ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 49

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 21, 2021, 11:43:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰

ต่อจากตอนที่แล้วพี่แมนโทนว่าจะให้เราดูแลเอาป่ะ แต่ไอ้ลิงหัวหงอกก็ส่ายหัวแล้วเดินไปเลย

โห ไอ้ลิงกอลิล่าบ้า ๆ ๆ ๆ แล้วเขาเดินไปเลยตอนนั้น เรานี่แบบหึ้ม ๆ ๆ ๆ   พี่แมนหัวเราะแล้วบอกว่า เป็นไงไอ้หมิว เราก็ถามอะไรพี่แมน พี่แมนก็ยอกว่ายัยลูกคุณหนูแบบแก ที่โดนตามใจ มีแต่คนเอาอกเอาใจมาตลอด พอโดนแบบนี้แล้วรู้สึกไง  โห ! ต้องให้ตอบเหรอ หงุดหงิดมาก

พี่แมนก็ถามว่าจะไม่ไปดูมันจริงอ่ะ เราก็ถามว่าทำไมน้องต้องไปอ่ะ พี่แมนก็บอกโอเค๊ตามใจ เดี๋ยวให้ทางญี่ปุ่นดูแลเองก็ได้ โหย ! ไรเนี่ย เรามองพี่ชายแบบเคืองสุดๆ เชอะไปก็ได้ จำใจไปนะบอกตามตรง จำใจจริงๆ

เราเดินออกมา มองซ้าย ขวา ตกลงไปทางไหนอ่ะ เราเกินไปที่โซนจอดรถของเรา แล้วคือเจอเพื่อนหลายคนเลย เพื่อนเห็นเราก็เดินเข้ามาหา หมิวสวยม๊ากกกกกก หมิวแกไฮโซอ่ะ เราก็ งงๆ เราถามว่านี่พวกแก มาได้ไงเนี่ย

เพื่อนๆบอกก็เห็นในกลุ่มแชท ก็เดาว่าอยู่ในมหาวิทยาลัยก็เลยมารอ แกสวยมากกกกก เราก็จ้าๆจอบใจนะพวกแก แล้วเพื่อนเราก็มองซ้าย มองขวา แล้วถามไหนๆ พ่อบ้านคนนั้นอ่ะ เราก็คิดในใจ โห ! นี่มาหาเราเพราะแบบนี้เหรอเนี่ย

แล้วโอ๊ย จังหวะมันจะซิทคอมอะไรปานนี้นะ เพราะอยู่ดีๆ โทนก็เดินมาหาเรา แล้วบอกว่าพี่แมนเรียก เราก็เอ้ามาทำไรทำไมไม่ไปหาหมอ โทนก็ตอบว่าก็พี่แมนใช้มา เราก็โหนั่นพี่แมนอีกแล้ว

แล้วคือพอเรามองที่เพื่อนเราอ่ะ พวกนาวคือมองตาแข็งเลย ก็ไอ้ลิงบ้าอ่ะซิ่ไม่ได้ใส่เสื้อมาคือ ใส่แหละแต่มันมีแค่กางเกงนินจา เพราะว่าเสื้อถอดไปตอนจะประคบเย็นแล้ว โอ๊ย พี่แมนวางแผนไรเนี่ย

เราก็รีบบอกว่ารู้แล้วๆ เดี๋ยวตามไป โทนก็อือ คืออือแบบมึนๆอ่ะ คือเอาตรงๆนะทุกคน ท่าทางของไอ้ลิงบ้านี่คือทำเอาเราเสียเซลฟ์ไปหลายรอบมาก คือขนาดเพื่อนเราที่เป็นผู้หญิงด้วยกัน ยังชมว่าเราสวย แล้วดูไอ้ลิงบ้านี่ซิ่ โอ๊ยยยย

แล้วก่อนไปไอ้ลิงบ้าก็ผงกหัวเบาๆให้เพื่อนเราอ่ะ คงจะสื่อประมาณว่าขอตัวก่อนครับ โหยปรี๊ดเลยไอ้กอลิล่าหัวหงอก คือกับเราอ่ะทำเมิน แต่ในความเมินนั้นอ่ะ ยังมีหน้ามามีมารยาทกับเพื่อนเราด้วย

แล้วเพื่อนเรานางก็ไวไฟมากไม่อยากจะพูด  คือนางคนนึงอ่ะ ขยับตัวเข้ามาหาแล้วถามน้องโทนเป็นอะไรเหรอ เห็นจับแขนตลอดเวลาเลย โอ๊ยนังเพื่อนคนนี้แอ๊วเก่งงง โทนก็บอกว่าอุบัติเหตุนิดหน่อยครับพี่ ( ชื่อเพื่อนเรา )

เราห๊ะเลย คือรู้จักชื่อเพื่อนเราด้วย การที่เพื่อนเราจะรู้ชื่อโทนก็ไม่แปลกนะ แต่การที่โทนรู้จักชื่อนางอ่ะมันยังไง เพื่อนก็ว๊ายรู้ชื่อพี่ด้วยเหรอเนี่ย โทนก็ยิ้มๆ แล้วบอกผมขอตัวนะครับ แล้วไอ้ลิงบ้าก็เดินไปเลย

เออ รีบไปเลยไป ชิ่วๆๆ เพื่อนที่ไปคุยกับโทนก็เดินมาหาเราแล้วบอกโอ๊ยแก หุ่นแซ่บเวอร์ เราก็ถามอะไรพวกแก นี่กล้าไปคุยกับเขาได้ไงเนี่ย เพื่อนเราก็บอกว่าแหม นิดหน่อยเอง เพื่อนอีกคนก็บอกไม่นิดอ่ะแก หุ่นแซ่บอ่ะกล้ามเป็นมัดเลย

เพื่อนเราบอกอีกว่า ดูตรงเอวดิ่ เป็นเส้นเลยอ่ะ  เราก็ถามอะไรพวกแกเนี่ย อะไรเส้นๆ เพื่อนเราก็บอกกล้ามตรงเอวไง แสดงว่าออกกำลังกายบ่อย เราก็บอกอือโทนออกกำลังกายประจำ

เพื่อนเราก็บอกบ๊าา ชั้นหมายถึงออกกำลังกายลนเตียงเถอะย่ะ โห คือพูดมาแบบนี้มันไม่มีความหมายอื่นเลยอ่ะ นอกจากเรื่อง sex, เราก็บอกเพื่อนบ้าแล้วพวกแกเนี่ย

เพื่อนเราก็บอกว่า เอ้าชั้นพูดจริงแก เขาเรียกกันว่า  sex line พวกพระเอกหนังโป๊อ่ะ บางคนไม่มีกล้ามหน้าท้อง แต่กล้ามเอวตรงนั้นอ่ะชัดเลย เพราะทำมิชชั่นบ่อย เราก็งงตามไม่ทัน มิชชั่นอะไร

เพื่อนเราก็ว๊ายแก มิชชั่นนารีไง โอ๊ยยย นังเพื่อนบ้า คือเราควันแทบออกหัวเลย คือถามว่าชีวิตนี้ที่มี sex คือมันก็มีแหละ แต่อยู่ดีๆมาพูดแงงนี้กันโต้งๆ เราก็ตั้งตัวไม่ทันนะ แล้วเพื่อนเราก็บอกอีกว่า อยากลิงชิมเหมือนกันน๊าา

แล้วเพื่อนเราอ่ะแซ่บๆทั้งนััน คือพวกนางน่ารัก นิสัยดี แล้วที่สำคัญ พวกนางเป็นตัวของตัวเองสูงแบบ เสื้อนักศึกษาของพวกนางนี่กระดุมแทบปริ ทรงเอก็แบบยั่วยวนสุด ใครไม่หลง ไม่เหลียวมองนี่แปลกแล้วล่ะ

เราก็บอกเดี๋ยวๆๆ พวกแกยังไงเนี่ย ไหนพวกแกบอกว่าไม่ขอบเด็กไง แล้วชั้นเห็นแต่ละคนที่พวกแกควงนี่ ระดับนายแบบทั้งนั้น แล้ว.... คนของชั้นจะไปเข้าตาอะไรพวกแก แล้วเพื่อนเราคนนึงก็บอกว่า  ก็ไม่ได้ควงจริงจังนี่นาแก

เราก็โอ๊ยปวดหัวกับพวกนางเลย พวกนางยังบอกอีกว่า ก็น้องเขานิสัยดี น่าร๊ากก คงเทคแคร์พวกชั้นได้ทั้งวันอ่ะ  เราบอกโหนิสัยดีบ้าอะไร กวนบาทาสุดๆเลย กวนโมโหได้ตลอดเวลา แถมยังหยิ่งอีก

เพื่อนเราก็บอกว่า ถ้าหยิ่งจริงๆคงไม่ผงกหัวทักทายพวกชั้นหรอกแก ถ้าแค่พี่ชานแกให้มาตามจะไม่ทักทายพวกชั้นมันก็ได้ แต่เขาก็ผงกหัวทักทาย นี่อ่ะมารยาทดีออก แกอ่ะแทงกั๊กพวกชั้นเนี่ย จะเก็บของดีไว้กินคนเดียวไม่ได้นะ

เราก็บอกพวกแกนี่บ้าแล้ว กินเกินอะไร เพื่อนเราก็หัวเราะแล้วพูดขึ้นมาว่า ถ้าชั้นเป็นแกนะ หึ้มม  เราก็ถามอะไรพวกแกเนี่ย คิดอะไรกับคนของชั้นยะ .. ง่ะ ! เผลอพูดว่าคนของเราไปแล้วด้วย เพื่อนของเราก็ว๊ายย กั๊กแรงอ่ะแกรรร

จนเพื่อนเราก็แบบ ชั้นหาทางเองก็ได้ เราก็กำลังจะโวยวายเลย แต่เพื่อนเรา นางก็บอกมา ๆ ๆ  ถ่ายรูป พวกนางพกกล้องถ่ายรูปติดกระเป๋าไว้ตลอดแหละ ถ่ายไปหลาย 10 รูปเลย เราเองก็ชอบนะสนุกดี แถมนานๆจะแต่งชุดแบบนี้ด้วย

จนเรานึกขึ้นได้ว่าพี่แมนให้มาตาม เราก็เลยบอกเพื่อนๆว่าไปก่อนนะแกร เจอกัน ๆ ๆ พอเราบ๊ายบายนางทั้งหลาย เราก็รีบเดินมาที่รถ ตอนนั้นพี่แมนก็คุยโทรศัพท์อยู่ เรามาถึงก็ก้มหน้าก้มตาก่อนเลย ซวยแน่ๆมาช้าแบบนี้

พอพี่แมนวางสายก็เอ้อ กลับบ้านกัน เราก็เอ้าแล้วลิง.. แล้วโทนล่ะพี่แมน  พี่แมนก็บอกว่าไปแล้ว เราก็ถามเอ้าไปไหนทำไมไม่รอเนี่ย แปปเดียวรอไม่ได้ไง พี่แมนก็บอกว่าไอ้หมิว จะแปปเดีบว หรือกี่แปป รอมันก็คือรอ

แกทำให้มันต้องรอ แกไม่ควรมาโมโหแบบนี้พี่ว่าแกไม่สมควรทำกิริยาหรือใส่อารมณ์แบบนี้นะ เราชะงักเลย... อือ เราโมโหทำไมนะ เราบอกพี่แมนน้องขอโทษ พี่แมนก็บอกว่าไม่ต้องมาขอโทษพี่ นู่นไปขอโทษไอ้โทนมันนู่น

เราก็หันไป เอ้า !  ไอ้ลิงบ้าทำไมยังอยู่ล่ะ เราถามพี่แมนว่าไหนบอกว่าไปหาหมอแล้ว พี่แมนก็บอกเห้ยพี่ไม่ได้บอกว่าไปหาหมอ พี่บอกว่าไป.. อ้อลืมบอกว่าไปเข้าห้องน้ำซิ่นะ แล้วก็หัวเราะ 5 5 5 5

โอ๊ยยย อะไรเนี่ยแต่ละคน แล้วพี่แมนก็บอก ไอ้หมิวเดี๋ยวแหพาไอ้โทนไปหาหมอแทนพี่หน่อยนะ เราห๊ะ ! อะไรนะพี่แมน ทำไมต้องเป็นน้องอ่ะ แล้วพี่แมนก็กระซิบเราว่า อยากไปหรือไม่ไปถามใจตัวเองดู

แล้วตอนนั้นโทนก็เดินมานะ พี่แมนบอกเห้ยโทน โทษทีว่ะ แต่พี่ต้องรีบกลับบ้านด้วน เดี๋ยวพี่ให้ไอ้หมิวไปโรงพยาบาลเปฺ็นเพื่อนนะ โทนก็บอกไม่เป็นไรครับ ผมไปเองได้

พี่แมนบอกไม่ได้ๆ เอ็งบาดเจ็บอยู่จะให้ไปคนเดียมได้ไง จริงๆพี่ต้องไปกับเอ็งด้วย แต่พี่มีธุระ แค่นี้ก็รู้สึกผิดกับเอ็งละ โทนบอกนะว่าถ้าผมไปกับพี่หมิว ผมว่าผมคงเจ็บตัวมากกว่านี้นะครับ

เราเผลอหลุด พูดออกไปเลยนะ หมายความว่าไงไอ้ลิง คือเรียกลิงเลย พี่แมนก็ห๊ะ !!!!!!! นี่ไม่ทันไรก็มีชื่อเรียกส่วนตัวกันแล้วเหรอ อุ๊ย ! เรามองพี่ชายตาขวางเลย

คือยังไงดีล่ะทุกคนคงเข้าใจเนอะ ว่าเวลาที่บางคู่คบกัน เป็นแฟนกัน ก็จะมีชื่อเรียกแบบน่ารักๆให้กัน อ้วนบ้าง เตงบ้าง เราบอกพี่แมนว่าไม่ใช่ละ น้องเรียกเพราะเหมือนลิงเหอะ ลิงหัวหงอกด้วย

พี่แมนก็เอ๊าะเหรอ อ้อๆ แต่ยังไงก็พาไอ้โทนไปโรงพยาบาลด้วยนะ  เดี๋ยวพี่ให้รุจน์ไปเป็นเพื่อน ตามนี้นะไอ้โทน โอ๊ยยย แล้วดูไอ้ลิงโทนก็มองมาที่เราด้วยสายตาปลงๆอ่ะ โอ๊ยหมั่นใส้ ดูสายตาไอ้ลิงบ้านี่ดิ่ทุกคน

โห ๆ ๆ ๆ  ดูสายตา ดูสายตา ไอ้ลิงบ้า เกิดเรายังไม่เคยโมโหใครขนาดนี้เลย คือเข้าใจป่ะมันไม่ใช่โมโหแบบเกลียดหรือเคียดแค้น แต่โมโหแบบโอ้โห ดูทำ

เราอธิบายไม่ถูกอ่ะบอกตรงๆๆ เกิดมาจนจะเรียนจบ ปี.4 ยังไม่มีใครทำเราหงุดหงิดใจแบบนี้เลย แล้วโทนก็เดินไปที่รถ ที่พี่รุจน์จะขับให้นั่นแหละ เราบอกเห๊อะไอ้ลิงบ้า พี่แมนเดินมาก็บอกหงุดหงิดอ่ะดี๊

เราถามไรน้องหงุดหงิดไร พี่แมนก็โอ๊ะ ๆ นี่แหละกำลังหงุดหงิด หงุดหงิดเพราะเขาไม่สนใจอ่ะดี๊ โอ๊ยยย เถียงไม่ออกเซ็งแล้วพี่แมนก็ยื่นบัตร atm ให้เราบอกอ้ะค่ารักษาใช้ได้เต็มที่แต่ก็เอาบิลล์มาให้พี่ด้วย

เราก็ไม่รู้นะตอนนั้นพูดออกไปได้ไง เราพูดลอยๆ บัตรมองน่าจะมีน๊าา พี่แมนก็บอกว่า ไม่ได้ !  จนกว่ามันจะหายดี  มันต้องไม่เสียซักบาท แล้วน้ำเสียงจริงจังมากจนเราขนลุก เราก็งื้มๆน้องรู้แล้ว

เราเดินมาที่รถโทนเหมือนจะนั่งอยู่ในนั้นแล้วล่ะมีเสื้อคลุมไหล่สองข้างอยู่ ส่วนที่ข้อศอกก็มีอะไรเย็นๆประคบอยู่ เราก็คิดนะว่าจะนั่งไหนล่ะนั่งหน้าก็กลัวโทนแบบจะหยิบจับอะไรลำบาก แต่ถ้าตรงไปนั่งข้างหลังเลย ก็กลัวจะดูแปลกๆ

แต่ว่าไอ้ลิงปากเสียก็พูดดักมาว่า พี่หมิวไม่ต้องไปก็ได้ ผมให้พี่รุจน์พาไปก็พอ โห้ย หงุดหงิดไอ้ลิงบ้า เราก็บอกว่าพี่แมนสั่งมาจบป่ะ แล้วเราก็ไปนั่งข้างหลังเลย ไอ้ลิงบ้าก็ขยับไปติดประตูเลยนะ จนพี่รุจน์ต้องบอกโทน ขยับมานั่งให้มันดีๆ

โทนก็ขยับมานะ พี่รุจน์ก็พูดต่อว่าคุณหมิวผมรบกวนช่วยดูไอ้โทนให้หน่อยนะครับ เราก็ตอบอืมค่ะ แบบจำใจจริงๆ โทนก็เตรียมหนีเลย เราก็จับขาไว้แล้วถามจะไปไหนลิง โทนก็บอกผมเจ็บแขนฝั่งนี้เดี๋ยวพี่กระแทกผมอีก

เราก็บ่นโอ๊ยย ทำไมไม่บอกแต่แรก โทนก็บอกว่า ก็พี่พุ่งพรวดขึ้นมาใครจะบอกทันอ่ะ โทนบอกพี่รุจน์ครับจอดรถแปปได้ไหมครับผมจะเปลี่ยนที่นั่ง โห ! นี่ต้องเปลี่ยนที่นั่งเลยเหรอ แต่พี่รุจน์เขาก็บอกนะว่าเห้ยไม่ได้มั้งดูรถตามมาดิ่เพียบเลย แล้วพี่รุจน์เขาก็เรียกเรา คุณหมิวๆ เอ่อ.... ขยับเปลี่ยนที่กับไอ้โทนหน่อยได้ไหมครับ

โทนพูดมาก่อนเลยว่าไม่เอาพี่รุจน์ เดี๋ยวผมเจ็บตัวอีก โห ! ดูถูกเราเกินไปแล้วแค่ขยับตัวนิดเดียวเอง เราก็บอกว่ามันจะยากอะไรแค่ขยับเอง นั่งเฉยๆเลยเดี๋ยวขยับเอง เราก็แบบโอ๊ยย คือถ้าเป็นรถตู้มันจะขยับง่ายกว่านี้ไง แต่นี่เป็นรถเก๋งก็เลยพื้นที่จำกัดนิดนึง ไม่คิดเลยว่าเราต้องมาทำอะไรแบบนี้

เง้อ ชุดก็พอดีตัวขยับลำบากเลย จนพี่รุจน์บอกว่าจะเลี้ยวแล้วนะครับ แล้วก็เลี้ยวเลย โอ๊ยยย เราหัวเกือบโขก แล้วเราคือหล่นตุ้บเลยไปนั่งทับไอ้เจ้าลิงป่าแว๊ปแรกเลยคือคิดในใจ โอ๊ยเอาอีกแล้วทำโทนเจ็บอีกแล้ว เรารีบเอี้ยวตัวกลับไปถามแล้วเสียงเราคือร้อนรนมากเลย โทนเจ็บไหม โทนเป็นไรไหม พี่ไม่ตั้งใจ

แต่ที่เห็นคือโทนยื่นแขนอีกข้างนึงหลบไปแล้วและตอนนี้คือนั่งตักโทนเต็มๆเลย พี่รุจน์ก็บอกขอโทษครับคุณหมิว เราบอกไม่เป็นไรพี่รุจน์แล้วเราก็หันมาถามโทนอีกว่าเป็นอะไรไหม โทนก็บอกว่าไม่เป็นไรครับ ผมเก็บแขนรอไว้ละ ยังไงพี่ก็ต้องทำผมเจ็บตัวอีกแน่ๆ  โอ้โห ! ไอ้ลิงบ้ากล้ามาก

เราหันไปมองเลย แล้วถามว่าพูดงี้หมายความว่าไง แล้วโทนทำไงรู้มะ ไอ้ลิงบ้ากล้ามาก เขาบอกเราว่าเจอกันทุกครั้งพี่หาแต่เรื่องให้ผมเจ็บตัว หรือไม่ก็เรียกเท้ามาให้ผมหรือว่าไม่จริง โหย ! ต่อปากต่อคำอ่ะ เราก็ถามนะว่าแล้วทำไมมีปัญหาหรือไงไอ้ลิงหัวหงอก โทนก็บอกว่าผมไม่ได้หัวหงอกผมแค่ย้อมสีผม เราก็บอกหงอกก็คือหงอก

ทำไมมีปัญหาเหรอ โทนก็บอกว่าขนาดผมไม่อยากมีแต่พี่ก็หามาให้ผมตลอดเลยเนี่ย โอ้โห ต่อปากต่อคำดู ๆ ๆ ๆดูเทพโทนของทุกๆคนดิ่ แล้วตอนนั้นคือพี่รุจน์ก็พูดขึ้นมาว่า คุณหมิวครับอย่าไปนั่งทับมันแบบนั้นครับเดี๋ยวมันจะกระเทือนโดนแขนเอานะครับ.. ง๊า ลืม ลืมเลยว่านั่งตักไอ้เจ้าลิงอยู่ โอ๊ย พี่รุจน์ทำไมเพิ่งบอก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Wiwek

พอพี่หมิวอยู๋กับโทนดูเหมือนจะแพ้ทางยังไง ๆ อยู่นะ

zamzam

จะได้ไปหาหมอไหมเนี่ย จะเจ็บหนักกว่าเดิม 55555

winpooh

อาการคนไข้สาหัสมาก หมอคงต้องให้อยู่ห้อง icu สักระยะ

GU Koy

มาฟินกับเจ๊หมิวก่อนนอนคับ ดูเจ๊แอบเขินลิงป่า 555

wikky4

Titanจู่โจม

Otaza

อยู๋กับคนไหน คนนั้นเจ็บตัว อันนี้ฉายะใช่มั๊ยครับ 555

bbblack

ออกแนวกั๊กเพื่อนๆกลัวเพื่อนงาบไปกิน5555

typhoon4152

ryg123456

ทุกคนชงหรือแกล้งหมิวกันแน่นะ

btr12345

Daniel Dear

เดี๋ยว​นี้โทนกล้าต่อปากต่อคำพี่หมิวมากขึ้นแถมยังทำให้หมิวออกอาการงอนจนคนอื่นเห็นบ่อยๆเลย

lamom

เจ๊หมิวเลเวลยังไม่อัพ เสียอาการตลอดเลย เจอโทนต่อปากต่อคำก็ได้แต่หงุดหงิด

จบที่จิ้มหน้าผาก แต่ฟินกว่าตอนก่อน เจ๊หายหงุดหงิดเลย

Thekid34