ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มนตรา สงคราม ความรัก ตอนที่ 23: ปกป้อง

เริ่มโดย KaohomLM, กุมภาพันธ์ 02, 2022, 05:48:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaja

ข้าวหอมปกป้องสภาไว้ได้  แต่ชุดเกาะนี่มันซ่อมแซมยังไงให้ได้ใช้100%เหมือนเดิม

KaohomLM

อ้างจาก: mrzoom เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2022, 06:57:00 หลังเที่ยง
โถ อย่าบอกนะว่าแค่นี้เสี่ยต้นก็หมดฤทธิ์แล้ว  ::DookDig::
คนอย่างเสี่ยต้นไม่ลงง่าย ๆ แบบนี้หรอกครับ เสี่ยต้นจะกลับมา ใน....

KaohomLM

อ้างจาก: jaja เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2022, 08:25:49 ก่อนเที่ยง
ข้าวหอมปกป้องสภาไว้ได้  แต่ชุดเกาะนี่มันซ่อมแซมยังไงให้ได้ใช้100%เหมือนเดิม
ปล่อยไว้เฉย ๆ ก็จะค่อย ๆ ชาร์จพลังกลับขึ้นมาครับ

KaohomLM

อ้างจาก: akennya เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2022, 12:54:11 ก่อนเที่ยง
ข้าวหอมจะเก็บขวานของเสี่ยมาใช้ได้ไหม
วัตถุเวทย์เชื่อมกับเจ้าของคนเดียวครับ ต่อให้คนอื่นเอาไปเก็บไว้ พอเจ้าของมันเรียกมันก็วาร์ปไปหาอยู่ดี

tatong2222

ข้าว​หอม​เวอร์​ชั่นใหม่​เก่งมากๆ​ นี่ถ้าได้ฝึกกับนทีน่าจะสุดยอด​กว่า​นี้​อีก​นะ​เนี่ย

Sopun Jeekkee

แค่ปีศาจราคะ สู้แป้ปเดียวเหลือ 27% ของจริงมา จะสู้ได้ไหม up grade ได้อีกไหม

oit758

น่าจะถึงเวลาตอบแทนนทีบ้างเพื่อคืนสภาพชุดเกราะ

warpzone

ใช้ซะพลังเกือบหมด ถ้าหมดจะเกิดอะไรขึ้นนะ

KengNaJa

Manoptana

ข้าวหอมอัพเกรดได้ขนาดนี้ยิ่งสนุกเข้าไปอีก แต่ความลับพี่นทีจะถูกเปิดเผยหรือเปล่า

f4d3z

zaar65