ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akitsuki Itsuki] Mirareru Watashi to Miru Watashi

เริ่มโดย noohun, พฤศจิกายน 21, 2021, 11:40:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

เรื่องแรกที่แปล นอกเหนือไปจากโดวจินซีรี่"เกิดใหม่เป็นสไลม์"
เรื่องนี้แปลเพราะชื่นชอบอาจารย์อาคิสึคิ อิสึกิ ล้วนๆ
โดนเนื้อหาจะเกี่ยวกับไอดอลค่อนข้างมาก ซึ่งผมไม่มีความรู้ในวงการนี้เลยซักนิด เลยอาจแปลผิด หรือติดขัดไปบ้าง ใครเห็นว่าผิดตรงไหนบอกผมด้วยครับ จะได้แก้ไข
แปลจากENGเทียบยุ่น ดังนั้นคงจะแปลถูกอยู่แหละ
*มีการซ่อนกระทู้บางส่วน ตอบกลับเพื่ออ่านต่อนะครับ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

อ่านเเล้วมันก็กึ่งดีกึ่งน่ากลัวนะ คืออ่านเเล้วอยากได้เเฟนแบบนี้

แต่ก็เห็นหลายๆคนบอกว่าสาวคลั่งรักนี่แหละน่ากลัว ถ้าน่างคิดจะฆ่าเรา

เพื่อให้ไม่มีใครก็เป็นเรื่องปกติ เดาเรื่องนี้ว่าน่าจะคบหาและอยู่ด้วยกัน

ขอให้ไม่หักมุมอะไรเถอะ -*-

-------------------------------------------------

มีสาวทั้งรักและหุ่นดีแบบนี้ จะมีใครไม่อยากได้ ติดนิสัยแปลกๆของนางนี่แหละ

แต่ทำไมเหมือนเรื่องนี้ยังไม่จบหว่า? มันจบห้วนเกินไป? หวังว่าจะมีตอนที่ 2 เน้อ

--------------------------------------------------
ผมก็อยากให้มีต่อนะ แต่สงสารโคตะคุงเถอะครับ 555

pfrankz

เธอเป็นสตอลคเกอโคตะป่าวเนี่ยทำไมรู้เรื่องเยอะจัง

แอบตามทุกอย่างแบบนี้น่ากลัวแฮะแต่ทั้งน่ารักทั้งหุ้นดีใครจะอดใตอยู่

kenata

ตัวเจ๊ แอบชอบบักพระเอกอยู่แล้ว หรือเปล่า ถึงเอาอีเว้นท์ มาอ้างน่ะ

edit : งานนี้ ต้องมีคนฟ้าเหลือง แน่ๆ

::Dribbling::

l2aito

เอะ ทำไมมันถึงรู้สึกแปลกๆ
มันต้องโดนสืบมาก่อนแล้วแน่ๆ

oh my god
กูว่าแล้วว่ามันแปลกๆ ตั้งแต่สายตาล่ะ แปลกจริงๆ ด้วยโวย

thegift52

จากเนื้อหา ดูเหมือนจะไม่ใช่แค่โคตะที่ชอบฮายาโปะนะ แต่เหมือนฮายาโปะก็จะชอบโคตะด้วยรึปล่าว เหมือนจะชอบจนรู้เรื่องราวเยอะมากอ่ะ หุหุ  ::Grimace::
.
นั่นไง ว่าละเชียว แต่ก็นะ คนมันคลั่งรักนินา ชอบนะคนที่ทำอะไรสุดๆแบบนี้ แต่อย่าให้กระทบกับชีวิตทั่วไปและคนรอบข้างก็พอ  ::WowWow::

artboy410

ดูเหมือนฝ่ายหญิงก็ชอบฝ่ายชายเลยรุกซะขนาดนั้น

แต่แอบน่ากลัวนะนี้ มีติดกล้อง แอบถ่ายด้วย

bigboy001

::Bloody::
ช่างเป็นไอดอลที่อยากโดนสแวงแกงจริงๆ
ปัญหาคือเธอชอบมีอารมณ์ตลอดเลยแบบนี้
ไอ้หนุ่มโดดรีดน้ำไม่เหลือแหงๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mortal-R2

Creader

ได้เก็บไอดอลด้วยอะ น่าอิจฉา

--
ไอดอลก็เป็น stalker ด้วยแฮะ

ab123ab123

ได้กับไอดอลที่ชอบ 555 อิจฉาโว้ยย แต่แปลกนะอยู่กัน2ต่อ2ใน โรงแรม 555 คงไม่ใช่แผนนางเอกนะเห้ยย

5555 นางเอกเป็น stalker ซะงั้น 55555

Tonkla114

ดูหลอนๆอยู่นา อารมณ์แบบตามสตอคอะไรประมาณนี้นะ
แต่น่ารัก น่าลอง ก็คงโอแหละ

HaruKi02

สงสัยว่าไอ้หนุ่มนี่โชคดีหรือหวยล้อคกันล่ะเนี่ย ไม่เอะใจบ้างหรอ 555

ผมชอบฝ่ายหญิงอยู่นะครับ สาวยันถ้าไม่พลาดก็ไม่น่าจะเสี่ยงอะไรด้่วย

ว่าแต่ไอ้หนุ่มนี่จะได้ออกไปเจอโลกภายนอกไหมเนี่ย 555

mob718293

ผู้หญิงจะเป็นแบบนี้ทุกคนป่ะน๊า อือิ

ek186

ปัญหาคือเธอชอบมีอารมณ์ตลอดเลย