ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 71 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 14, 2021, 02:15:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumsweet

lnw007

เหมียวนี่ยังไงน้าเริ่มจะออกตัวแรงเกิ้นแว้ว ขอบคุณครับ

อื้อหือ มิ้นเอาคะแนนไปหมดเลยมั้งนี่555

Manoptana

พี่หมิวมาแรงขึ้นเรื่อยๆยังกับว่าได้เรียนวิชาจากพี่แมน ดักหน้าดักหลังจนกระดิกตัวไปเข้าทางหมดเลย ทั้งยริษัทรู้เบื้องหลังโทนมากขึ้น พี่หมิวก็ตีกันไว้ให้เสร็จ ฉากหน้าคงเอาตัวรอดได้ แต่หลังฉากนายโทนจะหนีพี่หมิวทางไหนดี พี่เตยรอขนาบอีกคน เหลือตัวช่วยก็คุณรุกะนะ

number6

เหมียวน่ารักที่สุดเลยในตอนนี้ ซัพพอร์ตเตอร์โนหนึ่งของตอน ฟิวกิ๊กกันถึงจะสั้นแต่ก็ชอบ ตอนนี้ขุนโทนมีสาวๆเป็นสามทีมเต็มตัวแล้วสินะ ทีมร้านเกะ (สามสาว) ทีมที่บริษัท (สามสาวเหมือนกันหรือเปล่าถ้ารวมคุณล่ามที่มีบทในภาคเชียงใหม่) และทีมพี่สาวปิดท้าย ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

ปล.อยากให้มีคอนพิเศษของทะเลหรือกับ้หมียวเพิ่มอีกจัง

Pra-in

ถ้าเหมียวรู้ว่า พี่น้องเขาเย็ดสด แตกในกันมาแล้วมจะพูดแบบนี้ หรือเปล่าน้า

rastafari69

ยืดอกพกถุงสิครับเวลาจำเป็นต้องใช้ จะได้ไม่พลาดครับ อิอิ

Pitor

เดช12341

เรื่องงานทุกอย่างเริ่มลงตัวแล้วเหลือแต่เรื่องสาวๆทั้งหลายยังต้องจัดการอีกเยอะเลย

allapon

เคลียร์กับเจ๊หมิวแล้ว ต่อจากนี้จะเคลียร์กับพี่เตยยังไงน้อ

Edit จบตอน เจ้าหญิงน้ำแข็งมาแรงแซงทางโค้งเลยยย