ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 11

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 13, 2022, 06:47:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chere Mat

ตกลงน้องโบว์แฟนใครครับเนี้ย

1819

มาถึงต้อนนี้ ที่วินได้ยินลุง2ผัวกับ1เมียพูด    สุดท้ายโบว์คงมี2 ผัวเป็นตัวตน แล้ว คือทำใจยอมรับว่่างั้น ยิางเป็นวินด้วย โง่ ควายชัดๆ   และ โบว์โกหกวิน  และวินจับได้เน้น และก็ยอมโบวํเพราะไม่อยากเสียโบว์   เห้อ คาดว่าคงจบ แบบนี้ โบว์ขอมี2คน   ถ้าวินแมนพอปล่อยโบว์ไปเหอะ ตัวเองพลาดเอง ให้เพื่ิยระยำำ เอาแฟนตัวเอง       
ปล. จบแบบ 3คนผัวเมียไม่เอาอ่ะ
ต้อง คนนึ่งจากไป ถึงจะสมจริงหน้อย
ไรท์อุตส่าห์ แต่งมาให้มีหลายมุม มีย้ิยความรัก แถว เรื่องโบว์ ถ้าจบแบบ ผัวสองคน แบบนี้  เซ็ง       น่าจะมีสาว ตัวแปรมาพิสูจน์ว่า โบว์รักวิน จริงไหม มานัววิน   และ ไอ้อ๊อฟ มันเลวกว่าที่คิดติดใจในsexโบว์อย่าลืม มัน เล่นยา นะโบว์จะยอมเป็นเมียขี้ยา  และมีผัวขี้ยา เหรอ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kik1976

หีบานแน่นอน น้องโบว์หลายผัว

taimon

akennya

Kasama.ja

พังตั้งแต่รับข้อเสนอล่ะ  นี่เดินกลับห้องพักก็เดินตามเลย  ไกลมั้ยล่ะ

Pepe Indy

เอาน้ำควยไอ้อ๊ฟมาเที่ยวทะเลด้วย

donki

ตายละ แวะอุดกลางทุ่งด้วย 555 ขอบคุณนะครับ มาไวเชียว

pantano

ต้องให้ผัวป้าอีกสองคนมาจัดโบว์ด้วยครับ คนล่ะรูกับออฟ หรือยัดจิ๋มไปเลยสองดุ้นก้นอีกดุ้น เหลือปากไว้อมของพระเอก

Prince Ma

แต่ความเป็นจริง ตอนนี้โบว์ก้อใช้2ผัวอยู่นะ

san2503

ไอ้อ๊อฟเอาไปแดกแล้ว ต้องโทษตัวเองที่ติดการพนัน ขายเมียให้เพื่อน

Deep Sea

bangna001

จะมีแบบชาย 2 หญิง 1 แบบที่โบว์เต็มใจไหมนะ

Nuum123

สงสัยจัเหมือนคู่รุ่นใหญ่ซะแล้วมั้ง โบว์ติดใจขนาดนั้น มีแวะตลอดทางพึ่งวันแรกแท้ๆ

tatong2222

ปล่อย​ให้​โบว์​มี​ความ​สุข​ไปนะ​ วินเองก็ต้องฝึกฝน​พัฒนา​ฝีมือ​ตัวเอง​ให้​ดี​ที่สุด​ก่อน​ จะได้​ทำให้​โบว์​มี​ความ​สุข​ไป​ด้วยกัน​ ::Fighto::