องขออภัยด้วยครับผม ขอบคุณครับที่แต่งมาให้อ่านกันครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เป้จะไหวมัยครับ สาวสวยตั้งสามคน เอ็กซ์ เซ็กซี่กันทั้งนั้นเลย

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ