ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามเรื่องการเที่ยวโสเภณีครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 30, 2021, 05:45:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::WowWow::  มีท่านใดที่นิยมการเที่ยวกะหรี่เป็นประจำบ้างครับ?  ผมไม่ได้เที่ยวมาเกือบสามปีแล้วครับเพราะไม่ค่อยมีเงินแถมโควิดระบาดอีก    ช่วงหนึ่งผมจะเที่ยวกะหรี่บ่อยมาก  แบบวันเดียวสองครั้งก็เคยมี  แบบเพิ่งเดินออกจากโรงแรมไม่กี่ก้าวพอเห็นกะหรี่คนใหม่ก็หิ้วเข้าโรงแรมเลย   แถมตอนนั้นรู้สึกได้ว่ากำลังไม่มีตกน้ำก็ยังออกมามากด้วย   แต่รวมทั้งหมดแล้วเท่าที่บันทึกไว้  ผมเคยเที่ยวกะหรี่มาทั้งหมด  ๖๖ คน  แต่ถ้าจำนวนครั้งก็น่าจะหลายร้อยครั้งครับ  เพราะมีอยู่หลายคนที่เป็นขาประจำ  เที่ยวรวมๆกันถึงสิบกว่าครั้ง  แต่บางคนเที่ยวแค่ครั้งก็ติดใจแต่กลับไม่เคยเจอกันอีกเลย▪

deamondear

มันต้องมีซักรายที่ติดตรึงตราใจ แต่พอจะไปซ้ำำ น้องเขาหายไปแล้วนะครับ เสียใจกันเลยทีเดียว

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ของผมไม่ได้นับ  แต่ก็น่าจะพอๆกัน    แต่ไม่ได้เที่ยวนานแล้ว  แก่แล้วควยไม่ค่อยแข็ง  ::Crying::

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

แต่สมัยเที่ยว  ผมจะชอบคนท้วมๆอ้วนๆหน่อย  แล้วชอบเอาควยถูตรงร่องนม   ตอนหลังมาเห็นแบบนี้ในหนังเอ๊กซ์ยังรู้สึกเหมือนว่ามันเลียนแบบผมเลย

deposite4

::Horror::  เคยเที่ยวที่สุราษฎร์ เจอน้องอยู่คนนึง ขาวตัวเล็ก
จับนางโยก หน้าต่างบ้าง ยกไปนู้น ไปนี่บ้าง สุดท้าย  ::Falling::อารมณ์ต้องเสีย นางบอกว่า............. ::Waiting:: ทำอะไรแรงกับนานขนาดนี้ ไม่ใช่ม้านะ เท่านั้นแหละออกเลย