ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 46

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 27, 2021, 01:48:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noknoi13

พี่แมนมาเป็นทีมมีคนชง มีคนตบรับมุกครบทีม

bmaII

พี่หมิวพลาดให้จับได้อีกแล้ว เป็นหนที่เท่าไรก็ไม่รู้ ยอมรับดีกว่าว่าชอบ ปากแข็งเสียให้ญี่ปุ่นนะ
ไม่น่าใช่พี่เขยนะ ที่ถูกน่าจะเป็นพี่แฟน

guang_k

ไม่แปลกใจแล้วว่าทำไมคุณโทนถึงจำรุกะไม่ได้ทั้งๆ ที่มีมาทำงานใกลๆ แบบนี้ เล่นไม่มองเลย
แบบนี้รุกะมองตาเยิ้มเลย ถึงประทับใจนานมาถึงสามปีพึ่งได้คุยกันจริงจังซักที
งานนี้พี่แมนแกล้งคุณหมิวทุกทางเลย ให้โทนไปแกล้งเป็นแฟนให้เขินมาทีแล้ว มาแซวต่อให้เขินซ้ำอีกรอบ ทีมงานก็ชง ตบ ชง ตบ เข้าขากันยิ่งทีมตะกร้อทีมชาติอีก

ว่าพี่แมนกับทีมงานเข้าขากันดี กับตุณโทนนี่ก็เนียนกริ๊บเลยเหมือนกัน
น่าจะเรียกไม่เหมือนกันนะ ทางบ้านผมนี่พี่เขย หมายถึงแฟน หรือสามีของพี่สาวนะ แต่ถ้าเป็นกรณีแบบของคุณโทนกับพี่แมนอย่างในเรื่องนี้ทางบ้านผมจะแรียกเป็นพี่เมีย หรือกรณีที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันแบบเปิดเผย จะเรียกเป็นแค่พี่แฟนแทน หรืออาจจเป็นว่าที่พี่เมียกรณีจะแซวกันก็มี

วัธน์กวี

จัดแฟนเก่าพี่หมิวดีกว่ามั้ย เอาให้หายซ่าเลย

ryg123456

นายโทนเสน่ห์แรงนะ มีแต่คนรัก คนเมตตา
เมื่อไหร่พี่หมิวจะเปิดใจยอมรับนะ

chipchip

whitebag

คุณโทนว่าเก่ง..แต่เจอแผนคุณแมนเข้าไป จัดการทุกอย่างได้เรียบร้อย..
ทุกอย่างเลยดูง่ายไปเลย เป็นขั้นเป็นตอน

only1A

เจ้หมิวโดนแกงรัวๆเลย
โทนก็หัวไวมาก

NNGGOO

พี่แมนเชือดโหดมาก ตรงประเด็นทุกเรื่อง เจ๊หมิวดิ้นไม่หลุด

elelle

แอบอ่านเม้น ไม่รอดสินะตัวอิจฉา

vghvgk

อดีตแฟนจะโดน นายโทน ทุบไหมนั่น

Danai Tee

ปกติโดนโอบเอวนี่ ต้องสนิทใจกันมากเลยนะครับ ต้องแอบมีใจชัวร์

j_manus

โดนพี่แมนแกงซ้ำซ้อน วนไปเหมือนลูปตลอดเวลาเลย

typhoon4152

วัธน์กวี

อ่านจบตอนนี้แล้วชอบๆครับ
รอดูว่าแฟนเก่าพี่หมิวจะโดนอะไรอีก