ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมชื่อโบว์ 14

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, มกราคม 24, 2022, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ตัวร้ายที่สุดของเรื่องนี้น่าจะเป็นโบว์นะผมว่า...ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกถึงความเจ้าเล่ห์ มารยาของโบว์ สงสารวินมาก

tataja

หมอยังบอกเลย เล่นกันหนักมาก มีฉีกเลย 

Dark_hell

เจ็บเสียให้พอ โง่เสียให้ตาย (อินเฉย) มันคงกู่ไม่กลับแล้วล่ะ เมื่อรักมันน้อยกว่า sex ไปล่ะ จิงๆ คาดหวังว่าคืนนี้คงเป็นคืนที่พิเศษ แต่เมื่อเพื่อนมา  ขอให้จบแบบพีคๆ  ไปเลยแล้วกัน 

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

รอบนี้มาไวจริงๆ ไม่ปล่อยให้ค้างนาน :)

มาทรงนี้จบโทแน่นอน ก่ะหาพ่อให้เด็กแล้วหละ

Hamakuka

T-maesai

อยากรู้ตอนที่อักเสบที่หายไปครับ ท่าจะมันส์น่าดู

Sur9x

กลัวน้องโบว์จะติดใจแบบสวิงนะสิ อยากให้หยุดไว้ตรงนี้จัง

bluesky11

เรื่องหมอนวด โบว์ก็แค่พูดแก้ตัวกับวิน เพราะคนที่โบว์คุยด้วย อยู่ด้วยตลอดโดยที่ไม่ให้วินมาหาคืออ๊อฟแน่นอน น่าสงสารวินกลัวโบว์โกรธจนกลายเป็นจุดอ่อนที่ทำให้โบว์โกหกได้ตลอดรอดฝั่ง ไปสวิงกิงกับเด็กโรงแรม เจอของใหญ่ของนิโกรเลยอักเสบ อายไม่กล้าไปหาหมอประจำ วินไม่เคยตามใครทันเลย 555 ขอบคุณที่แบ่งปันความสุขครับ รออ่านทุกวันจนเสพติดไปแล้วครับ

Pigdavil

โบว์ชอบควยไอ้อ๊อฟแล้วแน่ๆ นอนเย็ดกันกี่รอบแล้วเนี่ย ฮ่าๆๆๆๆ

Pong Tee

เฮ้ย สรุปออฟนี้พระเอกป่าวหว่า มาช่วยเพื่อนพิสูจน์ยังไงน่า หรือโบว์มีความลับๆล่อๆอะไร

tatong2222

ตามลุ้นตลอด​ โบว์​ได้ใช้​ชีวิต​เต็มที่​ มีประสบการณ์​โชกโชน​ แต่ก็จะต้องกลับตัว​กลับใจ​ให้​ทันนะ​ ก่อน​ที่​จะถลำลึกไปมากกว่านี้ ::Shower::

artherox

จะมีย้อนช่วงที่หายไปในปั๊มหรือกับเด็กโรงแรมมั้ยน้อ

ryg123456

เหมือนอยู่กันแบบสามคนผัวเมียเลยนะ

say4444

มีน้องโบว์เจอแซนวิช​แน่นอน

taimon

อื้มคบซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ เดาทางไม่ออกจริงๆแต่ที่แน่ๆเสียเมียแน่นอนเพราะผู้หญิงถ้าโกหกนั่นแสดงถึงความไม่จริงใจแล้วครับ