ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 80 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 20, 2022, 01:05:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

ดาวได้ไปเต็มๆ 1 ตอนเลย เนื้อๆ เน้น ถ้ารูปปลากรอบเป็นของจริงด้วยนี่ยิ่งซี้ดดดเลยครับ

Manoptana

ดาวมาขนาดนี้ทำให้โทนคลายเครียดก่อนเริ่มงานที่น่าจะเครียดมากอีกสัปดาห์ข้างหน้า ลีลาดาวถ้าได้ประชันกับพี่หมิวจะให้คะแนนกันถูกไหมนี่ แล้วไปทะเลจะเหลือลีลาอะไรให้ตื่นเต้นอีกไหม หรือต้องพ่วงใครไป  3P

อ้าวคุณล่ามเข้ามาพักอยู่บ้านพักด้วยกัน เฮ้อ...นายโทนฝึกพูดภาษาญี่ปุ่นกับคุณจอยอีกหลายวันนะ กลางคืนพักผ่อน...

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... ตอนนี้สำหรับบทเสียวโดยเฉพาะหรือเปล่าครับ... จนถึงตอนที่ซ่อนข้อความ.. พี่โทนยังเสียวอยู่เลย

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Manoptana เมื่อ มกราคม 20, 2022, 05:53:22 หลังเที่ยง
ดาวมาขนาดนี้ทำให้โทนคลายเครียดก่อนเริ่มงานที่น่าจะเครียดมากอีกสัปดาห์ข้างหน้า ลีลาดาวถ้าได้ประชันกับพี่หมิวจะให้คะแนนกันถูกไหมนี่ แล้วไปทะเลจะเหลือลีลาอะไรให้ตื่นเต้นอีกไหม หรือต้องพ่วงใครไป  3P

อ้าวคุณล่ามเข้ามาพักอยู่บ้านพักด้วยกัน เฮ้อ...นายโทนฝึกพูดภาษาญี่ปุ่นกับคุณจอยอีกหลายวันนะ กลางคืนพักผ่อน...
เกร็งตามเลยครัยแม่เสือดาวนี่ทำให้คนอ่านเป็นอาการแบบนี้ฃด้คือไม่ธรรมดาแล้วนะเนี่ย

bmaII

คืนนี้ไม่จบที่ 2 ต้องมีต่อไปอีกให้หายคิดถึง สู้เขาโทนร่างกายพร้อมใจพร้อม ทุกอย่างต้องพร้อม

Kasama.ja

::GiveMe::ทำต่อค่ะ จะได้หายคิดถึง  หายไปนาน มาทีก็ยิปปี้เลยนะครับ

Sk Sk