ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 11

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 13, 2022, 06:47:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chum2000

วินกลายเป็ยคนน่าสงสารไปแล้วแบบนี้

arsenyo

รึจะชอบ แบบ 3 คนผัวเมียนะ บักวิน

torl31

กลัวว่าจะมีคนอื่นนอกจากนี้มาร่วมไหมทริปนี้

leopoldi

ถ้าวินรักโบว์จริงๆ ต้องหักเรื่องอารมณ์ออกก่อนแล้วคุยกันจริงๆจังๆ หละ ไม่งั้นต่างฝ่ายต่างเก็บ ยิ่งห่าง แล้วถ้าผมมีเพื่อนอย่างไอ้อ๊อฟเนี่ย ผมเลิกคบเลย 

gootum4676

ผมว่าวินไม่น่าจะรับได้นะ ถ้าได้เย็นจะๆๆ เต็มๆๆตา 

Raymond

karoon

::KO:: ::KO:: ::KO::ขอบคุณท่านผู้แต่งมากนะครับที่รีบมาลงเรื่องนี้ให้ได้อ่านต่อครับ   ชอบประโยคที่โบว์พูดกับวินว่า  " สัญญา..โบว์ระวังตัวอยู่แล้ว..ไม่ยอมให้คนอย่างพี่อ๊อฟ..ได้โบว์เกินกว่าที่ทำไปแล้วหรอก.."   แหมพออ่านประโยคนี้แล้วสงสารวินจริงๆ   แน่ละว่าอ๊อฟจะได้อะไรมากกว่าได้ล่อโบว์อีกในตลอด3วันที่จะถึงนี้  โบว์ก็ไม่ได้โกหกวินนะ  เพียงแต่ไม่ได้พูดความจริงเรื่องที่อ๊อฟได้ล่อโบว์แล้วให้วินรู้ต่างหาก ::KO:: ::KO:: ::KO::

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

สุดท้ายจะจบแบบชาย 2 หญิง 1 หรือเปล่าน้อ :)

Pitor

จะเจอภาพบาดตาบาดใจในห้องมั้ย แล้วเกิดอารมณ์ร่วมด้วยช่วยกันเลยมั้ยครับ

bluesky11

อ่อนใจกะวิน มีของดีอยู่กับตัวแต่รักษาไว้ไม่ได้ ทำตัวเองแท้ ๆ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

pamaaeng

แค่วันแรก ยังจัดไปหลายน้ำ
เหลืออีก 2 วัน คงล้นทะลัก

thesunsound

โบว์ไปไกลกว่าที่วินคิดอีก  อ๊อฟจัดให้หนักทุกดอกเลย  วินจะทำยังไงต่อ ผมรอติดตามนะครับ

PeterpanP

olemantu

ถึงจะเกรงใจเพื่อนบ้าง แต่เมื่อมันเป็นโอกาส และจังหวะมันเปิดให้แล้วก็ต้องไปตามจังหวะ
ไอ้อ๊อฟมันได้จังหวะดี ที่จะได้จัดน้องโบว์ติดต่อกันไปอีกสามวัน  วันเดียววินก็พอรับรู้ว่าหลวมแล้ว สามวันก็บานหุบไม่ลง ละ
วิธีของไอ้อ๊อฟมันใช้ได้จริง ๆ วินยังรับรู้เลยว่า  โบว์ดูเหมือนจะเมน มา สบายใจวิน ไปนินึง สะดวกใจอ๊อฟไปเต็ม ๆ

Sittipong Kengchai

สงสัยโบว์จะต้องมี2ผัวซะแล้ว