ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 46

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 27, 2021, 01:48:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ทำงานกับลิงป่าซะดึกเลยจะนอนละ จากตอนที่แล้ว อยู่ดีๆลิงหัวหงอกก็เดินมาบอกว่าเราเป็นแฟน แล้วโอบเอวอีกด้วย ไอ้บ้า

ห๊ะ ฟะ แฟนเหรอ แล้วมาโอบเอวด้วย ไอ้ลิงบ้าทำไรเนี่ย เราไม่ชอบให้โอบเอวนะ แล้วอยู่ดีๆมาโอบเอวได้ไง แล้วขี้ตู่เป็นแฟนเราด้วย ตอนนั้นคือคำว่า ห๊ะ ห๊ะ ห๊ะ ขึ้นมาเต็มไปหมด แฟนเก่าเราก็คือมองเหมือนไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง อย่าว่าแต่เขาเลย เราเองนี่ไม่อยากจะเชื่อ ที่ไอ้ลิงหน้ามึน ที่ถามคำตอบคำ ทำเหมือนไม่รับรู้อะไรบนโลก อยู่ดีๆก็มาเนียนว่าเป็นแฟนเรา แถมยังโอบเอวอีกด้วย

แปปเดียวเท่านั้นแฟนเราก็ถามเลยว่า เดี๋ยวนี้คบคนที่ตัวเตี้ยกว่าแล้วเหรอหมิว เรานี่แบบโหเห้ยพูดแบบนี้เลยเหรอ คือต้องบอกหลายๆคนน่ะเนอะ ว่าสมัยนั้นค่านิยมในบ้านเราคือ คนสวยต้องคู่กับคนหล่อ ผู้ชาวต้องตัวสูงกว่าผู้หญิงถึงจะเหมาะสมกัน ถ้าให้มองแค่ผ่านๆเลย แฟนเก่าเราก็.. อืมหล่อกว่า สูงกว่ทเรานิดนึง ถ้าเดินไปไหนด้วยกัน คนก็บ กส่าเหมาะสมกันแหละ และด้วยความที่แฟนเราเป็นคนที่อยู่ในค่านิยมนั้น

เขาก็เลยหลงตัวเองแล้วพูดอะไรก็ไม่สนใจความรู้สึกคนอื่นๆ แบบที่กำลัฃเกิดขึ้นนี่แหละ คือเขาตั้งใจแสดงความไม่เป็นมิตรกับโทนที่เป็นแฟน ไม่ใช่ๆ ๆ ๆ   เขาตั้งใจแสดงความไม่เป็นมิตรกับโทนที่มาเนียนว่าเป็นแฟนเราอย่างชัดเจน โทนก็ยิ้มๆ แล้วหันมาพูดกับเราว่ากลับเข้างานกันไหม เราก็อึกอักๆนิดนึงแหละ ก็มันทำตัวไม่ถูกนี่นา แต่ว่าโทนก็ไม่ยอมให้เรานิ่งได้นานนะ เขายกแขนขึ้นนิดนึง เราก็คิดในแบบโห ! ขนาดนี้เลยเหรอไอ้ลิงบ้า

คือเข้าใจป่ะทุกคนว่าไอ้ลิงตั้งใจจะให้เราคล้องแขนน่ะ เราคิดในใจนะมากไปแลเวนะไอ้ลิงหงอก แต่ก็ยอมเนียนๆไปก็ได้ แต่ว่าไอ้ลิงบ้าก็กวนไม่เลิก คือพอเราจะคล้องแขนแล้ว แต่เขาก็หุบแขนเฉยเลย  เราก็ร้องเอ้าไอ้ลิงบ้าแกล้งเหรอ แล้วคือเป็นตัวเรานี่แหละที่ไปดึงแขนโทนมาแล้วคล้องเอง นี่ไงเราชนะ ไอ้ลิงบ้าเอ๊ย แขนแน๊นแน่น คือไม่ใช่ว่าเราตื่นเต้นหรืออะไรนะ แต่แบบมันไม่รู้ซิ่ มันเป็นความคิดแว๊ปนึงอ่ะ เหมือนผู้ชายตอนจับมือผู้หญิงก็คงจะแบบนุ่มมมมมม  ประมาณนี้มั้ง

เราดึงแขนโทนมาแล้วคล้องเองเลย เรามองหน้าแล้วว่าทำไมมีปัญหาป่ะลิง โทนก็มองๆ แปปนึงเขาก็ถอดถุงมือออกแล้วหยิบอะไรไม่รู้บนหัวเราออก น่าจะเป็นพวกเศษใบไม้มั้งเพราะเมื่อกี้ตอนไปเปลี่ยนรองเท้าเดินผ่านต้นไม้ โทนก็บ่นๆ พี่นี่น๊า ต้องให้ผมดูแลตลอดเลย โอ๊ยไอ้ลิงบ้าพอแล้ว ๆ ๆ  แล้วเขาก็บอกอ่ะสวยละ พอเขาเดินเราก็เดินตามอ่ะแหละ แล้วพอเราหันหลังให้แฟนเก่า

โทนก็บอกว่าเดี๋ยวพ้นมุมนี้พี่ไม่ต้องเกาะแขนผมแล้วนะ เดี๋ยวคนในบริษัทจะมาเห็น เอ้าไอ้ลิงบ้า อะไรเนี่ยยย แล้วพอพ้นมุมมา โทนก็ขยับแขนออกไปเลย แล้วอีแฟนเก่าเราก็เหมือนเงาอ่ะ เดินมาถามเราว่าไม่เกาะแขนแล้วเหรอหมิว ซึ่งโทนก็พูดขึ้นมานะว่าพี่หมิวเขาเขินน่ะครับ กลัวว่าเข้าไปในงานแล้วคนจะมองที่มาเดินคล้องแขนผมแบบนี้  ผมเองก็ไม่อยากบังคับให้พี่หมิวทำอะไรที่ไม่อยากทำ หรือไปในที่ที่ไม่อยากไป เรามีตรงกลางให้กันเสมอ แล้วก็ถ้ายังจะเจ้ามาในงานรบกวนอย่าเสียมารยาทนะครับ เพราะทางเรามีสิทธิ์จะเชิญคุณออกได้ทุกเวลา

โห ปากแซ่บเหลือเกินนะไอ้ลิง แล้วเราก็คิดว่าเดี๋ยวๆ อะไร ตัวเองเป็นคนดึงแขนออกแท้ๆ จะมาเนียนบอกว่าไม่อยากบังคับอะไรล่ะ แล้วเราแบบลืมตัวอ่ะคว้าแขนมั่บอีกทีแล้วถามว่า ใครเขินพูดดีๆนะ เดี๋ยวกลับบ้านแล้วมาคุยกันด้วยมาเคลียร์กันด้วย แล้วไอ้ลิงก็ถามว่าหืมเคลียร์อะไรเหรอครับ เราก็เผลอบอกไปว่าอย่ามาเนียน ก็คุยทุกเรื่องแหละ ไอ้เจ้าลิงก็พูดขึ้นอีกว่า

ยังไงก็ต้องกลับด้วยกันอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ เล่นมาขู่ผมดักทางไว้งี้ กลับบ้านไปผมจะโดนอะไรมั่งเนี่ย โห ! ดูคำพูดดิ่ทุกคน นี่เราเกือบเชื่อเลยนะเนี่ยว่าเป็นแฟนกันจริงๆ แล้วโทนก็บอกป่ะครับเข้างานกัน เราเดินเข้ามาในตามมาด้วยโทนนั่นแหละตอนนี้คือ มันหลายความคิด หลายความกังวลมากๆเลยล่ะ แฟนเก่าเราอย่างที่บอกว่าเขาเป็นพวกไม่ยอมคนประมาณว่าใครมาหยามไม่ได้ จะเอาเรื่องตลอดก็นะโดนแม่ตามใจมาตั้งแต่เด็กนั่นแหละ หรือเพราะตลอดเวลา

มีคนเข้ามาหาเพราะหน้าตาดีตลอด เขาเลยมีความมั่นใจในตัวเอง ซึ่งเอาจริงๆนะพูดไปมันก็เหมือนเข้าตัวเอง เรายอมรับว่าเรามีความมั่นใจ มั่นหน้าตัวเองมากๆ ก็นะพูดไปก็คงหมั่นใส้กันแต่เราก็มั่นใจว่าเราเป็นคนหน้าตาดีนะ ก็ได้จากพ่อ จากแม่มาทั้งนั้นแหละ ยิ่งพี่แมนนี่โหหล่อมาก คืออวดได้เลยว่าพี่ชายฉ๊านนนนนน

แฟนเก่าเราก็เดินตามมานะ แล้วพอมาถึงคือโทนก็ไปทำงานของเขาแล้วไปคอยดูแลพวกญี่ปุ่น แล้วเขาก็ทำได้ดีมากๆเลยนะคือเนียนมาก แล้วคือพยักหน้ารับ โค้งหัวขอบคุณอะไรประมาณนี้คือคล่องมาก แล้วที่พี่แมนบอกว่าฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออกนี่จริงๆเหรอ แต่ก็คงจะประมาณเข้าใจเป็นบางคำหรือเปล่านะ

แฟนเราก็ยังป้วนเปี้ยนๆ เดินทักทายคนนู้นคนนี้ไปเรื่อยบอกตามตรงว่าโคตรน่ารำคาญเขาคิดว่าทำแบบนี้แล้วเราจะใจอ่อนหรือว่าอะไรแบบนั้นเหรอ เขาคิดว่าทำแบบนี้แล้วเราจะใจอ่อนหรือว่าอะไร หรือว่าว๊าวความพยายามยอดเยี่ยมเลย ไม่อ่ะไม่ใช่แล้วมั้งแบบนี้ ที่เขาทำเหมือนไม่ใช่การทำให้เราใจอ่อน แต่เหมือนพยายามจะเอาชนะเรามากกว่า

แล้วเราถามว่าความรักมันใช่เรื่องของการเอาชนะเหรอ ไร้สาระมากอ่ะบอกตรงๆ แล้วตอนนั้นพี่แมนก็เดินมาหาเราพอดี บอกเอ้อ เอ๊ะ ! ทำไมหน้าแดงๆล่ะไอ้หมิว เรามองหน้าพี่แมนแล้วบอกว่าจะรู้เหรอเมาไวน์มั้ง พี่แมนก็บอกเดี๋ยวๆแกไปดื่มตอนหนาย น้องสาวพี่ชายยยยยยยย  หนายยย บอกกก มา หน่อยยยย  เนี่ยๆ พี่แมนทำเสียงยืดๆยานๆ แบบนี้จนเราหมั่นใส้บอกตรงๆ

เราก็บอกพี่แมนนั่นแหละไปบอกแบบนั้นได้ไง พี่แมนก็ถามว่าอะไรพี่ทำอารายเหรอ เราบอกว่าก็ที่บอกว่าโทนเป็นแฟนน้องอ่ะ พี่แมนคิดไรอยู่เนี่ย เราก็ถามไปนะตอนนั้นคือปกติพี่แมนไม่เคยยุ่งกับเรื่องพวกนี้เลย พวกเรื่องส่วนตัวอะไรพวกเนี่ย ซึ่งพี่แมนก็บอกว่าเอ้าคิดว่าชอบซะอีก ว๊า นี่พี่คิดผิดเหรอเนี่ย

โอ๊ยยยย พี่แมนบ้า บ้าที่สุดเราก็ถามนะว่า แล้วอยู่ดีๆน้องชายพี่ก็มาเนียนอ่ะ โหยย มาโอบเอวน้องด้วยอ่ะ พี่แมนก็ถามเราว่าโอบเหรอ อุ้ยยย ไอ้นี่ก็ไวเหมือนกันนี่หว่า พี่แมนพูดแล้วทำท่าเอามือมาแตะปากตัวเองเหมือนตกใจ หรือ ช็อค เราก็ตีแขนพี่แมนบอกพี่แมนบ้านี่แกล้งน้องอีกแล้วนะ

พี่แมนก็บอกอารายแกล้งอาราย แล้วพี่แมนก็หันไปถามคนของเขาว่าเมื่อกี้ไอ้โทนมันโอบเอวไอ้หมิวจริงเหรอ คนของพี่แมนคนนึงก็บอกว่าโอบครับคุณแมน แต่คุณหมิวก็ไม่ได้ว่าอะไรนะครับเห็นมีแอบบยิ้มมุมปากด้วย โห้ยยยยย แต่ละคนอะไรเนี่ย พี่แมนก็บอกอุ๊ยยังไงล่ะคร๊าบเนี่ย

เราก็บอกพี่แมน ! พี่แกล้งน้องอ่ะ ไม่เป็นผู้ใหญ่เลย พี่แมนก็บอกว่าเดี๋ยวครับน้องสาว จะว่าไปพี่ก็เป็นแค่เด็กอายุ 27 ย่าง 28 เองนะ พี่ยังไม่ใช่ผู้ใหญ่นะอะไรล่ะนั่น โอ๊ยย พี่บ้า !  เราก็ฟ้องเลยนะว่า พี่แมนรู้ป่ะไอ้ลิงหัวหงอกทำไงกับน้องบ้างอ่ะ พี่แมนก็ถามว่าอะไรล่ะไหนว่ามาซิ๊

เราก็ฟ้องว่าตอนแรกอ่ะทำท่าเหมือนจะให้น้องคล้องแขน พอน้องจะคล้องก็เอาแขนลง ลำบากน้องต้องไปดึงแขนเอง พี่แมนก็ เห๊าะ ! แล้วหันไปถามคนของเขาว่าจริงไหม  คนของพี่เราก็บอกว่าจริงครับคุณแมน อาการเหมือนงอนเวลาแฟนไม่ตามใจเลยครับ เราหันไปถามเลยว่าหมายความว่าไงค๊า !

ซึ่งคนของพี่เราก็บอกว่าใจเย็นครับคุณหมิวผมรายงานตามที่เห็นครับก็คุณหมิวทำเหมือนงอนไอ้โทนมันจริงๆนี่ครับ พี่ชายเราหัวเราะปรบมือแปะๆๆ แล้วคือหัวเราะตาหยีเลยเหมือนเขาชอบกับสิ่งที่เล่าให้ฟังมาก พี่แมนบอกเอ้อออออ ไอ้นี่หัวไวดีว่ะ เราก็ถามอะไรพี่แมน อะไรหัวไว

พี่แมนก็บอกเอ้าไอ้หมิวลองคิดดูว่า การที่แกยอมคล้องแขนแต่โดยดีมันก็เรื่องธรรมดาๆป่ะล่ะที่คนเป็นแฟนจะทำกัน แต่ถ้าไอ้โทนมันเอาแขนลงไม่ให้แกคล้อง แล้วแกเนี่ยเป็นฝ่ายที่ต้องไปง้อ ไปดึงแขนไอ้โทนมันมาแล้วคล้องด้วยตัวเอง อันไหนมันจะส่งอิมแพคมากกว่ากัน แล้วพี่ถามหน่อยแกเคยง๊องแง๊งแบบนี้กับไอ้แฟนเก่าแกไหมล่ะ

เราส่ายหัวแล้วบอกใครจะไปทำอะไรติ๊งต๊องแบบนั้นล่ะพี่แมน แล้วพี่แมนก็หัวเราะ เขาบอกว่าเอ้าก็แกเพิ่งทำไปเมื่อกี้ 55555  เดี๋ยวนะเราถามว่านั้นไอ้ลิงตั้งใจทำเหรอ พี่แมนบอกเอ้อก็ใช่ไง มันจงใจทำให้คนอีโก้สูงแบบแกน่ะดึงแขนมันไปคล้องเอง พี่แมนจิ้มหัวเราจึ้กๆแล้วบอกว่า

ในความคิดแกน่ะ แกอาจจะคิดว่าตัวเองชนะไอ้โทนนะ แต่ความเป็นจริงคือไอ้โทนมันจงใจ เพราะมันรู้ว่ายังไงแกก็ต้องดึงแขนมันไปแน่ๆล่ะ แล้วอาการที่เป็นธรรมชาติมากๆของแกนั่นแหละจะไปตบหน้าแฟนเก่าของแกเอง โห ! ขนาดนั้นเลยเหรอ เราหันไปมองเจ้าลิงอีกครั้งคือพอทำงานแล้วเขาดูตื่นตัวตลอดเวลาเลยนะ

พอยืนก็ดูนิ่งๆ แต่ก็ขยับตัวทั้งๆที่หน้านิ่งๆนั่นแหละ พี่แมนก็บอกว่าถ้าเป็นเรื่องวิชาการไอ้นี่น่ะมันสมาธิสั้นแต่ถ้าเป็นเรื่องงานสำคัญๆมันก็ไว้ใจได้ เราบอกเดี๋ยวๆไม่เกี่ยวเลยพี่แมน แล้วนี่คิดอะไรอ่ะถึงบอกว่าโทนเป็นแฟนน้อง พี่แมนก็หันมาถามเรากลับมาแล้วไม่ดีเหรอไง เราก็ถามจะดีได้ยังไงล่ะเนี่ย

พี่แมนก็บอกว่าเอ้า ! จริงดิ่เนี่ยนึกว่าจะชอบซะอีกว๊า พี่คำนวณพลาดงั้นเหรอ แต่ก็ให้สาวญี่ปุ่นดูแลมันก็ดีนะ แล้วพอพี่แมนมองไปที่คุณเคย์เราก็เผลอมองตามไปทันที ตอนนั้นโทนรับของจากรุกะมาจากมือแล้วแบบโอ๊ยยย นางมีแอบยิ้มด้วยรุกะนางร้ายยยยยย  แต่พี่แมนก็บอกว่าเอ้าไอ้นี่ไม่มองหน้าเขาเลยวุ๊ย

เราก็บ่นๆว่าตกลงรุกะนางชอบน้องชายพี่จริงๆเหรอ พี่แมนบอกว่าก็ไม่รู้เหมือนกันนะแต่เท่าที่ดูก็คงรู้สึกดีแหละ ก็นะปกติสาวญี่ปุ่นก็ชอบผู้ชายแนวๆขี้อายอยู่แล้ว อีกอย่างคนอย่างรุกะที่รู้ตัวดีว่าตัวเองอยู่สูงและมีคนอยากเข้าใกล้ แต่กับไอ้โทนนี่คือตีมึนอย่างเดียว ไปช่วยเขาเพราะคิดว่าเขาเป็นเลขาคุณเคย์

แถมหลังจากช่วยแล้วก็ไม่คุยกันสักคำนี่แหละประเด็น เราก็ถามว่าเอ้าทำไมล่ะพี่แมนประเด็นมันเป็นยังไงเหรอ พี่แมนก็บอกว่าปกติผู้ชายที่คิดจะสร้างความประทับใจให้สาวๆ พอทำอะไรให้ก็จะหาทางเข้าไปคุยซึ่งมันเป็นปกติใช่ไหมล่ะ พี่ว่าแกก็น่าจะเข้าใจ

แต่กับไอ้โทนนี่ไม่หือ ไม่อือเลย คิดว่าเขาเป็นเลขาก็ว่าหนักแล้ว นี่ไม่คิดจะเข้าไปคุยเลย พี่ก็ไม่รู้หรอกว่าผู้หญิงเขาคิดอะไรยังไงกัน แกก็เคยเจอมาแล้วไม่ใช่เหรอ ที่หน้าหมู่บ้านเรา ไอ้โทนช่วยแกแล้วก็ไม่พูดอะไรสักคำแล้วก็หายไปเลย ถ้าไม่ไปที่มหาวิทยาลัยก็ไม่เจอ เราฟังแล้วก็อือออ พี่แมนบอกว่า

แกลองคิดเล่นๆนะ ระหว่างคนที่เข้ามาช่วยแกและบอกชื่อบอกแซ่ซะดิบดี กับคนที่มาช่วยแล้วอยู่ดีๆหายไปเลย แบบไหนมันจะทำให้แกจดจำเขามากกว่า มันก็ใช่ว่าถ้าบอกชื่อแกก็จะรู้จักเขาทันที แต่ถ้าเขาจากไปแบบไม่พูดอะไรเลย มันจะกลายเป็นว่าแกคิดถึงและอยากตามหาเขามากกว่าป่ะล่ะ แล้วระหว่างที่ตามหามันอาจจะเกิดสิ่งเล็กๆที่เรียกว่า มากกว่าคำขอบคุณก็เป็นไปได้ แล้วพี่ว่าตอนนี้รุกะเป็นแบบนั้นน่ะ ดูดิ่ตามเยิ้มเชียว เฮ้อออ เขยญี่ปุ่นแน่ๆ

แล้วตอนนั้นรุกะนางก็แว๊ปเดินออกมาหาพวกเรานะ มาถึงก็ทักเรากับพี่เรา พี่แมนจากที่ทำท่าทะเล้นๆ ก็มาตีมาดขรึมทันที แล้วก็ครับคุณรุกะ ว่าไงครับ รุกะนางก็บอกว่าเดี๋ยวอีกสักพักคงต้องให้คาคาชิซังมาดูแลทางนี้นะคะ เพราะว่าคุณพ่อจะขอคุยเป็นการส่วนตัวกับคุณอาทั้ง 2 ซึ่งก็หมายถึงพ่อแม่เรา

เราก็ไม่ได้พูดอะไรนะแค่พยักหน้าอย่างเดียว แล้วตอนนั้นรุกะนางก็ยิ้ม คือยิ้มเฉยเลยสงสัยท่าจะบ้าแล้วมั้งนะ แล้วพี่ชายเราก็ถามว่าน้องชายผมทำงานเป็นไงบ้างครับคุณรุกะ รุกะนางก็บอกว่าถือว่ายอดเยี่ยมมากนะคะ สำหรับคนที่ฟังภาษาญี่ปุ่นไม่ออกแบบคาคาชิซัง

เราก็ถามนะว่าฟังไม่รู้เรื่องแล้วทำไมทำงานคล่องจังเลยคะ รุกะนางก็มองเรายิ้มๆแล้วเหมือนจะพูดอะไรแต่ก็เหมือนพยายามนึกๆๆ พี่แมนก็ถามว่าประสบการณ์ใช่ไหมครับ รุกะนางก็หันมาบอกใช่ค่ะๆ พยายามนึกคำไทยอยู่ เราก็บอกนางว่า ถ้าไม่คล่องหรืออะไรให้พูดอังกฤษก็ได้ แต่นางบอกว่าอยากพยายามพูดไทยดูน่ะค่ะ

พี่แมนก็บอกว่าจริงๆแล้ว โทนมันเคยทำงานเป็นเด็กเสิร์ฟมาก่อนน่ะครับ มันเลยรู้ว่าท่าทางแบบนี้อยากได้อะไร มองแบบนี้เอาอะไร ก็คงเป็นประสบการณ์ กับ สัญชาตญาณ นั่นแหละครับ รุกะนางก็ยิ้มแล้วบอกค่ะคงแบบนั้นทำงานเก่งมากนะคะ แล้วนางก็บอกว่าได้เวลาแล้วขอตัวก่อนค่ะ แล้วนางก็เดินไป ซึ่งพอนางไปแล้วเนี่ยพี่แมนก็หันมาพูดกับเราว่า ไอ้หมิวสงสัยแฟนแกได้เป็นเขยญี่ปุ่นจริงๆแล้วล่ะ   โอ๊ยยยยย บอกว่าไม่ใช่แฟนไง ไม่ใช่ !!!!!!!!

เราถามพี่แมนนะว่าพี่แมนน้องถามจริงๆคิดไงถึงโยนไปว่าโทนเป็นแฟนน้องอ่ะ พี่แมนก็พูดมาทันทีเลยว่า หนึ่งเพราะมันเป็นตัวเลือกเดียวในตอนนั้น เพราะถ้าเอาเตยมาพูดแล้วไม่ดีแน่ๆ เพราะท่าทางแฟนเก่าของแกมันเป็นพวกเหยียดคนอื่นแน่นอน สองเพราะพี่คิดว่าไอ้โทนมันเนียนและไหลได้เรื่อยๆไม่ต้องกลัวโดนจับได้ สามถ้าเกิดมีเรื่อง แฟนเก่าแกเกิดลงไม้ลงมือขึ้นมา พี่ว่าไอ้โทนจัดการได้สบายๆ เหมือนตบไก่ แล้วสุดท้ายข้อ4เพราะแกเองก็ชอบมันจริงๆนี่นาตอนโดนโอบเอวก็ไม่เห็นบ่นอะไรนี่ พี่แมนพูดเสร็จแล้วก็หันไปถามคนของเขาว่าใช่มะ ซึ่งสองคนนั้นก็ตอบว่าใช่ครับ เราแบบ โอ๊ยยยยยยย อะไรกันเนี่ยยยยยยย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

โอย พี่แมน แกงพี่หมิวซ้าาาา  ::Cheeky::

โอยยย เทพโทนโหดจริงๆ แถมงานนี้พี่แมนอนุญาติด้วย ศพไมสวยแน่ๆ

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

โทนมันร้ายยยส่วนพี่หมิวปากกับใจไม่ตรงกันเลยนะ

หวานเย็น

eltas007

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

Wichana

โดนจับได้แบบนี้ โดนแกงยาวๆแน่จร้า

××Mon××

โดนพี่แมนแกงอีกแล้ว แต่ก็ออกมาดีนี่นะ ถึงแฟนเก่าจะยังไม่ไปใหนแต่ก็คงยังไม่เข้ามาใกล้ๆอีกล่ะมั้ง หรือจะยังเข้ามาอีกล่ะ

ชายชรา

zeebraa

เทพโทนว่าเนียนแล้ว เจอเทพแมน เจ๊หมิวอึ้งเลย งานนี้

darkside

พี่แมนแกล้งน้องสนุกไปเลย

น้องหน้าแดงเป็นลูกตำลึงไปแล้วมั้งเนี่ย   5555

saekow

สุดยอดครับพี่แมน คิดได้ไงในระยะเวลาสั้นๆแบบนี้ 

pd19811983

ถึงว่าโทนทำไมจำรุกะไม่ได้ เพราะตอนนั้นไม่ยอมมองหน้ารุกะนี่เอง

txxt30

พี่แมนยี่มองขาดทุกเรื่องเลย โดยเฉพาะเรื่องระหว่างเจ๊หมิว รุกะ และเจ้าลิงทโมน 

สงสัยจังพี่แมนหล่อแบบนี้ โสดด้วย ทำไมไม่สนใจรุกะ

แฟนเก่าเจ๊หมิวนี่กร่างจริงๆ โทนเลยได้เล่นบทบู๊อีกแล้ว หุหุ หุหุ

เจ๊หมิวรีบมาเขียนต่อไวๆ เลยน้า