ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุดท้าย...เราก็ไปด้วยกันไม่ได้ cop

เริ่มโดย แดนชัย สนธยา, มกราคม 31, 2022, 03:49:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แดนชัย สนธยา

ผมกับหนิงเราเป็นแฟนกันมาตั้งแต่ม.ต้น มีรักบ้างเลิกบ้าง แต่สุดท้ายเราก็กลับมารักกันเหมือนเดิม จนเราเรียนจบม.6 เราคุยกันว่าจะไปเรียนต่อที่ไหนกันดี สุดท้ายเราก็เลือกเรียนที่มหาวิทยาลัยใกล้บ้าน เพราะขี้เกียจนั่งรถฝ่ารถติดไปไกลๆ

จนเราสอบเข้าได้ เราดีใจกันมากเลยพากันไปฉลองที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง ผมพาเธอเข้าห้องแล้วกอดเธอว่าเราทำได้แล้วนะ ตามสัญญาที่เคยให้กัน แล้วเราก็จูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วเราก็ถอดเสื้อผ้าให้กัน หนิงเป็นคนหน้าอกใหญ่กว่าสาวทั่วไป ผมเห็นแล้วก็ลงลิ้นเธอดิ้นพล่านด้วยความเสียวแล้วผมก็ดันตัวเธอลงนอน เธอก็นอนอย่างว่าง่าย แล้วผมก็จัดการลงลิ้นที่รูถ้ำเธอ เธอแอ่นเอวเด้งใส่ปากผมใหญ่ ถ้ำเธอน่ากินมาก ทั้งโหนกนูนแถมกลีบก็ยังขาวอมชมพูอยู่เลยครับ เธอเสียวมากดิ้นซ้ายดิ้นขวาด้วยความเสียว พลางเอามือจิกใส่หมอน แล้วผมก็ถูกหนิงดันตัวนอนลง แล้วรัวลิ้นใส่ปืนผมด้วยความเสียว ผมจับหัวเธอแล้วเด้งเอวใส่ ผมผงกหัวขึ้นมอง มันช่างเป็นภาพที่น่าดูที่สุดเลยครับ

ผมนอนมองอยู่พักเดียว ผมก็ดันตัวเธอนอนหงาย แล้วค่อยๆสอดใส่เธอ เธอร้องด้วยความเจ็บแล้วผมก็เอานิ้วเขี่ยติ่งเนื้อของเธอ เธอครางด้วยความเสียวแล้วผมก็ดันเข้าไปพลางขยี้ติ่งเธอไปพลางจนมันเข้าไปจนสุด ตอนนี้ปืนผมถูกเคลือบไปด้วยเลือดบริสุทธิ์ของเธอ แล้วผมก็ยังไม่หยุดขยี้ติ่งเธอ เธอแอ่นเอวครางด้วยความเสียวซ่านไม่นานนักเธอก็ส่ายเอวใส่ผมโดยที่ผมยังไม่เริ่มขยับเลยเนื่องจากกลัวเธอเจ็บ พอเห็นเธอส่ายเอวผมเลยโยกเธอตอบ เธอครางลั่นห้องด้วยความเสียวแล้วผมก็กระแทกเอวใส่เธอจนพวงสวรรค์ของผมมันตีกับถ้ำเธอดังป้าบๆผมจับหัวเธอขึ้นมาดู เธอครางไปด้วยพร้อมบอกว่าทำไมมีเลือดออกด้วยด้วยเสียงกระเส่า

ผมตอบก็เยื่อพรมจรรย์เธอขาด ขอบคุณนะที่เก็บรักษาให้เรา แล้วเธอก็นอนมองดูกลีบเธอมันปลิ้นเข้าออก แล้วครางอื้ออ้า พักเดียวผมก็จับเธอคว่ำหน้าลง แล้วซอยเธอ เธอบอกล.ลล.ลึกมาก.ก..ก ส.ส.เสียว.... ไม่ไหวแล้ว.ว. แล้วเธอก็เกร็งตัว ผมซอยอยู่พักใหญ่ก็จับเธอมาอุ้มเอาขาเธอตวัดรัดเอวผมแล้วเอามือมากอดคอแล้วผมก็เด้งใส่เอวเธอ เธอครางดังมากๆ พักใหญ่ผมก็เอาออกมาแล้ววางเธอนอนลงบนเตียง แล้วจับปืนผมวางร่องนมเธอแล้วบอกให้เธอบีบเข้าหากัน แล้วผมก็เด้งเอวซอยอยู่พักใหญ่จนปืนผมยิงใส่เต็มหน้าอกเธอ แล้วผมก็ฟุบลงกอดเธอด้วยความเหนื่อยพักเดียวเราก็ลุกขึ้นแต่งตัวแล้วออกจากโรงแรมแล้วผมก็ไปส่งเธอที่บ้าน จนวันแรกที่เริ่มเรียนมหาวิทยาลัยผมก็ไปรับเธอที่บ้าน แล้วก็ไปเรียนด้วยกัน แรกๆเราก็หวานกันดีจนเพื่อนๆอิจฉา ต่างแซวคู่เรากันอย่างสนุก จนผมเจอกับทรายเพื่อนสมัยประถม เราคุยกันถูกคอจนหนิงเริ่มหึง แล้วเราก็เริ่มทะเลาะกันอีกครั้ง เพราะหนิงหึงผมกับทราย

แล้วผมก็โมโหเลยกลับบ้านวันต่อมาเราก็ต่างไม่คุยกัน เราเหมือนอยู่กันคนละโลกจนเกือบอาทิตย์ผมก็ขอโทษเธอแล้วสัญญาว่าจะไม่ทำตัวสนิทกับผู้หญิงคนไหนอีกเลย พอเลิกเรียนเราก็เลี้ยวรถเข้าโรงแรมที่เดิม แล้วผมก็จูงมือเธอเข้าห้อง พอเข้าห้องผมก็กอดเธอ แล้วก็บอกรักเธอ แล้วก็ไซร้ซอกคอเธอพลางถอดชุดเธอออกแล้วผมก็เลียจุกนมเธอพลางคลึงเค้นอีกข้างเธอครางแอ่นอกด้วยความเสียวแล้วผมก็จูบไล่ไปทั่วตัวเธอด้วยความหื่นกระหายแล้วผมก็เลียกลีบเธอรัวๆ เธอครางลั่นด้วยความเสียว แล้วผมก็ลุกขึ้นยืนแล้วจับเธอมาให้เธอร้องเพลงให้ เธอร้องเพลงได้อย่างไพเราะเพราะพริ้งมากจนผมครางแอ่นเอวให้เธอร้องเพลงอย่างเต็มที่ แล้วก็จับเธอยืนขึ้นยกขาเธอหนึ่งข้างแล้วสอดใส่เธอในท่ายืน

เธอร้องครางอย่างพึงพอใจผมรั้งเอวเธอแล้วซอยกระแทกอย่างแรงเธอครางกระเส่าด้วยความเสียว จนหน้าอกเธอกระเพื่อมตามแรงกระแทกผมยิ่งเห็นยิ่งมีอารมณ์ กระแทกแรงเข้าไปอีก ผมสอดใส่แบบเข้าสุดออกสุด ไม่นานเธอก็บิดตัวครางพลางทรุดลง ผมเห็นเธอเมื่อย ผมเลยตะแคงตัวเธอพร้อมยกขาข้างหนึ่งขึ้นแล้วรั้งขาเธอไว้แล้วซอยเอวใส่ ไม่นานเธอก็เกร็งตัวบอกเสร็จแล้วๆ ผมเลยซอยเร่งตามเธอจนผมเสร็จตามเธอมาติดๆ จนมันล้นรูออกมา แล้วผมก็จูบหน้าผากเธอบอกเรามาคืนดีกันแล้วนะ อย่ามาทะเลาะกันอีกเลยนะ เธอโอเคแล้วเราก็จูบกัน วันต่อมาผมเริ่มคุยกับทรายน้อยลง จนทรายแปลกใจถามว่าเกิดอะไรขึ้นเหรอ ผมบอกแฟนผมเค้าหึง เธอก็เข้าใจ มีวันหนึ่งพวกเรานัดกันไปเที่ยวผับแห่งหนึ่ง

เราดื่มกินกันอย่างสนุกสนาน จนเราเริ่มเมาแล้วทรายก็วิ่งไปอ้วกหน้าร้านผมเลยวิ่งตามออกมาดูด้วยความเผลอ ผมเอาน้ำให้ทรายดื่มแก้วนึงพลางลูบหลังทราย ด้วยความเมาทรายก็หันมากอดคอผมแล้วจูบผม แล้วหนิงดันออกมาเห็นพอดี เราเลยทะเลาะกันยกใหญ่คราวนี้หนิงเธอโกรธผมที่สุด แล้วเธอก็บอกเลิกผม ด้วยความเมาผมเลยบอกเลิกก็เลิก หลังจากนั้นเราก็ไม่ได้คุยกันอีกเลย คราวนี้เราเลิกกันจริงๆแล้วครับ แล้วทรายก็มาบอกรักผม เราเลยเป็นแฟนกันต่อครับส่วนหนิงเธอก็ลาออกจากมหาวิทยาลัยไปเรียนที่อื่น แล้วก็ไม่ได้เจอเธอไม่ได้ข่าวคราวเธออีกเลยครับ