ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (นักเรียน ม.ปลาย)

เริ่มโดย Chompoo, พฤศจิกายน 12, 2021, 03:25:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ ชมพูกลับมาแล้วค่ะ ชมพูขอเล่าเรื่องสมัยเรียน ม.ปลายนะคะ ช่วงนั้นชมพูคิดพิศดาล ชุดนักเรียนมปลายปกติจะเป็นกระโปรงยาว ชมพูเลยได้ใส่กางเกงในและซับเลยค่ะ ส่วนเสื้อนักเรียนมันจะไม่ได้รัดรูปชมพูก็หาวิธีที่ไม่ให้เห็นจุกเวลาไม่ใส่เสื้อใน ชมพูเลยเอาสติ๊กเกอร์ธรรมดาแปะจุกไว้ค่ะ แต่ติดไม่คงทน แค่วันเดียวก็ติดไม่อยู่แล้วค่ะ

พออยู่ที่โรงเรียนช่วงเข้าแถวหน้าเสาร์ธง เริ่มรู้สึกเสียวๆ โล่งๆ แล้วคนเยอะทำให้ตื่นเต้นมาก แต่ชุดมันไม่ได้เป็นจุดสังเกตุและไม่ค่อยเห็นอะไรข้างใน เพราะชุดมันตัวออกใหญ่ๆ ด้วย พอเข้าห้องเรียนก็เริ่มรู้สึกตื่นเต้นมาอีกครั้ง เพราะนั่งเก้าอี้แล้วทำให้กระโปรงมันถลนขึ้นมาเหนือเข่านิดนึงเลยรู้สึกเสียวๆ ตื่นเต้นแปลกๆ ชมพูก็เริ่มอยากลองทำอะไรแปลกๆ เลยลองเอานิ้วลูบที่ขาไปมา ชมพูนั่งหลังห้องตรงมุมเลยไม่ค่อยมีคนเห็นเท่าไร จากนั้นก็เริ่มมาตรงบริเวณเนินจิ๋ม ทำให้รู้สึกเสียวมากขึ้น จากนั้นเริ่มมาเขี่ยตรงเม็ด ทีนี้เริ่มเสียวแบบสุดๆ เลยค่ะ เริ่มเขี่ยเรื่อยๆ ในขณะทุกคนตั้งใจเรียนเป็นฟิวที่สุดยอดมากเลยค่ะตอนนั้น พอหลังเลิกเรียนชมพูก็กลับบ้าน ปกติชมพูนั่งรถมล์กลับบ้านค่ะ แล้วรถเมล์คนจะเยอะมาก ทั้งรักเรียน และคนทำงานเยอะมากค่ะ ชมพูก็ต้องขึ้นไปเบียดๆ กับเค้าบนรถเมล์ซึ่งชมพูไม่ได้ใส่ทั้งเสื้อในและกางเกงในทำให้รู้สึกเสียววาบๆ มากเลยค่ะ และที่ตกใจมากกว่านั้นคือมีมือปริศนามาลูบไล้บริเวณก้น ชมพูก็ตกใจค่ะ แต่ทำอะไรไม่ได้ก็เลยปล่อยไปค่ะ เค้าก็เริ่มเอานิ้วเข้ามาในกระโปรงเพราะเหมือนจะรู้ว่าชมพูไม่ได้ใส่กางเกงใน เค้าก็เริ่มเอานิ้วแหย่เข้าไปที่ก้นและค่อยๆ รูดมาตรงบริเวณจิ๋มทำให้ชมพูรู้สึกเสียวมากๆ เลยค่ะ อยู่ๆ ก็มีน้ำไหลออกมาจากจิ๋ม ชมพูก็ตกใจเค้าเอานิ้วเขี่ยไปมาจนชมพูเสียวแบบไม่ไหวแล้ว น้ำก็เริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ จากนั้นเค้าก็เอานิ้วสอดเข้าไปทำให้ชมพูยิ่งตกใจมากขึ้น เค้าสอดเข้าสอดออกจนชมพูรู้สึกยืนไม่ไหว แต่ทำได้แปปนึงก็ถึงบ้านชมพูแล้ว ชมพูก็เลยรีบลงค่ะ กลัวเลยเถิดไปไกล และอันตรายด้วย
นี่ก็ประสบการณ์ช่วง ม.ปลายของชมพูค่ะ ถ้าชอบหรือยังไง คอมเม้นคุยกันได้นะคะ ขอบคุณค่ะ

░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

chay2019

Green Donson

คิดถึงเป็นที่สุด..นึกว่าหายไปจากเว็บแล้ว
อิอิ