ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[น้ำจิ้ม] - มิกกี้เพื่อนรักต่างโลก Part 3 แตกหัก

เริ่มโดย KwangLover, ธันวาคม 01, 2021, 01:12:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KwangLover

สำหรับท่านใดที่ยังไม่ได้อ่าน Part 1
https://xonly8.com/index.php?topic=250628.0

-----------------------------------

สำหรับท่านใดที่ยังไม่ได้อ่าน Part 2
https://xonly8.com/index.php?topic=252704.msg2345909#msg2345909

-----------------------------------

งานจ้างตอนนี้เนื้อหาเข้าสู่การแก้แค้น ตามกฏที่กวางตั้งไว้ในเว็บว่าเนื้อหารุนแรงจะติดเหรียญเลยไม่สามารถมาลงให้อ่านแบบเต็มๆได้นะคะ ซึ่งคุยตกลงกับผู้ว่าจ้างแล้วเพราะเนื้อหาไม่ซอฟจริงๆ

กวางจึงต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

แต่ก็หยิบน้ำจิ้มส่วนนึงมาให้พิจารณาก่อนตัดสินใจซื้อค่ะ

จากนั้นผมก็ลากอีมิ้ลค์เข้าไปในป่าค่อนข้างลึก เพื่อให้แน่ชัดว่าจะไม่มีใครมองเห็น

นี่ก็เย็นแล้ว พอมืดก็ไม่มีใครหามันเจอแล้ว

ผมวางมันนอนลงบนพื้นหญ้า สายตามันล่อกแล่กไปมามองหาความช่วยเหลือ

ผมล้วงเข้าไป

ในกระเป๋ากระโปรง ควักกระเป๋าตังค์มันออกมา ในนั้นมีอยู่ 3,000 กว่าบาทได้ ผมยึดหมดเข้ากระเป๋าตัวเอง

แล้วผมก็ล้วงเข้าไป

ในกระเป๋ากระโปรง อีกข้าง ควักกุญแจรถยนต์กับสมาร์ทโฟนมันออกมา

"ผมล่ะชอบเทคโนโลยีสมัยนี้จัง มันปลดล้อคง่ายกว่าเมื่อก่อนเยอะ" เพียงแค่ผมกดสวิตซ์แล้วเอาไปส่องหน้ามัน แค่นี้ก็ปลดล้อคได้และ

ผมอ้าปากให้มิกกี้เข้าไปในปากเธอ ส่วนผมเข้าแอปแล้วรอคำตอบ

พอมิกกี้เข้าปากผมอีกครั้ง ผมก็รู้รหัสโมบายแบ้งกิ้งค์เรียบร้อย แล้วทำการโอนเงินเข้าบัญชีผมหลักแสน

อีพวกนี้ลูกคุณหนูทั้งนั้น

แต่พอเช็คประวัติแชทมันเนี่ยสิ มีแต่เรื่องทั่วไป คือมันไม่เหลือหลักฐานอะไรให้สาวกันเลย

กลุ่มที่ใช้ส่งรูปก็ตั้งขึ้นมาใหม่ ใช้ชื่อกลุ่มว่าน้องหมา สมาชิกมีครบยกเว้นมิว แต่ละคนเหมือนส่งภาพแล้วกดยกเลิกข้อความไปแล้วด้วย รอบคอบกันฉิบหาย

[ขอเวลาวิวัฒนาการนิดนึง อย่าผลีผลามล่ะ ทำตามแผน]
ไว้ใจได้เลยมิกกี้ ชั้นเชื่อนาย แล้วมิกกี้ก็หลับลึกลงไป

เอาล่ะ หมดธุระกับโทรศัพท์แล้วก็มาต่อกันดีกว่า

ผมโน้มตัวลงไปกระซิบข้างหู

"ชอบไอหมาโรคจิตคนนี้ไหมจ้ะ" แล้วขบหูมันเบาๆ ก่อนเลียแก้มปิดท้ายไปอีกที แววตาที่ดูขยะแขยงกับสิ่งที่ผมทำของมันสะใจผมมาก

คราวนี้ผมย้ายมาอยู่ตรงช่วงหว่างขาของมัน สองมือจับเข่าแยกออกเหมือนจะทำคลอด

ส่งมือขวาล้วงเข้าไป ทันทีที่ปลายนิ้วกลางของผมแตะโดนกางเกงใน ผมรีบเปิดกระโปรงมันขึ้นดูทันที

กางเกงในสีชมพูอ่อนแสนน่ารักเปียกชุ่มจนชื้นแฉะ กลิ่นแอมโมเนียโชยจนเตะจมูก

"โหย นี่มึงกลัวจนเยี่ยวราดเลยเหรอวะ ฮ่าๆๆ"

ผมหัวเราะพลางใช้นิ้วปาดกรีดร่องเสียวจากล่างขึ้นบน กางเกงในของมันยุบตัวลงไปตามแรงกด จนดุ้นผมเริ่มพองโต

ผมยกนิ้วกลางที่เลอะฉี่มันขึ้นมาสูดดม ก่อนนำไปแตะบนลิ้น

"รสชาติดีกว่าอีไจโกะเยอะ ไม่ฉุน กลิ่นก็ไม่แรงเท่า"

ผมลงไปปาดอีกที ตัวมันสั่นระริก ดวงตาชื้นน้ำจนไหลเป็นทาง ปากสั่นเหมือนอยากกรีดร้อง

"แค่นี้ทำเป็นกลัว กูโดนมาหนักกว่านั้นเยอะ" แล้วผมก็เอานิ้วที่เลอะฉี่มัน ไปทาป้ายริมฝีปากมันเหมือนลิปสติก ก่อนจ้วงเข้าไปในปาก กวาดนิ้วไปทั่ว

พอควักนิ้วออกมา น้ำลายมันก็ยืดเป็นสายติดกับนิ้วผม

ผมยัดเข้าปาก อมดูดพร้อมกับมองหน้ามันด้วยความกระสันอยาก

แต่ต้องรีบสูดลมหายใจ เพื่อสงบสติดับอารมณ์ที่อยากกระโจนเข้าฉีกเสื้อผ้าแล้วกระแทกท่อนเนื้อเข้าไปในตัวมันแรงๆ

เพราะถ้าเป็นไปตามแผนของมิกกี้หลังจากนี้ มันจะหนีไปจากผมไม่ได้อีก มันจะกลายเป็นแค่ที่ระบายอารมณ์ ยามผมโดนคำสั่งของอีพวกตัวบนๆ นั่น

ผมแสยะยิ้มเหี้ยม หน้ามันซีดลงอย่างเห็นได้ชัด หวาดกลัวเข้าไป ยิ่งหวาดกลัวเท่าไหร่ กูยิ่งควบคุมมึงได้ง่ายขึ้นเท่านั้น

"เดี๋ยวนอนรอที่นี่ไปก่อนนะ เดี๋ยวดึกๆ มารับไปเล่นกัน" รอบข้างมีแต่ป่า รอบตัวมันมีแต่พงหญ้า ท้องฟ้าก็ใกล้มืด ยิ่งขยับตัวไม่ได้ก็ยิ่งหวาดกลัว

"โอ๋ๆๆ คงจะกลัวมากสินะ ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวทิ้งอะไรสักอย่างให้อยู่เป็นเพื่อนนะ"

ผมก้มตัว มุดหัวลอดเข้าใต้กระโปรง ใช้มือซ้ายดึงรั้งกางเกงในมันออกมากองไว้ด้านข้าง

กลิ่นประจำตัวของหญิงสาวพุ่งเข้าปะทะ ทำผมคึกจนปวดช่วงล่าง ต้องพึ่งมิกกี้ไปหยุดมัน

ผมตั้งสติ กลับมาเพ่งมองกลีบสีชมพูปิดสนิท ปากถ้ำเปียกชุ่มน้ำฉี่ ขนหมอยมีไม่เยอะ มีแซมๆ ด้านบน โดยรวมหอยสวยมากจนอยากจะยัดเยียดเบียดแทรกเอาให้รูแหกด้วยดุ้นเสียตอนนี้ให้มันรู้แล้วรู้รอด

ของจริงนี่ น่าเอากว่าในหนังโป๊โคตรๆ

โอ้ะ ไม่ได้ๆ ทนไว้ก่อนสิตัวเรา ตอนนี้แค่นี้ก่อนละกัน

ผมแลบลิ้นเลียเรียดไปตามช่องแคบ พอถึงปลายยอด ก็ออกแรงสะบัดลิ้นใส่คริตอริส จนมันสั่นไปทั้งตัวเหมือนเจ้าเข้า

"ฮ่าๆๆ อารมณ์ตอนเอาคืนมันสนุกสะใจอย่างงี้นี่เอง แต่ยอมรับเลย น้ำหอยมึงอร่อยมาก ฮ่าๆๆๆ"

ผมแทบจะบ้าเพราะอีมิ้ลค์อยู่แล้วเนี่ย คนสวยถ่างขานอนให้ดูหอยขนาดนี้ ทนได้ก็บ้าและ

แต่ผมคงบ้าจริงๆ เพราะทนได้ เก็บไปจัดเต็มมันคืนนี้ทีเดียว จะเอาให้มันสิ้นหวังเลยคอยดู

"ฮิฮิฮิฮิ" ผมคงหัวเราะน่ากลัวไปบวกกับการกระทำเมื่อสักครู่ ทำให้มันเยี่ยวพุ่งออกมาเลย

แต่ผมหลบทัน พลางจ้องมองดูสายน้ำสีขาวตกกระทบพื้นด้วยความฟิน

สาวสวยฉี่ให้ดูสดๆ เป็นภาพที่อิ่มเอมใจน่าดู

พอและเดี๋ยวเลยเถิดผิดแผน รอจนมันฉี่เสร็จแล้วก้มลงไปมองหอยเปียกฉ่ำอีกครั้ง คราวนี้ผมหยิบกุญแจรถขึ้นมา

แล้วเสียบมันเข้าไปในหอยที่ปิดสนิทของมันมิดดอก

ร่างทั้งร่างสะดุ้งเฮือก พร้อมกับมีเสียงร้องครางอย่างทรมานเบาๆ คลอให้ได้ยิน

"อะ อา...."

ผมเงยหน้าขึ้นไปจ้องหน้ามัน ร้องไห้หนักกว่าเดิมเลย แถมประกายแสงเริ่มหายไปจากดวงตา ค่อยๆ สิ้นหวังไปแหละดี

[ตื่นละ ไปกันเถอะ]
อืม

ผมจัดกางเกงในเปียกๆ ของมันให้เข้าที่เหมือนเดิม ภาพที่กุญแจนูนออกมา ทำผมเงี่ยนลงกระดอมาก

งานนี้มีกุญแจเสียบอยู่คงไม่เหงาแล้วแหละ ฮ่าๆๆ

จากนั้นผมก็ถอดเสื้อกับกระโปรงมันออกมา มันใส่ซับในอีกตัวที่นูนเพราะหน้าอกคัพ C จนดูเซ็กซี่น่าลงไปขยำเล่นมากๆ

บรามีสีเดียวกับกางเกงใน เป็นแบบสุภาพทั่วๆ ไปไม่หวือหวา ผมล้วงมือช้อนไปด้านหลัง ปลดบรามันออกมา

หูย ผิวเนียนนุ่มน่าสัมผัสมันเป็นอย่างงี้นี่เอง อยากขยำ อยากจิกหัวนมมันเล่นชะมัด อยากดูด อยากเลียด้วย

แต่ต้องอดกลั้น เปลี่ยนเป้าหมายเป็นเอาบรามันขึ้นมาสูดดม

อู้วว หอมโคตร กลิ่นหน้าอกของมันโคตรอยากทำให้ผมยัดดุ้นเข้าร่องอก บีบนมสองข้างแล้วกระแทกเร่าๆ แตกคาร่องนมมันฉิบหาย

อูยยย อยากทำตอนนี้เลย มันโนบราอยู่ด้วยนะเว้ยเฮ้ย

[ใจเย็นๆ เดี๋ยวก็ดีดไข่ให้หรอก]

โอเค ยอม จะสงบสติแล้ว อย่าดีดนะ

ผมสงบสติสักพัก แล้วลุกขึ้นยืนถอดชุดกับกางเกงออกมาพับ แล้ววางบนหน้าท้องมัน จากนั้นก็สวมชุดของมันเข้ามาแทนที่ ก่อนเอาเสื้อของผมมายัดไว้ในบราทำให้หน้าอกมันนูนๆ

ทำนมปลอมแค่ลวกๆ พอประมาณ ถ้าไม่เจอพวกหื่นมองนมนานๆ คงไม่มีใครจับได้หรอก

[หลับตาได้แล้ว อาจจะปวดแสบปวดร้อนหน่อย แต่อย่าขยับหรือสะบัดหน้าล่ะ]
อืม

ผมหลับตา ปล่อยให้มิกกี้เปลี่ยนร่างกายส่วนบนของผม

ผิวหนังแสบไปหมดเหมือนถูกกรีด แถมร้อนวาบๆ ไปทั่ว ผมกัดฟัน กำหมัดอดทนต่อความเจ็บปวด อยู่ราวๆ 3 นาที

จึงหยิบโทรศัพท์อีมิ้ลค์ขึ้นมา คราวนี้มันปลดล้อคให้อัตโนมัติ

พอเปิดกล้องหน้า ก็เห็นใบหน้าสวยๆ ของอีมิ้ลค์ แถมเส้นผมยังยาวเท่ากันอีก

"ฮัลโหล เทสๆ โอ้ เสียงเหมือนมันมากกกก"
[อืม เหนื่อยอยู่แฮะ ฝากเติมหลังงานเข้าท้องเยอะๆ ทีล่ะ ขออร่อยๆ ด้วย]
ไว้ใจได้เลย

เรื่องนี้แต่งไปแล้วมันต้องหา Refference อยู่ 2 อย่าง เลยทดลองกับตัวเองเลยค่ะ แหะๆ

1.ฉากเสียบกุญแจ
ถึงจะไม่ได้เสียบเข้าไป แต่กวางเอากุญแจรถมาชุบ Lกฮ ฆ่าเชื้อ ทิ้งไว้สักพักก็ล้างน้ำเปล่า แล้วเอามาบรรเลงเขี่ยตรง คริ ของตัวเองดู ผลคือสะดุ้งนิดๆ

ความรู้สึกแรกมันเย็นชั่วเสี้ยววิ แต่มันแข็งไปหน่อย ก็มีอารมณ์นิดๆนะคะ แต่สู้นิ้วไม่ได้จริงๆ

และฉากปาดกูญแจตามร่อง ลองแล้วไม่เวิร์คจริงๆค่ะ มันมีความคมนิดๆ ปาดไปนิดแล้วหยุดเลย เอาขึ้นมาเลียชิมแทน ก็ไม่ได้มีรสเหล็กอะไร

สรุปฉากนี้ แต่งเอามันเลยค่ะ 555 ทำจริงไม่เวิร์คเลย มีนิ้วกับดุ้นแหละ ที่สุดยอดแล้วค่ะ คิคิคิ

2.ฉากกางเกงในอุดปาก
ก็ลองของตัวเองเลย รอดึกๆตอนอยู่คนเดียว ก็ถอดของตัวเองที่ใส่มาทั้งวันนั่นแหละค่ะ

รอบนี้ทดลอง 2 แบบค่ะ

ตัวเต็มอ่านได้ที่เว็บตามนี้เลย
fictionlog
https://fictionlog.co/c/61a52509e83c12001cc81578

readawrite
https://www.readawrite.com/c/f78e9d9b7c5ed6bf5246efe1077da55a

hongsamut
https://www.hongsamut.com/fiction/chapter?id=250786&preview=1

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

1819

ได้เวลา เอาคืนอย่างซ่าบซ้านแล่ว เจ็บซ้ำมานาน 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

vwdt41

dawdom

ข้าจะแทงเจ้า

artherox

เหมือนรอให้เอาคืนมานานมาก ทั้งๆที่เพิ่งออกมาไม่กี่ตอน รอความสะใจเลย

Phongphan Phetcharat

Oceankings1234

ต้องเอาให้สุดความแค้นรอบนี้ต้องคืนเป็นร้อยเป็นพันเท่า

kk2016

เริ่มแก้แค้นแล้วสินะ แบบนี้ต้องจัดให้หนัก

poster007

live20