ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 46 : องค์หญิงแห่งสายลม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 08, 2021, 01:38:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KengNaJa

มีเมียดีๆแท้ๆเลยเชียวนายริว
ละว่าแต่ใบเฟิร์นรู้จักฮาคุริวที่เป็นอีกตัวตนของริวด้วยหรอครับเนี่ย

D11T

หายไปนานเลยน่ะครับเรื่องนี้สนุกดีผมชอบริวกะเก่งชะมัด นายริวจะมีภรรยาแสนสวยอีกกี่คนน่ะ

nagatobimaru

สวัสดีครับ นายน้อยริวกะ มารอบนี้ โชคเทพ 3P อีกไหมครับ แต่ท่าทาง บรรดาเมียๆ จะดุ น่าจะอดละสิ

———————————

ฉากบู้เต็มๆ แบบนี้ เรียกนายโทนมาแจมบ้างนะครับ

1305kk

เมียทั้งสาม กับสองว่าที่
สู้สุดใจแหละครับ งานนี้

somte

"ความกลัวคือหนทางไปสู่ด้านมืด ความกลัวนำไปสู่ความโกรธ ความโกรธนำไปสู่ความเกลียด ความเกลียดนำไปสู่ความเจ็บปวด"

ppherbalife

pp1659

ตอนนี้ต่อสู้ดุเดือดครับ วันนี้บรรดาเมียส่งเสริมให้ริวกะ อาราวาดเต็มที่

Game2005

ท่านโทน  ต่อเนื่องนะ  ต่อเนื่อง   คิดถึงจนลืมไปแล้ว  นะๆๆๆ

peddo

เรื่องนี้หายไปพักใหญ่จนงง แต่ฉากต่อสู้นี่อลังการมาก ศัตรูกลเาแข็งโผล่มาเรื่อยๆ แต่ที่น่ากลัวสุดอยู่ในตัวนี่เอง กว่าจะคุมได้คงจบเรื่องพอดี
ขอบคุณครับ
ตอนนี้โหดอ่ะ เตรียมใจมาหวานๆ ตามชื่อตอน หดเลยครับ แต่ก็มันดีนะ

mspeed

มาผิดวันแล้วนะเนี่ย
นายริวจะสั่งสอนระดับไหนครับ
แต่สงสัยเจ้าหญิงคือใครนะ

mspeed

แอบสารภาพว่านานจนลืม ถึงกับต้องกลับไปอ่านตอนที่แล้วแบบเต็มตอนเลยทีเดียวครับ แอบลุ้นกระแตอยู่นะครับ  อิๆ