ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 10

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 10, 2022, 01:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เดี๋ยวนะๆ...น้องโบว์ไอ้ที่เสนอล้างหนี้ 3วันเนี่ยะ...แน่ใจนะว่าจะจบแค่3วัน
จากผลงาน ของพี่อ๊อฟ ผมว่า น้องโบว์ติดใจเขาไปแล้วหละ น่าจะต้องแอบ ป๊าบๆ ลับหลังวิน แบบ ยาวๆแล้วหละถึงอ๊อฟจะรูปชั่วตัวดำถึงจริง แต่ลีลาเร้าใจสุดๆนี่สิ......ตัวมัดใจสาวเลย อิอิ
    เผลอไปในอนาคตข้างหน้า อาจได้ขยับสถานะ ขึ้นมาแทน เจ้าวินแบบเต็มตัวก็ได้  ใช่ม๊า....เพราะแฟนตัวจริง อย่างวิน ก็ไม่ได้ มีอะไรดีไปกว่า อ๊อฟเลยสักนิด  มันแค่หนุ่มรูปงามแค่นั้น แหละ
เห่อๆ.....วินเอ๋ย แก พลาดซะแล้ว ::Hunger::   ::Horror::

น่าเสียดายที่การเสพเสียวในครั้งที่2นี้  น้องโบว์ ตกอยู่ภายใต้ ฤทธิ์ยา ไม่ใช่แรงปรารถนาอย่างแท้จริงของเธอ
    เอ.....รึว่า นี่คือการวางพอร์ตเรื่อง ของไรท์เตอร์  เพื่อเป็นทางออกให้น้องโบว์ ในตอนจบ ?  เนื่องจากพี่อ๊อฟมันเป็น หัวโจก เดินยาให้มาเฟีย สุดท้ายเลยโดนจับเข้าซังเต....เป็นการตัดวงจร ความสัมพันธ์ฉันท์ชู้สาว ระหว่างโบว์กับพี่อ๊อฟ นั่นเอง น้อ????
    555 ผมนี่จินตนาการไปไกลละ......มาต่อไวไวนะครับ  ขอบคุณมากครับ

Deep Sea

อิอิติดใจชายชู้ ไม่อยากให้เสียเพราะยาเลยครับอยากให้ติดใจอย่างอื่นมากกว่า

olemantu

น้ำที่ไอ้พี่อ๊อฟปล่อยเข้าไปค้างอยู่ข้างในครั้งละมากมาย ต้องใช้ผ้าอนามัยกี่ผืนนะถึงจะเอาอยู่
ที่สำคัญมันน่าปลอดภัยดีสำหรับเธอกับวินตอนนี้ เพราะโบว์สามารถอ้างกับวินได้ว่า โบว์มีเมน ซึ่งไปประโยชน์ถึงสองทาง
วินเมื่อรับรู้ก็จะไม่รุกเร้าโบว์จนรู้สึกถึงความเปลี่ยนแปลงของร่างกาย ร่องโบว์ที่ถ่างอ้าไปจากเดิมมากมาย และวินคงคิดว่าโบว์จะปลอดภัยไม่ถูกไอ้อ๊อฟฉวยโอกาส

thesunsound

อย่างนี้นี่เองที่เขาเรียกดีหีแตก  ติดใจจนไม่อยากออกห่างกันเลย  แต่ว่าดันเล่นยาด้วยนี่สิ

Ttum1188

จบเลยครับสำหรับผมนะความสวยงามของโบว์ ถ้ามียาเข้ามาเกี่ยวข้อง วินได้เพื่อนเฮียๆพร้อมที่จะล่อเมียเพื่อนเสมอยังงี้ เสียดายโบว์ครับ

nar007

ติดใจของใหญ่ซะแล้ว เสียแฟนให้เพื่อนชั่วๆซะแล้ว ยังไงดีล่ะทีนี้

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ 

อ่านจุใจสมที่รอคอยจริงๆ 

donki

::Evil:: ทั้งยา ทั้งดุ้น น้องโบว์ไปไกลแล้ว ความรักจะทำให้น้องวกกลับมาได้มั้ยนะ

kiratwice

บอกตามตรง เรื่องนี้ตอนแรก อ่านแล้วก็รู้สึกว่าพลอตแนวเดิมๆ

พอติดตามจริงๆ ตอนนี้ผมติดเรื่องนี้มากเลยครับ แทบอยากตามอ่านตอนใหม่ทุกวันเลย ชอบอ่านความเปลี่ยนแปลงของโบว์ที่่ค่อยๆถลำลึกๆไปกับรสกามของออฟทีละนิดๆ แถมมโนเองว่าอนาคตตอนมีอะไรกัน โบว์เรียกแทนตัวเองว่า ผัวจ๋า เมียขา ด้วยนี่ยิงฟินเลย

อีกอารมณ์ก็แอบใจหายแทนวิน กลัวว่าน่าจะสียโบว์ไปตลอดกาล แอบลุ้นว่าอย่าใจร้าย ทำวินเสียใจ ในตอนจบนะครับ

แต่จะจบแบบไหน ก็จะติดตามครับ ชอบมากๆๆ

locklock leck

โดนจัดชึดใหญ่ที่ทะเลแน่นอน

Sittipong Kengchai

ถ้าทางน้องโบว์ จะติดใจทุกอย่างที่อ๊อฟทำซะแล้ว ทั้งขนาด ทั้งอึด โอ้...

artherox

ติดใจแล้วบ่ะ ไอ้วินเสียแฟน 100% ดีไม่ดี ปฏิสนธิแล้วมั้ง

Wiwek

xxxboyz

เล่นยาแบบนี้ ต่อไปเจอจับไปสวิงแน่ๆ

teerawatc

อยากรู้ว่าเวลา 3 วันจะทำให้โบว์ติดใจจนเลิกกับวิน หรือจะเลือกทำตามสัญญาเพราะรักวิน

ว่าแต่ตั้งแต่ที่อ่านมาวินไม่มีอะไรเหมาะสมกับโบว์เลย ทั้งที่ได้โอกาสมาแล้ว