ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัน(ไม่)ธรรมดาของแฟนผม2 ตอนที่3 เสพสุข (NTR)

เริ่มโดย Malangpor43, ธันวาคม 14, 2021, 12:14:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

donki

สนใจตรงคำว่าไม่คิดหน้าคิดหลังนี่แหละไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นอีกครับ

Mortal-R2

mokung

nujane_dude

yai79

lit260499

แพรวคงจะโดนลุงไม้ล่ออีกแน่ๆขนาดโดนยามเทิดล่อมาแล้วนะจะไหวไหมน้องแพรว

ryg123456

มีรสชาติที่แปลกใหม่มาให้ลอง แบบนี้แพราจะกู่ไม่กลับแล้วนะ

pantano

หายไปนานเลยนะครับ จำตอนสองไม่ได้ล่ะ

กลับไปอ่านใหม่แล้ว มันต่อกันมั้ยครับ ตอนจบตอน2 เนี่ยเข้าไปในป้อมยาม ตอนนิวเห็นใช่มั้ย แต่ทำไมอ่านไปเหมือนกับตอนกลับมาจากโดนอาจารย์จัดล่พครับ

Malangpor43

อ้างจาก: pantano เมื่อ ธันวาคม 15, 2021, 01:50:53 หลังเที่ยง
หายไปนานเลยนะครับ จำตอนสองไม่ได้ล่ะ

กลับไปอ่านใหม่แล้ว มันต่อกันมั้ยครับ ตอนจบตอน2 เนี่ยเข้าไปในป้อมยาม ตอนนิวเห็นใช่มั้ย แต่ทำไมอ่านไปเหมือนกับตอนกลับมาจากโดนอาจารย์จัดล่พครับ
เล่าย้อนกลับมาในมุมของแพรวครับ ว่าระหว่าที่นิวไปทำใจเกิดอะไรขึ้นบ้าง^^

occocc

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นความผิดของอาจารย์ชาติที่ทำให้น้องแพรวค้าง เลยต้องมารบกวนน้าเทิดจนจุกเพราะเจอของใหญ่แถมฝังมุก แถมลุงไม้อีกสงสัยว่าจะมีแรงเดินกลับห้องมั้ยอ่า