ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องเรียนเสียว หลังพระอาทิตย์ตก

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 05, 2022, 03:49:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

แม้เราจะใช้ชีวิตแทบทั้งหมดของความเป็นมัธยมไปกับโรงเรียน แต่พอได้มาเดินบนโถงทางเดินยามราตรีแล้วก็รู้สึกถึงบรรยากาศไม่เป็นมิตร
หลังจากต้องช่วยทำโครงงานโรงเรียนจนล่วงเวลาปกติไปนานโขอย่างไม่ค่อยจะเต็มใจนัก เหล่าอาคารที่เคยคลาคล่ำด้วยเด็กและผู้ใหญ่นับพันก็ว่างเปล่า เหล่าเพื่อนๆและครูบาอาจารย์พากันหนีบรรยากาศแสนเปลี่ยวกลับไปก่อนแล้ว เหลือไว้แต่ผมคนเดียวที่ต้องฝ่าความมืดกลับไปเอากระเป๋าที่ทิ้งไว้ที่ห้องประจำชั้นบนอาการหลังเก่า

ผมกลั้นลมหายใจก้าวเท้ายาวๆให้รีบๆผ่านไป ดีที่พระจันทร์คืนนี้สว่างทั้งยังมีแสงหลอดไฟอาคารอยู่บ้าง ผมจึงนำทางตัวเองไปยังอาคารเรียนได้ไม่ลำบากนัก

แต่เข้าใกล้จุดหมายก็มีเหตุประหลาดใจ เมื่อห้องประจำชั้นของผมยังคงเปิดไฟทิ้งไว้อยู่เพียงห้องเดียวท่ามกลางเวลาราตรี
ตอนนั้นเกิดความคิดมากมายเกรงกลัวจะเป็นเรื่องเหนือธรรมชาติ แต่ละก้าวเท้าพลันหนักอึ้ง สันหลังเย็นเยียบ ใบหน้าร้อนผ่าว

ซึ่งในห้องนั้นไม่ใช่สิ่งเหนือธรรมชาติอะไรอย่างที่กลัว แต่ไม่ทันที่ผมจะได้ถอนหายใจ สมองของผมก็ลัดวงจร ผงะกับสิ่งตรงหน้า ยืนนิ่งตะลึงงันอยู่ครู่หนึ่ง จนรู้สึกตัวอีกทีผมก็กำลังคุยกับเด็กหนุ่มที่ร่างกายเปลือยเปล่า ปากคาบบุหรี่ โดยที่ผมจำไม่ได้ว่าคุยอะไรอยู่

ผมยังคงยืนอยู่หน้าห้องประจำชั้นตัวเอง ข้างในห้องเปิดไฟสว่างโร่ มองผ่านหัวไหล่ของเพื่อนร่วมชั้นคนนี้ ยังเห็นมีเด็กผู้ชายคนอื่นๆล้อมวงกันทำบางอย่างอยู่ผมมองไม่ถนัด แต่ทุกคนแก้ผ้ากันหมด ทั้งยังมีขวดสุราเมรัยเป็นเครื่องประกอบความบันเทิง

โดยไม่ทันได้ตั้งตัว เจ้าเพื่อนร่วมชั้นก็ล็อคคอลากผมเข้าไปในห้องเรียน จึงได้เห็นบรรยากาศภายในชัดเจนขึ้น กลุ่มเด็กหนุ่มพวกนี้เกือบทุกคนเป็นเพื่อนร่วมชั้นของผม ซึ่งเป็นกลุ่มที่ผมไม่ชอบนัก พวกนี้เป็นนักกีฬา แล้วก็เป็นพวกเด็กเกเร ไม่ค่อยตั้งใจเรียน ที่คอยกลั่นแกล้งคนอื่นๆในชั้น แน่นอนรวมถึงผมด้วย

นอกเหนือจากแก๊งค์เด็กเกเร ศูนย์กลางที่เจ้าพวกนี้นั่งแก้ผ้าล้อมวงกันเล่นสนุกอยู่เป็นผู้หญิงที่ร่างกายเปลือยเปล่าเช่นกัน รูปโฉมของเธอถูกปิดบังไว้ด้วยหน้ากากผ้าสำดำทึบแนบกับใบหน้า มีเพียงรูใหญ่ๆบริเวณปากเท่านั้น ไม่มีช่องให้ได้มองตาของอีกฝ่าย ที่หว่างขาของเธอมีตุ้มโลหะอันเล็กเจาะประดับเม็ดแตดเหมือนต่างหู เช่นกันกับเต้านมอวบอั๋น ข้างก็มีวงแหวนโลหะเจาะประดับเอาไว้ที่สองข้างหัวนม

รวมถึงรูจมูกก็มีห่วงอันโตคล้องด้วยโซ่ยาว สำหรับให้หนุ่มๆจูงเธอไปมาเหมือนสัตว์เลี้ยง แม้สองมือจะตรึงไว้ด้วยกุญแจมือแต่ดูจากท่าทางของเธอแล้ว นังนี่ดูจะเต็มใจให้ถูกใช้เป็นเครื่องบำเรอควย

ไอ้หัวโจกจับผมล็อคไว้กับเก้าอี้ โดยที่ผมออกแรงขัดขืนไม่ได้ จากนั้นผมก็ปะติดปะต่อเรื่องราวจากที่พวกนี้คุยกันกับสิ่งที่ผมรู้ ทำให้จับใจความได้ว่า

เพราะไอ้พวกแก๊งค์เด็กกีฬานี่พาทีมโรงเรียนชนะรางวัลใหญ่มาได้วันนี้ โค้ชพละจึงตบรางวัลให้พวกมันอย่างงามตามแบบที่เด็กเกเรอย่างมันจะชื่นชอบ ซึ่งก็คือสิ่งที่กำลังเกิดขึ้นในห้องนี้ นังร่านหุ่นทรวดทรวงบาดใจชายและของมึนเมา

เพียงแค่ของพวกนี้มันไม่ใช่อะไรที่ครูจะหามาให้นักเรียน เรื่องทุกอย่างในห้องนี้จะต้องเก็บเป็นความลับไม่งั้นจะซวยกันหมด

เจ้าพวกระยำนี่เลยจะให้ผมต้องกลายเป็นผู้สมรู้ร่วมคิดไปกับพวกมันด้วย เพื่อหากว่าผมปากโป้งผมก็ต้องซวยตามไปด้วย
แต่พวกเหลือขออย่างมันมีหรือจะให้ผมที่มันมองว่าต่ำชั้นกว่าได้ร่วมสนุกกับพวกมันดีๆ

ไอ้หัวโจกตรึงผมไว้ขณะสั่งให้ลูกน้องทำตาม นังร่านควยถูกจูงไปใช้งานขณะที่ผมจ้องมองกิจกามตรงหน้า หว่างขาก็ขยายตุงอย่างช่วยไม่ได้ อีกะหรี่ถูกสั่งให้ใช้ปากเก็บสะสมน้ำกามของทุกคนโดยห้ามกลืน

ควยแล้วควยเล่าที่ผมเห็นผู้หญิงคนนี้เล่นปากเล่นลิ้นรีดน้ำขาวข้นอย่างกระตือรือร้นเหมือนลูกหมาอ้อนเจ้านาย

สองมือของผม ถูกจับยกมาตรึงไว้หลังศรีษะขณะอยู่ในท่าจับล็อคของไอ้เวรตะไล ผมอธิบายอารมณ์ตัวเองไม่ถูก ทั้งโกรธ ทั้งอาย ทั้งมีกามารมณ์ ใจนึงก็อยากจะใช้อุ้งมือช่วยตัวเองให้ปลดปล่อยอารมณ์เสีย อีกใจหนึ่งก็พยายามขัดขืนหาทางหนีทีไล่อย่างไรดี

อีดอกทองไร้หน้าเก็บน้ำควยครบทุกคนในห้องจนเต็มปาก เหลือแต่สองคนเท่านั้น หนึ่งในนั้นก็คือผม ไอ้หัวโจกปล่อยมือจากผม ไปรับเอาโซ่จูงจมูกนังร่านนำทางมันมาหาผม

อีกะหรี่คลานมาหาเหมือนกับสุนัข ส่ายเอวยั่วยวนเหมือนหมากระดิกหาง จมูกสูดกลิ่นอย่างระรัวเหมือนหมาดมกลิ่น ตรงมายังหว่างขาของผม

เธอถลกกางเกงของผมลงตามคำสั่งผู้จูงจมูก เผยท่อนเอ็นขนาดเด็กชายของผมต่อหน้าทุกคนในห้อง มีเพียงอีตัวนี่ที่ไม่ได้เห็น ทันใดก่อนที่อีกฝ่ายจะได้เข้าใกล้สัมผัสด้ามควย ไอ้หัวโจกก็กระตุกสายจูงจมูกจนอีกฝ่ายเกือบคายน้ำออกมา แต่เธอก็ใช้สมองมือกวาดเอากลับเข้าปากอย่างมืออาชีพ

มันมีแผนทรมาณผมมากกว่านั้น พวกแก็งค์เด็กเหลือขอนี่ต้องการให้ผมจูบอีร่านควยนี้ จูบบนปากที่เต็มไปด้วยน้ำกามของพวกมันเกือบทุกคนและต้องกลืนด้วย

ผมไม่มีทางเลือกอะไรที่จะเอาตัวรอดจากสถาการณ์นี้ไปได้ หน้าชาหูร้อนผ่าว ผมทำใจอยู่สักพักก่อนที่จะยอมรับได้ว่า ผู้ที่จะเป็นจูบแรกของผมคืออีกะหรี่ร่ายควยที่ทำตัวต่ำกว่าสัตว์ แถมยังต้องกลืนน้ำกามของพวกเหลือขอนี้ด้วย

มันกระอักกระอ่วนใจนิดหน่อยที่ผมต้องทำมัน แต่เมื่อผมกลั้นใจหลับตาประกบฝีปากลงไป เสี่ยงโห่เชียร์ของพวกเดนก็หวีดหวิวเข้าหู แต่ไม่นานมันก็เลือนหายไป ผมรู้สึกเพียงแต่รสสัมผัสของลิ้นและปากเปื้อนน้ำควยอันเค็มและเฝื่อนกลบลิปสติกกลิ่นเชอร์รี่ สองลิ้นของเราพัวพันกัน กอดรัดฟัดเหวี่ยงสอดประสานเป็นจังหวะเดียวกัน โดยมีเธอนำผมปล่อยตัวคล้อยตามอารมณ์

ผมเคลิบเคลิ้มจนแทบเหมือนเวลาหยุดนิ่ง ทุกอย่างไหลไปโดยไม่รู้สึกตัว ผมค่อยคลายจูบจากเธอจึงได้รู้สึกตัวอีกที ว่าผมกลืนน้ำควยของพวกเหลือเดนไปหมดแล้ว มือหนึ่งของผมกำลังกำท่อนเอ็นตัวเองที่เพิ่งปล่อยน้ำกระฉูดเต็มพื้น

แก๊งค์เด็กเหลือขอต่างก็มองดูผมและเธอด้วยสีหน้าสนุกสนาน บ้างก็ออกท่าทางเชียร์

อีกะหรี่ส่งเสียงฟุดฟิดทางจมูกเหมือนหมาตรวจสอบกลิ่น ก่อนจะก้มลงไปเลียกินน้ำเงี่ยนที่ผมแตกใส่พื้น เหมือนกับมันเป็นอาหารรสชาติอร่อยที่สุดในชีวิต

แม้ผมจะเพิ่งปล่อยน้ำไป แต่กลับมีอารมณ์ใคร่มากขึ้นอย่างประหลาด สองมือของผมจับใบหน้าของเธอขึ้นมา ไม่รู้ว่าภายใต้หน้ากากมีใบหน้าแบบไหนซ่อนอยู่ แต่ผมอยากจูบเธออีก แม้รอบลิมฝีปากของเธอจะเปรอะเปื้อนด้วยคราบน้ำกามและขนในที่ลับ ผมไม่ลังเลที่จะจรดปากจุมพิตเธออย่างกระหาย ผมละเลียดเลียน้ำกามอย่างไม่รังเกียจเพื่อจะได้จูบเธออีกครั้ง แม้จะเป็นปากที่เพิ่งเลียน้ำกามตกพื้นของผม

เมื่อเห็นว่าการแกล้งไม่ได้ผล พวกมันก็เลื่อนระดับความระยำขึ้นไปอีก ไม่ทันที่มือของผมจะได้สัมผัสแนบเนื้ออวบอั๋น ผมก็โดนจับแยกออก แล้วถูกบังคับให้ดูเธอบำเรอกามให้เพื่อนระยำๆทั้งหลาย

ผมมีความรู้สึกประหลาดกับท่วงท่าประกอบกามของเธอ ที่เธอตอบโต้ท่อนเอ็นอย่างสนุกสนาน ลิ้มรสแท่งควยอย่างหื่นกระหาย มันชวนหลงใหล เพียงแค่ผมมองดูโดยไม่ได้เป็นผู้ลงมือทำอะไรเองก็มีบางอย่างถูกเติมเต็มข้างใน

แม้ไม่ได้เห็นใบหน้าใต้นั้นแต่มันทำให้ผมรู้สึกรักและผูกพันธ์กับผู้หญิงคนนี้อย่างประหลาด

หลังจากพวกมันเติมเต็มปลอดปล่อยน้ำควยเสร็จ ไอ้หัวโจกก็จูงจมูกอีร่านควยมาเสนอให้ผมอีกครั้ง สัดส่วนยั่วสวาทของเธอมีน้ำกามเปื้อนเปอะอยู่ บนท้องน้อยมีร่องรอยปากกาเคมีขีดเขียนชื่อ วัดความยาวลำควยเปรียบเทียบกันในกลุ่ม

คราวนี้ผมต้องเลียทำความสะอาดร่างกายท่อนล่างของอีตัว ไล่จากสะดือลงไปจนถึงร่องหีเมื่อได้จูบกับปากล่างของเธอ มันคล้ายกับเวลาที่ได้กินโดนัทที่สอดใส้ครีมทะลัก เพียงแต่มันเป็นน้ำรักของเหล่าเด็กเหลือขอ ผมสอดลิ้นเข้าไปเหมือนกับที่ได้จุมพิตเธอหนแรก แล้วกวาดต้อนสัมผัสภายในให้มากที่สุดแม้จะเป็นการดูดกินน้ำควยก็ตาม

ผมได้ยินเสียงเธอพูดอะไรบางอย่าง แต่ไม่ทันเป็นคำก็ตามด้วยเสียงตบ พวกเหลือขอออกคำสั่งเธอว่าคืนนี้เธอเป็นแค่อีหมาร่านควย ปากถ้าไม่เอาไว้บริการพวกมันก็เอาไว้ใช้เห่ากับหอน

เมื่อผมยกหัวออกมา เสียงเชียร์และหัวร่อขบขันก็พลันเฮ

หลังจากการกลั่นแกล้งของมันดูจะไม่เป็นผล พวกระยำก็ไม่เหลืออะไรจะทำได้นอกจากไล่ผมกลับ และกำชับว่าห้ามบอกใครไม่งั้นจะซวยกันหมด

แม้ใจอยากอยู่ต่อ แม้จะแค่ได้แต่ดู แต่พวกมันเหนือกว่าผมแทบทุกอย่างและไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นได้บ้างหากไม่ทำตาม เพราะแค่ก่อนหน้าวันนี้พวกมันก็ทำให้ชีวิตผมระทมพออยู่แล้ว

คืนนั้นผมกลับถึงบ้านด้วยความรู้สึกว่างเปล่าอ่อนแรง สมองคิดถึงอีตัวที่ผมไม่เคยเห็นหน้าคนนั้นไม่หยุด

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

jet081

chay2019

mspeed

kpnttn

คนรู้จักแหงๆ เผลอๆ น่าจะรู้จักดีหรือสนิทด้วยซ้ำล่ะมั้ง

pigsan

pinit oatsachan

julia

cyborg0011

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ