ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 12 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 06, 2021, 02:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

ลุ้นอีกแล้วครับท่าน55555 เอาใจช่วยอยู่ครับว่าจะไปถึงขั้นไหนกัน

Slave

Numusc

633sqd

จะลงเอยแบบเหนื่อยทั้งคู่ หรือแหย่เล่นอีกนะ ::Cheeky::

ตม.ญี่ปุ่นนี้ใจแข็งจริงๆ ไม่ยอมให้ผ่านซะที หรือถ้านึกเรื่องเก่าออกถึงจะยอม รีบๆนึกให้ออกนะโทน

pankea

รุกะลองใจโทนเพราะอยากรู้ว่าจะระงับความอยากเสียบได้หรือเปล่าแต่โทนก็ทำได้เลยได้ใจรุกะไปเลยแถมเธอยังใช้ร่องนมทำให้อีกด้วย

ryg123456

deamondear

MirrorAce

kriangbaac

นึกแล้วว่คงยังไม่มีอะไรกัน เพราะหลังเสร็จงานก็ยังคงมีระยะห่างกันพอสมควร

lnw007

อื้อหือไม่ต้องลุ้นว่าได้ไม่ได้แต่ก็เสียวมากๆๆๆ

ถึงจะรู้ว่าไม่ได้แต่ลุ้นมาก หรือได้หว่า ขอบคุณครับ

natt4556

ถ้าใจไม่แข็ง จิตไม่นิ่ง ทนไม่ไหว จัดไปเถอะครับ เพื่อความสงบ สุข..

densanova