ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องปูเป้ทักมา (ช่วยน้องนักศึกษา)

เริ่มโดย yokmanee, กุมภาพันธ์ 04, 2022, 07:54:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ตามที่เห็นเลยครับ

หลังจากนั้้นก็ตามภาพครั้บ

ทักทายกันเสร็จน้องไม่รีรอ จับควยผมดูเลย

เราก็มีบทสนนาเล็กๆน้อยๆกันครับ
หนูช่วยดูดควยให้พี่หน่อยสิ มันอยากจะเข้าไปอยู่ในปากหนูเต็มทีแล้ว"

ปากน้องปูเป้มันช่างนุ่มละมุนละไมอะไรอย่างงี้ เธอก็ช่างรู้งานซะจริง ทั้งอมทั้งดูด ลิ้นก็เลียปลายเงี่ยงหัวบาน ไข่ก็ทั้งอมแถมดูดเบาๆ ทำเอาผมขนลุกด้วยความเสียว  มือก็ถอกควยไม่ยั้งแถมยังขย้ำไข่เล่นไปด้วยทำเอาผมน้ำเกือบแตก  ผมจับหัวน้องปูเป้แล้วโยกควยใส่ไม่ยั้ง เล่นเอาน้องปูเป้เกือบสำลักควย จนเธอต้องยกมือขึ้นมาดันต้นขาผมไว้ เพื่อกั้นไม่ให้ผมแทงควยลึกเข้าไปถึงคอหอย ผมไม่สนแล้วว่าเธอจะเป็นยังไง จับหัวเธอไว้แล้วกระแทกควยเข้าปากเธอไม่ยั้ง

หลังจากน้องดูดควยผมนานพอสมควร ผมเลยอยากสร้างความทรงจำใหม่ๆให้น้องปูเป้อีกครั้ง

จับมัด

จากนั้นผมหยุดเย็ด แล้วเปลี่ยนมาเล่นแบบหนักๆ
.
.
.
.
,
ค่อยมาต่อน่ะครับ

Night Sky

tatong2222

รอติดตามด้วยความระทึกใจ และตื่นตาตื่นใจ

sbydee

สงสัย น้องเขาชอบของหนัก  ::WowWow::
รอบก่อนว่าหนักไปแล้ว ยังมีหนักกว่านี้อีกไหมครับ  ::Dizzy::

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถึงจะไม่เห็นหน้าก็เดาได้ว่าน่ารักมาก มีบทซาดิสเสียด้วยนะ

gumpxxxx

เยี่ยมเลย คาชุดแบบนี้เลย รอชมผลงานต่อนะครับ

First10

หายไปนานเลยครับท่าน ขอบคุณที่มาสร้างความสำราญให้

phatsa

สุดยอดเลยครับ...มีกลับมาหาด้วยสงสัยน่าจะมีของดี

artherox

arkira

เล่าเรื่องแบบมีภาพประกอบแบบนี้รู้สึกดีไปอีกแบบเลยครับ

sixdevil7

chanky2007

บ้าเลยพี่ มีมัดแล้วจัดหนักอีก

อิจฉาเลยครับท่าน
คิดว่าดี ก็ทำไป

Pepe Indy

ผ่านไปเป็นปี ยังกลับมาซ้ำ สงสัยติดใจมาก