ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uncen-Gdrive] AV Uncen Leaked Part10 พาไปเที่ยวSyainBar (5เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 13, 2021, 10:46:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบแสดงความเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลดแบบGdrive

ถ้าโหลดไม่ได้ลองย้ายไปไว้ในGdriveของตัวเอง ทำสำเนาแล้วดูแบบออนไลน์ก่อนก็ได้นะครับ
ถ้าทำสำเนาแล้วจะดูแบบออนไลน์ลื่นๆได้720p แล้วค่อยกลับมาลองกดโหลด ถ้าโหลดได้แล้วค่อยลบสำเนา
ที่จริงมีวิธีโหลดอีกหลายวิธี เดี๋ยวมีเวลาผมจะสอนทำให้

ก่อนอื่นมารู้จักร้านที่ตั้งอยู่ในบริษัทSOD ชื่อว่า Syain Bar
อยู่ในเขตนากาโนะ โตเกียว เป็นบาร์และร้านอาหารที่เปิดเฉพาะวันพุธ-วันอาทิตย์
พนักงานที่ต้อนรับและบริการเราคือนักแสดงAVของทางค่ายSODเอง สับเปลี่ยนหมุนเวียนกันมาดูแลลูกค้า
พูดง่ายๆเหมือนเราซื้อบัตรจับมือเข้าไปพูดคุยกับไอดอลนั่นแหละ ราคาตั๋วจะว่าแพงก็ไม่มากเท่าไหร่
อาหารก็เมนูทั่วๆไปตามภาพที่เห็นเรื่องราคาพอๆกับบนเครื่องเท่านั้นเอง ส่วนเรื่องที่สามารถพูดคุยกับพวกเธอได้
เช่น พูดคุยทั่วไป หรือเรื่องราวลับๆความรู้สึกในฉากหนังAVของดาราที่คุณชอบ ให้กำลังใจ นู่นนี่
นอกจากพวกเธอแล้ว คุณอาจเจอกับนักแสดงชายสุดหล่อ โปรดิวเซอร์ ผู้กำกับ มาต้อนรับคุณด้วย
ค่าเข้าไปนั่ง 1ชม.2,980เยน(855บาท) พร้อมกับต้องสั่งค่าเครื่องดื่มและดีวีดี1เรื่อง(เลือกรหัสได้)
ขยายเวลาได้30นาที1,100เยน(315) ค่าเครื่องดื่มดริ้งแรก1650เยน ดีวีดี2200เยน จากนั้นอาหาร550เครื่องดื่ม700
รวมๆแล้วแค่เข้าไปนั่ง1ชั่วโมง คุณต้องจ่าย6890เยน(ประมาณ2000บาท) แต่ได้ใกล้ชิดแถมพูดคุย
กับดาราใจดวงใจถึง1ชม. ผมว่าคุ้มค่ามากๆ

นี่เป็นตารางของเดือนนี้ เผื่อใครสนใจเข้าไปจองเพื่อนั่งพูดคุยกับนักแสดงAVกันได้ ถ้าเข้าประเทศเขาได้อ่ะนะ - -

ทำไมต้องเล่าประวัติของร้านก่อน เพราะรหัส STKO ที่หลุดUNCENออกมานี้ ไม่มีอยู่ในสารบบของJavlibrary
หรือรหัสหนังAVทางการ เป็นแนวลูกค้าเข้าไปใช้บริการร้านกับสาวๆAVในบาร์ แล้วพูดคุยถูกคอตกลงกันได้
จากนั้นขอออฟเธอหลังเลิกงาน มาบริการส่วนตัว เหมือนดูหนังถ่ายเองจากFC2 แต่เท่าที่ดูจากมุมกล้องและการถ่าย
ไม่ใช่มือสมัครเล่น ก็น่าจะทีมงานและนักแสดงชายของค่ายนี่แหละ ทำกันเอง เพราะSODไม่ปล่อยให้มีแบบนี้แน่
ไม่งั้นคงไม่CENSORทุกเรื่อง แต่รหัสหลุดUNCEN ดันมีนางเอกที่ผมชอบหลายคน เช่นรีโอนะ โนอะ คิดว่าจะไม่ได้เห็นซะแล้ว

STKO-003 Abeno Miku

STKO-004 Konno Hikaru

STKO-005 Katou Momoka

STKO-013 Minami Riona

STKO-017 Eikawa Noa

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

eiaws

แต่ละคนน่ารักทั้งนั้นเลยครับ ขอคุณที่แบ่งปันนะครับ

artjung

ขอบคุณมากๆ ครับ ได้ข่าวว่ามี leak อยู่เหมือนกันครับ

Ops123

AAA1188

โง้ยย น้อนมิกุ น่ารักมากๆ  ::Glad::
ส่วนตารางน่าสนใจครับ... ถ้าไม่นับโควิดน่ะนะ  ::Horror::

DARKAXL

แนวนี้ไม่เคยเจอ แต่ก็น่าลองอยู่เหมือนกัน

khstudio

ถ้าได้ไปเที่ยวญี่ปุ่นคงต้องมีไปลองเเน่ๆ ครับ Exclusive สุดๆ รหัส 005 น่ารักมากๆครับ ฝากกำลังใจไปเป็นการขอบคุณที่เเนะนำครับ

Nobita Nobituta

อันเซนกับสาวน่ารัก สวยงาม ขอบคุณมากครับ

ones26421

ตารางน่าสนใจ ถ้าบ้านเรามีแบบนี้บ้างคงจะขายดีแน่ๆ

Panya Sripaks

polka2012

ชุดนี้สาวๆน่ารักทุกเรื่องเลย แถมยังได้ความรู้เกียวกับร้านSyain Bar ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

ns52800189NS

ชอบนางเอกเรื่องสุดท้าย...น่ารักมากกกกครับ

pola2520

ร้านแบบนี้สุดยอดไปเลยคับแถมบางทีอาจได้เป็นพระเอกหนังด้วยได้เล่นกับนางเอกที่ชื่นชอบ

ktppp