ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), ธันวาคม 18, 2021, 03:48:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Reader::  ขออนุญาตถามครับ  ส่วนใหญ่ท่านจะมีอารมณ์ทางเพศกับผู้หญิงลักษณะแบบใดครับ?

::HeyHey::
■ของผมส่วนมากจะมีอารมณ์กับผู้หญิงผิวคล้ำๆ  นมใหญ่ๆ  หัวนมดำๆ  แบบที่เคยเห็นในหนังสือโป๊หนังโป๊เก่าๆครับ  เวลาเที่ยวกะหรี่ก็เลือกกะหรี่ลักษณะแบบนี้  เวลาจำผู้หญิงมาจินตนาการตอนชักว่าวก็ชอบแบบนี้เหมือนกัน

RRRR

ถ้าเอาแบบเห็นแล้วใช้เลยชอบเลยก็ ตัวเล็กๆสูงไม่เกิน 165 ผิวขาว นมเล็ก-ใหญ่ไม่สำคัญขอแค่ไม่ทำ อายุเยอะน้อยได้หมดแต่ต้องไม่เด็กเกินไปประมาณ นศ. ,วัยทำงาน

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

■ ถ้าตัวดำจะชอบแบบผอมๆสูงๆหุ่นดีๆ  ถ้าขาวจะชอบแบบอวบๆนมใหญ่ๆก้นใหญ่ๆ

MPMaster

ไม่ค่อยมี Spec แต่ที่หลงเข้ามาหามักจะตัวเล็ก ๆ ขาว ๆ ครับ

johnyred59

ชอบผญ.หมอยดกๆผิวดำนมไม่ต้องใหญ่มาก

GAMA

อ้างจาก: RRRR เมื่อ ธันวาคม 18, 2021, 08:33:42 หลังเที่ยง
ถ้าเอาแบบเห็นแล้วใช้เลยชอบเลยก็ ตัวเล็กๆสูงไม่เกิน 165 ผิวขาว นมเล็ก-ใหญ่ไม่สำคัญขอแค่ไม่ทำ อายุเยอะน้อยได้หมดแต่ต้องไม่เด็กเกินไปประมาณ นศ. ,วัยทำงาน
ใจตรงกันเลยครับ ยิ่งหุ่นแบบนักกีฬา อย่างนักวอลเล่ย์บอลนี่ ผมชอบเลย
ข้าพเจ้าเขียนเรื่องราว เพื่อบูชาเทพเจ้าแห่งด้านมืด

::Cheeky::
      ตอนหลังๆต้องเป็นสาวใหญ่อายุ 40-50 แต่บางคนอายุ 60-70 ก็ได้ถ้ายังน่าเย็ดอยู่