ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 46 : องค์หญิงแห่งสายลม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 08, 2021, 01:38:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

เปิดเรื่องมาก็บู๊เลย สมกับที่รอคอยมานานเลย แต่อย่าลืมที่น้องพลอยบอกไว้นะ

Tyu744

ปกติไม่ค่อยอ่านฉากสู้ แต่ตอนนี้อ่านทุกตัวอักษรเลยครับ

*//มีฆ่าตัดตอนกันด้วยเหรอ

Evolution PK

พ่อมังกรแปลงร่างซะแล้ว  ไม่ได้อ่านนานเกือบลืมเนื้อเรื่อง

mewzira

รอพีมังกรนานมาก กว่าจะมา ครึ่งปีได้แล้วไหมนะ นานเกิ้นนน

อ่านจบแล้ว ตอนนี้น้อยจัง มาอีกเร็วๆ เรื่องอื่นๆเริ่มเบื่อแล้ว รอแต่พี่มังกร อยากรู้เรื่องของ ริว กับ ฮิคาริ จะทำเรื่องแยกก็ทำเลย แต่เมนพี่มังกรอย่าให้ขาด ผลล่ะขอร้อง

กิตติศักดิ์

sukray ruktum

นานๆๆมาทีพระเอกอาละวาดสะใจเลยแถมเข้าโหมดนักฆ่าอีก

zavior

ที่แท้ก็คือด้านมืดนี่เอง แต่มีอีกชื่อด้วยหรอครับเนี่ยฮ่าๆ
สาวพลอยจะออกมาหยุดได้ทันไหมน้า

yourbuddy

jeab2504

phurin84

อยากเห็นริวเล่นบทอำมหิตกับบรรดาสาวๆบ้างอะครับ น่าจะฟิน