ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 74 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 01, 2021, 11:53:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meendavid

เกือบโดนอันติเจ๊เตยซะแล้ว เจอคุณท่านถามอีกทีนี้จะโดนเทศน์กี่บทน้อ อุ๊ยเจอสาวญี่ปุ่นชวนเดทจะเป็นยังไงต่อ รอๆๆลุ้นอีกแล้ว

darkside

มื้อนี้ น่าจะอร่อย 
แต่กลายเป็นไม่อร่อยซะงั้น  555

ตัวเล็ก นี่ นึกว่าจะเตี้ยกว่าสัก  10 cm +

ถ้าสูงใกล้ๆกัน   สงสัยโทนนี่ตัวหนามาก 

medsay

::WooWoo:: ชอบๆ เหนือจอมยุทธ์ยังมีมนุษย์เมีย 555  ครอบครัวจะสงบ ถ้าหัดมาเคารพเมีย เพลงนี้ลอยมาเลย happy wife happy life 555

มาถึงก็ชวนเดทเลย ระวังพี่สาวสุดสวยทั้งสองที่พึ่งคืนดีจะงอนนะครับ ว่าแต่อย่าลืมไปง้อเจ๊จ๋าด้วยนะ น่าสงสารสุดละ

❖SynchroNight❖

ยังไงกันล่ะครับเนี่ยคุณเตย ..ดึงนายโทนเข้าไปจูบเฉยเล๊ยยยย

JabaWoCK

kingome

เย้ๆ ในที่สุดก้กลับมาเจ๊เตยซักที รอมานานแสนนาน
คิดถึงเจ๊เตยฝุดๆ

*เจ๊เตยก็หายงอน รุกะก็รีบกลับมาหา อิจฉาเลยยยยยยยย

Slave

ชอบประโยคที่ว่า"มาหาแล้วนะคะ" จังครับ.. ให้ความรุสึกเหมือนสามีภรรยามีนัดมาเจอกันอ่ะ5555.... เข้าใจห้อยท้ายไว้นะครับ.... กระตุ้นต่อมอยากรุให้ทำงานแล้วค้างอ่ะ55555