ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนวคนกับสัตว์

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 05, 2022, 05:38:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

เว็บนี้แบนภาพหรือเรื่องแนวคนกับสัตว์หรือเปล่าครับเนี่ย
แลดูไม่ค่อยมีในเว็บเท่าไหร่

แล้วก็พวกเว็บต่างชาติมักจะแบนเรื่องภาพแนวนี้ เลยถามไว้ก่อนจะได้รู้ว่าลงได้หรือไม่ได้อย่างไร

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::  น่าจะไม่ห้ามนะครับ     แต่ภาพคนต้องอายุ 18 ขึ้นไป  ที่ไม่ค่อยเอามาลงน่าจะเพราะเป็นภาพหายาก  ส่วนมากจะไม่ชัด  แล้วส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิงที่โดนสัตว์เย็ด  ไม่ค่อยมีผู้ชายเย็ดสัตว์ตัวเมีย  นอกจากนั้นหลายคนเห็นว่าภาพสัตว์มันไม่ค่อยกระตุ้นอารมณ์นะ.   
ส่วนผมเคยเอามาลงสองเรื่องครับ คือ หมาหมู่ที่รัก (copy ) [เป็นเรื่องผู้หญิงเย็ดกับหมาล้วนๆ]กับ  คุณแม่สามชู้(copy)  [เย็ดกับผัว  ลูกชาย และหมา]

johntar

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2022, 06:13:40 หลังเที่ยง
::Doubt::  น่าจะไม่ห้ามนะครับ     แต่ภาพคนต้องอายุ 18 ขึ้นไป  ที่ไม่ค่อยเอามาลงน่าจะเพราะเป็นภาพหายาก  ส่วนมากจะไม่ชัด  แล้วส่วนมากจะมีแต่ผู้หญิงที่โดนสัตว์เย็ด  ไม่ค่อยมีผู้ชายเย็ดสัตว์ตัวเมีย  นอกจากนั้นหลายคนเห็นว่าภาพสัตว์มันไม่ค่อยกระตุ้นอารมณ์นะ.   
ส่วนผมเคยเอามาลงสองเรื่องครับ คือ หมาหมู่ที่รัก (copy ) [เป็นเรื่องผู้หญิงเย็ดกับหมาล้วนๆ]กับ  คุณแม่สามชู้(copy)  [เย็ดกับผัว  ลูกชาย และหมา]
เห็นด้วยครับ อย่างผมก็ไม่ค่อยอินกับเรื่องแบบนี้เหมือนกัน