ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา รสสวาท บทที่ 3-4

เริ่มโดย peckfat, ธันวาคม 13, 2021, 05:21:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peckfat

เสน่หา รสสวาท คือการคลั่งใคล้ ในรสสวาทกามราคะ
ในด้านมืดของมนุษย์ รสสวาท การลิ้มรส เป็นกิจกามที่ต้องเก็บในที่มืด เพราะกฎของสังคม  กว่าครึ่งของสามีภรรยา ในความเป็นจริง สามีจะมีหญิงอื่นแนบกาย โดยที่ภรรยารู้และไม่รู้  สังคมก็จะบอกว่าเป็นเรื่องธรรมดาของผู้ชาย  ในทางกลับกัน ภรรยาจะถูกตีกรอบอยู่เพียงชายคนเดียวตลอดชีวิตเธอ ทั้งๆที่เธอเองก็มีความต้องการ ไม่ว่าจะเป็นเพียงแค่กิ๊ก หรือการหาประสบการณ์ ลิ้มรสสวาทกามราคะ จากชายหน้าใหม่  ในสังคมคนมีเงิน การแหกกฎเป็นเรื่องท้าทาย  เสพสมกันในที่มืด แต่ก็มีเสียงซุบซิบออกมา ให้ชาวบ้านรู้ มันท้าทาย

บทที่ 3  อาการออก

ถ้าวิลาวรรณ ขนาดนี้รสสวาทจะจืดจางหรือ

ความมืดปกคลุมไปทั่วห้องนั่งเล่น โชคจิบวิกกี้น้ำแข็งแก้วที่สอง ปล่อยความคิดล่องลอยถึงเหตุเริ่มต้น ที่เขาและวิลาวรรณก้าวออกนอกกรอบที่สังคมกำหนด
สักพักคิ้วขมวดเข้าหากัน โชคจำได้ว่ามันมีหลายอย่างเป็นสัญญาณที่เมียเขาจืดจางเรื่องบนเตียง และต้องการการกระตุ้นให้กลับมาสดใสอีกครั้ง เพียงแต่ตอนนั้นเขาในฐานะสามีอาจจะบื้อทึ่มเกินที่จะอ่านเธอ เพื่อที่จะแก้ไขและหาหนทางแต่เนิ่นๆ

ถ้าเขาสังเกตุในช่วงปีนั้น แต่มีเหตุการณ์หนึ่ง ทำให้โชคเริ่มเอะใจ  เมื่อภรรยาเขามาคุยด้วยว่า  มีหนุ่มคนสนิทของครอบครัว และแต่งงานกับเพื่อนรักของเธอ  วนเวียนเข้ามาใกล้เธอ ช่วยโน่นช่วยนี่ และสุดท้าย ก็ชวนเธอไปทานข้าวกลางวันด้วย
วิลาวรรณเงียบไปหลายวัน โชคคิดว่าเรื่องงาน จนวันหนึ่งเธอมาคุยด้วย.......
...พี่...วิมีเรื่องปรึกษา...... เกียรติสามีของแพทเวลาเข้ามองวิ....เขามองดูด้วยสายตาแปลกๆ แล้วตอนหลังเหมือนกับว่าเขาตั้งใจมาเจอวิบ่อยครั้งขึ้น บางทีเจอคู่กับแพท แต่บางทีก็เจอเดียว  เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว วิเจอเกียรติ ที่สปอร์ตคลับ  ก็คุยกันปกติถามโน้นถามนี่ถามถึงแพค สุดท้ายเกิยรติเขาชวนวิทานข้าวกลางวัน  วิก็บอกไปว่าดีเลยก็ เออ ชวนแพทด้วยและชวนพี่ด้วย  แต่เขากลับบอกว่าขอทานข้าวกันสองคนบอกมีเรื่องจะคุยด้วย
......พี่.....วิไม่แน่ใจเลยมัน ฟังดูแปลกๆและท่าทีการมองสายตาของเขา มองเหมือนจะกลืนกินวิ มันสายตาเจ้าชูอ่ะพี่

โชคถามกลับไป..... อ้าวเค้าเพื่อนกลุ่มเรานิ แล้วก็แพทเป็นเพื่อนรักของวิ ทำไมเกียรติเขาทำกิริยาอย่างนั้นนะน่าเกลียดนะเนี่ย
วิลาวรรณ ตอบทันที ......นั่นสิพี่ วิเลยไม่รู้จะตอบเขายังไง เขาก็โทรมาถามหลายครั้ง เวลารับสายเกิยรติ.....มันกลัวสั่นไปหมดเลยพี่ และถ้าเจอกันสายตาที่จ้องมองวิ มันทำให้ใจสั่นหน้าร้อนผ่าวๆชอบกลนะพี่  เขาเป็นสามีของแพทด้วย วิวางตัวไม่ถูก
เขาอาจจะมีเรื่องอื่นคุยกับเราก็ได้.... วิว่าไง.... จะรับนัดเขาไปทานข้าวหรือเปล่า ก็คิดว่าทานข้าวปกติก็ได้.... โชคแนะนำเมียรัก
อืมพี่อ่ะ..... ก็มันทานสองคนมันกลัวอะพี่ พี่ช่วยตัดสินใจหน่อยสิ เดี๋ยวเกิดไปและแพทรู้เขาว่าไปทานกลางวันกับสามีเขาสองคน จะเป็นเรื่องจะมาถามกันอีก
โชคตอบตัดบท.... เมียตัดสินใจได้เลยจะว่าจะไปไม่ไป ไม่มีอะไรนิพี่ก็รับรู้แล้วก็ลองไปดูว่าเขามีเรื่องอะไรจะคุยกับเรา
วิลาวรรณ... งอน ตอบกลับมาว่า... ไม่รู้ละ บอกพี่แล้วนะ.....

หลายวันถัดมา  โชคเห็นวิลาวรรณไม่พูดถึงเรื่องนี้ ก็ถามขึ้นมาว่า
แล้วเรื่องทานข้าวกับเกียรติ เป็นไงบ้าง บอกเขาไปหรือยังว่าไปไม่ไป
วิลาวรรณตอบกลับมาแบบเฉยๆ... วิไปทานข้าวกลางวันกับเข้ามาแล้วล่ะ  เข้ามารับที่ทำงาน และไปทานข้าวกลางวัน ร้านซีบี....ตลอดเวลาตั้งแต่นั่งในรถเขา ทานข้าว เสร็จ จนเขากลับมาส่ง มันกลัวไปหมด หวิวใจสั่นไปหมด มันกล้าๆกลัวๆตื่นเต้นดี กลัวถูกจับผิดแต่ตื่นเต้นดี
แล้วคุยอะไรกันล่ะโชคถาม.....
ก็ไม่มีอะไรเป็น สาระอ่ะพี่ทั่วไป  เกียรติเค้าบอกว่าเพียงแค่อยากทานข้าวกลางวันด้วย สอง คน
แต่พี่.... มันเหมือนกับว่าบางทีเข้ามาถูกเนื้อตัววิ หรือบางทีก็แกล้งเนียน จับมือวิไปดูนู่นดูนี่ ดูลายมือดูเล็บ วิดูแล้วแปลกๆ แต่วิรู้สึกร้อนหวิวๆอะพี่ และสุดท้ายก่อนลงรถ เค้าบอกว่า เขาจะขอชวนไปทานตอนเย็นด้วย วิเลยตอบกลับไปว่า...ค่ะ....คำเดียวเอง แล้วรีบลงรถเลย
โชคพูดต่อ... พี่ว่าอ้ายเกียรดิ มันปิ้งเธอเขาแล้ว ไอ้นี่จะมาตีท้ายครัวพี่ชะแล้ว อย่างนั้นพี่ต้องไปจีบยายแพท เป็นการแก้แค้นซะแล้ว
แล้ววิตอบกลับแบบธรรมดาธรรมดา.... ก็ดีนะพี่..พี่แอบจีบยายแพท น้องจะไปทานข้าวเย็นกะเกียรติ มันตื่นเต้นดี เหมือนแอบขโมยขนม กล้าๆกลัวๆ พี่แค่คิดก็ใจสั่นไปหมดเลยพี มันจะได้เพิ่มรสชาติไง...
โชคตอบแบบเนียนเนียน อ้าว จะมีกิ๊กแล้วล่ะเนี่ย... ถ้างั้นข้าวเย็นกับเกียรติก็ตอบตกลงไปเลยยย......
หลายสัปดาห์ผ่านไป ทั้งคู่ก็ยุ่งกับการทำงานติดต่อธุรกิจ ค้าขาย  โชคก็ไม่ได้สังเกตว่า จะต้องถามต่อเรื่องของเกียรติอีก และวิก็ไม่ได้พูดถึงเรื่องนี้อีกเลย...........แต่ถ้าย้อยกลับไปวิจะแต่งตัวเข้มกว่าเดิม มีออกทานข้าวตอนกลางคืนมากกว่าเดิมบ้าง ตรงนี้ละมั้งที่เธอก็เริ่มหาความสดชื่นให้กับตัวเอง

สำหรับโชคเข้าก็ยอมรับว่ารสสวาทบนเตียงกับวิ มันจืดลง เขาเองก็พยายามพยุงชีวิตคู่และหาทางเพิ่มรสรักให้เดินต่อไป คืนนี้ก็เช่นกัน....เหมือนหลายๆคืนที่ทั้งคู่เสร็จภารกิจบนเตียง โชคนอนประกบกอดวิจากด้านหลังคุยกันกะหนุงกะหนิง กะซิบริยใบหู  "  วิจ๋า หลับยัง  "
สาวตอบเบาๆ "หลับได้ไง ก็มือของพี่ซนอยู่กับหน้าอกเขาอยู่นิ" ผมกะซิบตอบ " มีความสุขหรือเปล่า โชครู้สึกว่าเมียไม่ค่อยซีดดซาดดด.....เสียงดังเท่าไหร"
เธอจับมือผมบีบเบาๆ "บ้าหรือจะให้ร้องดังๆเลยหรือไง มีสิจ๊ะ มีความสุขมากเลย อยู่กันนสองคน"
"ก็พี่สังเกตุ เราไม่คอยกีดกาด ฮอต เหมือนเมื่อก่อน" ถามวิต่อ..... "สังเกตุด้วยหรือ แหมเราก็อายุมากขึ้น จะร้อนแรงเหมือนสมัยเรียนหรือไง แล้วถ้าร้อนขึ้นมา มีแรงทำหรือไง แค่เกมส์เดียวยังมาทำลิ้นห้อย" วิแซวกลับ..
ผมลูบไล้เลื่อนมือมาแถวท้องน้อย, " ทำพูดดี ขอต่ออีกนะ ก็เรื่องพวกนี้มันเปนส่วนผสมของความรักนะ ขาดไปแล้วเดียวมันจะเหี่ยวแห้ง.... พี่ว่าเราไปเวเคชั่นกันสองคนดีกว่า ไปภูเก็ตไหมที่เคยไป โรงแรม เอ็ม มีหาดส่วนตัว.." วิหันมาแล้วบอกว่า " อือออ ก็ดีเหมือนกัน เดียววิให้ จอย จัดให้แล้วกัน เรามีคูปองส่วนลดอยู่"
"ดีเลยไปช่วงลองวีคเอนหยุดหลายวันจะได้คุ้มกับการบินลงไป เดียวพี่ขออ้ายพิสิทใช้เรือมันไปเที่ยวเกาะ ตกลงตามนี้เลยนะ"
วันหยุดยาวถูกวางแผนเรียบร้อย ทั้งคู่เพียงแค่ต้องการเปลี่ยนยรรยากาศ ค้นหาความรู้สึกเดิมๆที่หายไปให้มันกลับคืน นั้นคือความหวังของโชค กะ วิ แต่อะไรจะเกิดขี้นไม่มีใครรู้ได้ สิ่งที่แน่นอนคือทั้งคู่ครองรักกันมานาน และไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงได้......... อย่างนั้นหรือ.

จอย เลขาทรงอึ๋ม รอวันเข้าแทรก

บทที่ 4 เสน่หาถูกจุด
ใช่แล้วจุดเริ่มต้น มันเริ่มที่ภูเก๊ต.........

" ปัมปัมปัมปามมม ปัมปัมปัมปามมมมม... เสียงมือถือ... โชคครับ มีอะไรให้รับใช้ครับ...
เสียงผู้หญิงใสๆ ตอบกลับมา ..... คุณโชค คะ
จอยเองคะ  จะโทรมาคอนเฟริมส์ห้องที่ เอ็ม โฮเทล คะ คุณวิให้จองเข้าพักวันพฤหัส ออกวันอาทิตย์ ตามนี้นะคะ จอยเลยจองเที่ยวบินให้แล้วนะคะ คิดว่าคุณโชยคงจะยุ่ง...
ขอบคุณมากครับ แหมทำให้นายทุกอย่างเลย ไม่มาจัดกระเป๋าให้ด้วยเลยละครับ คุณเลขา.... ผมพูดติดตลก...
เลขาจอย หัวเราะกลับมาและบอกว่า ...คุณโชค... ก็... จะให้จอยไปจัดให้ไหมคะ ปกติจอยจะคอยดูชุดจัดกระเป๋าค้างคืนให้คุณวิ เพื่อเวลามีประชุมด่วนต่างจังหวัด หรือต่างประเทศ เอาไหมคะเดียวจอยไปจัดใหคุณโชคที่บ้าน
จอยเห็นว่านายทั้งสองไม่มีเวลา ได้ยินว่าไปเวเคชั่นก็ดีใจ จะได้มีเวลาพัก เพื่อว่าคุณยอด จะมีน้องอีกคน... ฮิ..ฮิ....
โชคนึกในใจยายจอยนี้ใช่เล่น เลยแซวกลับ..ไม่เปนไรครับ ผมกลัวว่าจัดแล้ว เดียวมีสิ่งแปลกปลอมเปนของใช้ส่วนตัวคนอื่นเช่นเสื้อใน กกน ติดมาในกระเป๋า ผมจะซวย..วิจะเข้าใจผิด.
แหมคุณโชค พูดซะหนูเสีย... จอยไม่ใช่อย่างนั้นนะคะ ของอย่างนี้อยู่ที่ใจคะ.... เที่ยวให้สนุกนะคะ ขนมฝากน้องๆ ด้วยคะ..............เสียงแก้ตัวของเลขา
ผมยิ้ม ......คราบ ขอบคุณครับ..เดียวซื้อขนมฝากน้อง และคุณเลขาโดยเฉพาะ บายครับ.....
จบบทสนทนา ผมอดนึกถึงแม่สาวเลขา หน้าอกใหญ่ ขาสวยก้นงอนไม่ได้...

....พี่โชค....มาดูห้องพักเราซิ สวยดีสีฟ้าเทอคอยส์ ห้องสวีทกว้างมาก มีส่วนรับแขกโซฟา วาวว เตียงขนาดคิงค์ด้วยเหมือนรู้ .....อะอะมีนอกชานพร้อมที่นอนเล่นเห็นทะเลเลย... วิพูดแบยตื่นเต้นมากกก
....อย่างนี้พี่อยู่ในห้องกะวิตลอดสี่วันเลยได้ไหม..... ผมพูดยิ้มกวนอารมณ์เธอ... ....
บ้า.. ใครจะอยู่กะเธอในห้องตลอด.... อยากอยู่ตลอดก็ไปหาคนอื่น... เร็วๆ สระน้ำสวยด้วย...วิเล่นน้ำดีกว่าไม่ได้ลงสระ นานแล้ว.. พูดจบเธอหมุนตัวมาเปิดกระเป๋าหาชุดว่ายน้ำ
ผมก็พูดสวนออกไป ...พูดดีเดียวหาคนแทนนะ ระวังลงน้ำปลาจะลอยขึ้นมา... วิไม่ได้ลงสระนานแล้ว... ลงไปก่อนได้ไหม.. ขอนอนแปป.....
"อารายยย มาเที่ยวด้วยกัน.... ไม่ได้ให้มานอน....ไปๆด้วยกัน เดียวมีหนุ่มมาจีบนะ มาเป็นบอดี้การ์ดด้วย.... วิพูดออกมาจากห้องน้ำเปลี่ยนเปนชุดวายน้ำ....
ผมเลยตะโกนออกไป...แปปนะจ๊ะ.... ลงไปก่อนขอ 15  นาที...เดียวตามไป เป็นป้าแล้วจะมีใครมาจีบ...
โอเค โอเค..ไปละ แต่ดูก่อนนะ นี้แซบบ แค่ไหน.. วิใส่ชุดบีกินีสองชิ้นสีขาว  ต้วบนว้าวลึกโชว์หน้าอกกว่าครึ่ง แถมด้านล่างผ้าสามเหลี่ยมผืนเล็กปิดหน้าและหลัง สองข้างเกี่ยวด้วยโซ่สีทองเปิดเห็นเนื้อเอวและตะโพกสูง..
ผมลืมตาขึ้นดู...พูดแทบไม่ทัน เมื่อเห็นชุด. ......โอ้ยยยย โคดเซ็กซ์เลย...เฮ้ยยย รอก่อน...
ผมทำเปนจะลุก แต่นางพูดสวนออกมา....เหนื่อยนอนไปก่อน... 15นาที นะ.....
ผมบอกออกไปว่า โอเค แต่ดูนางเดินเปิดประตูออกไป....ดูชุดว่ายน้ำบีกินนีสีขาว แล้วมันกระตุ้นจริงๆ ทั้งโชว์นม คับซี และแก้มก้น....
นอนได้ไงว่ะ...

จาก Peckfat ตอนนี้และตอนหน้าคงเป็นการวางเรื่อง เพื่อนำไปสู่การเดินออกนอกกรอบ
ดิฉันขอบคุณคำแนะนำที่ต้อนรับงานเขียน เป็นงานแรกที่นำออกมา งาน edit อ่านทวนยังไม่เนียน มีชื่อผิดบ้างเพราะเปลี่ยนมาใช้ชื่อใกล้จริง สะกดผิดบ้าง ช่วงนี้พยายามเข้นให้ออกทุกอาทิตย์ แต่งานประจำใกล้สิ้นปีก็มากอยู่ ......ติดตามต่อนะคะ

review1972

เขียนได้เป็นธรรมชาติดีครับแต่ว่าดูจะรวบรัดไปหน่อย ขอบคุณมากครับ

peddo

มีทั้งแพทและจอยคอยเข้าคิว แต่ผมว่า เกียรติน่าจะลงมือก่อนโชคครับ

pamaaeng

เขียนได้ดีครับ ค่อยๆกระตุ้น ค่อยๆบิ๊ว
อ่านแ้ว อินตาม

Au Nanma

1819

น่าติดตาม ค่อยๆปูเนื้อเรื่องความกระสันต์ ขึ้นเรื่อยๆ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

เมียแอบไปกินของว่างก่อนแล้ว

peckfat

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ ธันวาคม 14, 2021, 06:54:57 ก่อนเที่ยง
เมียแอบไปกินของว่างก่อนแล้ว
สงสัยเหมือนกัน แต่เขาไม่พูด เราก็ไม่อยากถาม แต่การมีการเอาอกเอาใจ ซื้อของฝากกัน
หมายความว่าไร

peckfat

อ้างจาก: peddo เมื่อ ธันวาคม 13, 2021, 06:21:40 หลังเที่ยง
มีทั้งแพทและจอยคอยเข้าคิว แต่ผมว่า เกียรติน่าจะลงมือก่อนโชคครับ
อย่างนี้ต้องคอยตามนะคะ
คือ มันไม่ชัดว่า เกียรติ ไปไกลแค่ไหน...เธอบอกไม่หมด

Ty809

ติดตามแน่นอนครับ 
ขอบคุณครับที่สร้างงานดีๆ อ่านแล้วอินตามเลย

sthanya

ลองเอาท์ดอร์เผื่อกลับมาคึกคัก

dekdong

อาการออกให้จับได้ ต้องทำใจให้ความสุข ขอบคุณครับ

jitpakorn tachopunth

เล่นเลขาก่อนเลยดีกว่ามั้งแบบนี้

P555

แผนที่วางไว้จะได้ทำตามไหม หรือแค่คิดเล่นๆ

aont2512

อยากนักอย่างนี้ต้องจัดหนักจัดเต็มจะได้หายหิว