ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 73 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:59:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ieaky

มาแล้ว นึกว่าเจ๊เตยจะวางยาท่านโทนซะะอีกวันนี้
รู้สึกบรรยากาศที่ทำงานคุณท่านแปลก ๆ นะนี่
เจ๊เตยมาแล้ว...มาถึงก็จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้อารมณ์ค้างอยากอ่านตอนต่อไปไว ๆ อีกละ

Darkreader

ผมก็ดื่มกาแฟ แต่ร้านนี้ไม่เคยสั่งเหมือนกัน เมนูไม่คุ้น มีศัพท์เฉพาะ งง เลยซื้อเมล็ดกาแฟไปชงเอง

หืม akari mitani เลยเหรอ

ryg123456

[email protected]

sirihim

zeebraa

เดาว่างานนี้มีซ้อนแผน อาจจะมีเตยอยู่ในห้อง และให้รู้ว่าโทรเป็นยังไงเรื่องที่เกิดเป็นยังไงแน่ๆ ถ้าเป็นแบบนี้จริง แผนเจ๊หมิวสุดยอดมาก

warpzone

น่ากลัวจะโดนเจ๊หมิวแกง เจ๊เตยน่าจะแอบในห้องน้ำเพื่อดูพฤติกรรมสิน่ะ

veget

คุณโทนทำให้ผมนึกไปถึงตอนเข้าร้านกาแฟที่มาเปิดบ้านเราแรกๆเลย ผมก็คนหนึ่งที่ไม่สันทัดเรื่องกาแฟ เเล้วเมนูที่เขียนจะเข้าใจไหมว่ามันคืออะไร
เจ๊เตย อยู่ในห้องน้ำแอบฟังทั้ง2คนปรับความเข้าใจกันแน่ๆเลย เดานะครับ

♤judas♤

สงสัยมีคนแอบฟังในห้องน้ำหรือเปล่านะ..ว่าแต่นายโทนสั่งกาแฟอะไรมาจะกินได้ไหมนะ

sunnies

นัวไม่อ่ารแต่กดไลท์ก่อนแต่สงสัยเอาใครมาแอบซ่อนใรห้องน้ำไท่ให้โทนเข้ารู้น่ะ

GU Koy