ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซอร์ไพรซ์วันแต่งงานของพ่อกับแม่

เริ่มโดย Xhip2545, มกราคม 30, 2022, 01:13:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

เคยคิดบ้างหรือเปล่าว่าก่อนจะได้มาเจอกันกับแฟนสุดที่รัก
ริมฝีปากสวยๆที่ได้จูบ ร่องสวาทที่ได้โลมเลียและสอดใส่ด้วยความรัก

มันเคยเป็นเครื่องสำเร็จความใคร่ของใครคนอื่นมาก่อน

ผู้หญิงคนนั้นอาจเคยบำเรอลำควยที่แข็งจนเส้นเอ็นปูดโปนกระแทก ใช้งานรูปาก รูหี รูตูด รับเอาน้ำเงี่ยนกระฉูดเข้าไปนับครั้งไม่ถ้วน

หลายคนคงไม่อาจรักผู้หญิงใจร่าน เสพย์ติดน้ำกาม และท่อนเอ็นขนาดยักษ์ได้ลงคอ

แต่ว่ามีต้องมีใครสักคนที่รักและยอมที่จะเติมเต็มความใคร่เหลือคณาของเธอได้แม้เขาคนเดียวจะไม่เพียงพอดับกระหายกามของเธอได้

และชายคนนั้นคือพ่อของผมเอง

เวลาเข้าหอ นังร่านไม่คาดฝันว่าพ่อจะทำอะไรแบบนี้ในงานแต่งงานของตัวเอง

เขาเชิญเพื่อนนิโกรที่รู้จักมาเป็นแขกพิเศษในงานสำหรับคืนนี้โดยเฉพาะ โดยเลือกเชิญคนที่ท่อนเอ็นใหญ่และยาวที่สุด ขนาดควยทั้งแท่งของชายไทยแบบพ่อยังเล็กกว่าขนาดพวงไข่ของเขา

เจ้าสาวร่านควยตื่นตาด้วยขนาดที่ต่างกันอย่างเหลือเชื่อชนิดไม่เคยเจอมาก่อน ทั้งความยาวเกินกำมือและความใหญ่เกินท่อนแขน รูสวาทของเธอก็หลั่งน้ำใสอย่างกระหายในกาม

เจ้าบ่าวของงานจัดการสาวมือรีดน้ำขาวขุ่นของจากพวงสวรรค์เล็กๆของตนชโลมบนแท่งควยอันใหญ่ของชายทะมึน

นิโรกร่างใหญ่ใช้น้ำกามของพ่อเป็นตัวหล่อลื่นในการทะลวงรูสวาทของเจ้าสาว เป็นสื่อกลางนำน้ำรักของพ่อเข้าไปยังโพรงมดลูกแน่นตึงของเธอ

เป็นประสบกามเสียวไม่มีวันลืมของอีร่านควยที่ได้เย็ดอย่างเปี่ยมสุขในคืนแต่งงาน

เจ้าบ่าวไม่ได้สอดใส่เข้าร่างของนังนี่เลยในคืนนั้น แต่เขาได้เก็บภาพช่วงเวลานั้นเอาไว้ ตอนที่ใบหน้าเจ้าสาวกำลังยิ้มอย่างยินดีขณะขี่ควยท่อนโต

เก้าเดือนหลังจากคืนนั้น ผู้หญิงใจร่านคนนี้ก็กลายเป็นแม่ของผม

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

1819

หือ... มาไว จบไว.แบบ งงๆ ?  จบแล้วหรือ ครับ🤔🤔🤔  มีต่อไหมหรือ ยังไง ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Agalos von Stresermann

บทนำรึเปล่าครับ แนวนี้เหมือนในโดจินของญี่ปุ่นสนุกดีนะครับ

Xhip2545

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มกราคม 30, 2022, 02:13:00 ก่อนเที่ยง
หือ... มาไว จบไว.แบบ งงๆ ?  จบแล้วหรือ ครับ🤔🤔🤔  มีต่อไหมหรือ ยังไง ครับ

ทำเป็นแบบ ชอร์ทแคปชั่นของที่พวกฝรั่งนิยมกันน่ะครับ เป็นภาพประกอบแล้วเนื้อหาสั้นๆไม่ยาวมาก

ข้ามตอนแรกไปดูตอนสองตอนสามก็สนุกได้ ไม่ต้องดูให้ครบทุกตอนก็เข้าใจเนื้อเรื่อง ไม่ชอบตอนไหนก็โดดข้ามไปเลยก็ได้

Xhip2545

อ้างจาก: Agalos von Stresermann เมื่อ มกราคม 30, 2022, 02:30:05 ก่อนเที่ยง
บทนำรึเปล่าครับ แนวนี้เหมือนในโดจินของญี่ปุ่นสนุกดีนะครับ

ทำเป็นแบบ ชอร์ทแคปชั่นของที่พวกฝรั่งนิยมกันน่ะครับ เป็นภาพประกอบแล้วเนื้อหาสั้นๆไม่ยาวมาก แต่ละตอนเป็นเรื่องสั้นจบในตัว

ข้ามตอนแรกไปดูตอนสองตอนสามก็สนุกได้ ไม่ต้องดูให้ครบทุกตอนก็เข้าใจเนื้อเรื่อง ไม่ชอบตอนไหนก็โดดข้ามไปเลยก็ได้

bosshii

เพิ่งเคยเห็นเล่าเรื่องแนวนี้เหมือนกันครับ แปลกใหม่ดี ปกติจะชินแบปูเเรื่องมายาวๆ มีสตอรี่หรือการบรรยายค่อนข้างชัดเจน

cyborg0011

ไม่สมบูรณ์ขาดรูปสุดท้ายที่เฉลยว่า...ผม...ออกมาเป็นยังงัยบ้าง

2908amarm

someday

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มกราคม 30, 2022, 02:13:00 ก่อนเที่ยง
ลูกที่อกมาสีอะไรครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คิดว่ามาเป็นซีรี่ย์แน่ๆ

แต่น่าจะใส่เลขตอนไว้หน่อยนะครับ

จะได้ตามอ่านได้แบบไม่หลง

Xhip2545

อ้างจาก: birddybdy เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2022, 04:42:30 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับท่าน

คิดว่ามาเป็นซีรี่ย์แน่ๆ

แต่น่าจะใส่เลขตอนไว้หน่อยนะครับ

จะได้ตามอ่านได้แบบไม่หลง

เรียงจากบนไปล่างคือตอนแรกไปตอนหลังแหละครับ

แต่แนวนี้คือเนื้อหามันไม่เรียงกันก็ได้ครับ แต่ละตอนจะพยายามให้มันจบในตัวเองที่สุด แต่ถ้าจับจุดได้จะเห็นว่ามันเชื่อมโยงถึงกันน่ะครับ