ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 12 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 06, 2021, 02:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nu metal

Angel_p

อ่อยจนได้เรื่อง อิอิ ใกล้แล้วน้าาา

okai

อื้อหืออ ความอดทนขั้นสุดอีกแล้วสินะครับ..
สาวญี่ปุ่นนี่ร้ายกาจนะครัย.. ปลุกปั่นจนเกือบเสียทรงเลย

yoyoman

amtorff73

รุกะแอบมีใจให้ซารุซังอยู่แล้วแหละครับ แล้วก็เป็นคนขี้อ่อยไม่เบาคนนึง ปูทางมาขนาดนี้น่าจะมับ๊วบแน่นอน สำหรับโทนในตอนนี้คงเป็นอะไรที่เกินคาดมากแล้วล่ะ แต่คงไม่มีอะไรไปมากกว่านี้จนถึงขั้นเสียบหรอกครับ ไม่งั้นให้เสียบไปตั้งแต่โทนเบิร์นเสร็จแล้วล่ะ

kk2016

Chan_Som

อ่อยเก่งขนาดนี้ ใครจะทนไหว แต่ไหวหรือไม่ไหวก็ต้องทนแบบคุณโทน 5555 สาขาเชียงใหม่จะจัดพร้อมกันกับร้านเกะ เปล่าครับ ชวนเดทอยู่นะนั่น

โอ้ยย ถึงขนาดลงมาด๊วบๆๆ ให้ เป็นใครก็อิจฉา แต่ยัง... ยังไม่ได้เสียบอีก...จบตอน

อย่าให้ร้านเกะ สาขาหลักเสียบก่อนนะครับ ฮิฮิ

mrgreen

Taizen