ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทลงโทษของความร่าน

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 07, 2022, 06:27:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

ผมกำลังรู้สึกดีๆกับชีวิตโรงเรียนที่ไม่ต้องคอยมีพวกเด็กเหลือขอมาเป็นมารผจญ หลังจากพวกแก๊งค์กีฬาไม่ค่อยมาตอแยในช่วงนี้ ไม่ว่ามันจะเกี่ยวกับเหตุการณ์ของผมกับพวกมันเร็วๆนี้หรือไม่ ทว่ามันกลับเป็นความสงบก่อนพายุลูกใหม่เท่านั้น

อยู่ๆพวกกลุ่มผู้หญิงที่นำโดยแฟนสาวของพวกแก๊งค์กีฬาที่ก็เหลือขอพอกันพากันมาหาเรื่องแกล้งผมแทน บางคนก็มีโปรไฟล์ดีไม่น่ามาเป็นพวกสก๊อยได้ ลูกคุณหมอ คนบ้านรวยก็ยังมี ซึ่งแย่ลงกว่าที่เคยเป็นซะอีก

ถ้าไม่ตอบโต้ก็เป็นไอ้หงอที่สู้ไม่ได้แม้แต่ผู้หญิง พอเอาคืนก็กลายเป็นไอ้กระจอกที่คิดเล็กคิดน้อยแม้แต่กับผู้หญิง

แม้เพื่อนๆจะแกล้งพูดแกมอิจฉาที่ผมมีผู้หญิงมากมายมารุมล้อม ถ้าเป็นได้ผมก็อยากให้พวกเธอไปทำกับเพื่อนๆแทนผมเองเหมือนกันนั่นแหละ เพราะมันไม่ได้มีอะไรดีเลยสักนิด
พวกระยำนี่สามารถทำอะไรล้ำเส้นกับผมได้ต่อหน้าต่อตาทุกคน โดยที่คนอื่นๆไม่คิดว่าร้ายแรง เพียงเพราะคนลงมือกระทำเป็นผู้หญิง ถ้าผมโดนพวกผู้ชายเตะผ่าหมาก หรือขยี้หว่างขา คงมีใครไปฟ้องครูและพวกนั้นคงโดนอะไรบ้าง

แต่พอเป็นเด็กสาว หลายคนได้แต่มองดูและหัวเราะ แม้บางครั้งผมถูกช็อตด้วยที่ช็อตไฟฟ้าด้วยซ้ำก็ไม่มีใครคิดมากกับมัน

ซึ่งผมไม่รู้เลยแม้แต่น้อยว่าอะไรเป็นสาเหตุที่อยู่ๆผมก็โดนกลุ่มเด็กหญิงมัธยมมากมายรวมหัวกันมาทำร้ายทั้งกายและใจแบบนี้ โดยการลงมือของพวกเธอเริ่มลุกลามขึ้นเรื่อยๆ จนแม้แต่นอกโรงเรียนก็ไม่ปลอดภัยจากพวกเธอ

หนึ่งในแกนนำคนที่เป็นลูกคุณหมอถึงขั้นมาหาผมถึงบ้าน ทีแรกผมก็ประหลาดใจที่อยู่ๆก็มีผู้หญิงมาหาถึงที่แบบนี้ ด้วยความประหม่าทำอะไรไม่ถูกเธอก็เสแสร้งทำตัวเป็นมิตรต่อหน้าแม่และน้องของผม เชื้อเชิญตัวเองเข้ามาและลากจูงผมเข้าไปยังห้องตัวเองอย่างเร็ว

ผมที่ทั้งตกใจและสับสนทำตัวไม่ถูกได้แต่มองตามส่งเสียงเอ่ออ่า เมื่อโดนเพื่อนร่วมชั้นเรียนหญิงเห็นสภาพห้องนอนโดยไม่ทันตั้งตัว อีกฝ่ายวางกระเป๋านักเรียนลงบนเตียงและออกคำสั่งผมให้นั่งลง ไม่เหลือสีหน้าเสแสร้งเป็นสาวเรียบร้อยที่หน้าประตู เมื่อผมชักช้าเธอก็ดันผมให้เซถอยหลังไปหย่อนก้นลงบนเก้าอี้ แล้วกดร่างผมไว้ด้วยเท้าของเธอ ผมดูเป็นไอ้โง่มากที่ปล่อยให้เด็กสาวตัวเล็กๆมาวางท่าแบบนี้ใส่

เธอหันไปหยิบของจากกระเป๋า เป็นขวดโลหะทรงกระบอกอะไรสักอย่างแล้วก็สิ่งที่เหมือนกับหน้ากากอ็อกซิเจนทางการแพทย์ ทำให้ผมขมวดคิ้วถามด้วยความประหลาดใจว่าเธอต้องการอะไร เธอจึงเริ่มอธิบายพลางต่อสายยางจากหน้ากากไปยังกระบอกโลหะ ซึ่งผมสัญลักษณ์เครื่องหมายอันตรายตามด้วยคำเตือนบางอย่าง เธออ่านมาตรวัดบนกระบอกแล้วค่อยๆบิดเปิดวาลว์อย่างระมัดระวัง ผมเห็นสิ่งที่คล้ายควันหรือไอน้ำกระจายเป็นละอองออกจากฝั่งหน้ากาก

ว่ามันเป็นสารออกฤทธิ์ต่อหัวใจและระบบประสาทผ่านการสูดดม ทำให้ความดันลดต่ำและสมองขาดอากาศอย่างรวดเร็ว

ไม่ทันขาดคำอีกฝ่ายก็บังคับสวมโครงพลาสติกบนใบหน้าของผม เธอกดมันบนจมูกและปากของผมขณะที่ผม พยายามดิ้นขัดขืน พลางดิ้นรนที่จะไม่สูดแก๊สอันตรายเข้าไป แต่ผมยิ่งตกใจยิ่งเคลื่อนไหวร่างกายยิ่งต้องการใช้อากาศอย่างมากในทันที ส่งผลให้สมองสั่งการตรงข้ามความตั้งใจดูดเอาเคมีมากขึ้น ไม่กี่วิเท่านั้นอีลูกคุณหมอก็กระชากมือถอนเครื่องให้แก๊สออกจากหน้าของผม

แต่ร่างกายค่อยๆหมดแรงและอยากหลับ ไม่มีแรงจะร้องหรือพูดอะไร ตาเริ่มปรือ แขนขาหนักอึ้งจนเธอยกแขนผมขึ้นมาก็ได้แต่ปล่อยตัวไปตามนั้น สิ่งสุดท้ายที่ผมรู้สึกก่อนหมดสติไปคืออีแกนนำกำลังสำผัสข้อมือตรวจชีพจรของผม

ไม่รู้ว่าผ่านไปนานแค่ไหนผมก็รู้สึกตัวขึ้นมาอีกที ผมพบว่าตัวเองถูกมัดพาดท่อนบนไว้กับโต๊ะเขียนหนังสือของผม ท่อนล่างผูกพันธนาการกับขาโต๊ะในท่ายืนจนหว่างขาผมถูกถ่างออกเผยท่อนล่างเปล่าเปลือย

ผมมองไปรอบๆยังมีอีกร่างหนึ่งที่ถูกจับมัดไว้บนเก้าอี้ ถูกสวมหน้ากากผ้าสีดำแนบปิดหน้าตา มีเพียงรูปากขนาดใหญ่เพียงรูเดียวโดยมีเศษผ้าบางอย่างยัดอยู่ในปากจนเต็ม แต่ผมจำได้ว่าเป็นน้องชายของผม ร่างกายกำยำเปลือยเปล่า ท่อนเอ็นอันเขื่องตั้งแข็งตัว ทั้งๆที่สลบไม่ได้สติอยู่

นอกนั้นโดยรอบผมมีพวกเด็กสาวตัวแสบที่ทรมานผมทั้งกายและใจระหว่างอยู่โรงเรียน แต่พวกมันไม่ได้กำลังสนใจผมอยู่ พวกมันกำลังรุมล้อมให้ความสนใจกับแม่ของผม ที่ถูกจับเปลือยกายมัดมือไพล่หลังอยู่บนเก้าอี้ หนึ่งในนั้นหยดน้ำตาเทียนลงบนเต้าเปลือยเปล่าของแม่อยู่ เธอกัดริมฝีปากส่งเสียงเบาๆที่ฟังไม่ออกว่าเป็นความทุกข์ใจหรือสุขใจ

ไม่มีอะไรที่ผมจะทำได้เลยนอกจากดูแม่ตัวเองถูกเด็กสาววัยเดียวกัน ทรมานหยามเหยียด จึงร้องตะโกนโหวกเหวกพยายามบอกให้มันหยุด อีกแกนนำจึงหยิบเศษผ้าขี้ริ้วแถวนั้นมาอุดปากผมจนแน่นแทบสำลัก แล้วบอกให้พวกสก๊อย จัดการตามสะดวกไปก่อน เดี๋ยวเธอจะจัดการกับส่วนนี้เอง แล้วเธอก็หยิบถุงมือยางทางการแพทย์จากกระเป๋านักเรียนมาสวม  ก่อนจะนำถุงยางมาสวมให้กับท่อนเอ็นน้อยของผม

เป็นความรู้สึกประหลาดที่ต้องโดนคนอื่นทำให้ ไหนจะยังมีผู้หญิงคนอื่นถือกล้องถ่ายสภาพความอนาถของครอบครับเราไว้อีก ทั้งยังไม่รู้จะมองไปทางไหนดี ด้านหนึ่งก็ท่อนควยอันโตเส้นเลือดปูดโปนของน้องชาย อีกด้านก็ทรวดทรงอกอั๋นของแม่ที่กำลังสั่นระรัว พอพยายามหลับตาก็ได้ยินเสียงกระเส่าของแม่และคำว่าร้ายของพวกเหลือขอที่เรียกเธอว่าอีแก่บ้าง อีร่านบ้าง ถ่มน้ำลาย ตามด้วยเสียงตบ และฟาดเหมือนแส้กระทบเนื้อหนัง

แต่ผมก็ทนหลับตาได้ไม่นานก็รู้สึกเสียวจนเบิกตาโพลง เห็นแม่ตัวเองเป็นกระสอบทรายให้พวกเด็กเดนเป็นระยๆ เพราะอีลูกคุณหมอเริ่มจับดุ้นน้อยของผมแล้วขยับมือสาวให้ เป็นความรู้สึกที่ต่างจากปกติที่ใช้มือตัวเองมากๆ แม้จะเป็นเนื้อหนังที่ถูกกั้นด้วยพื้นผิวของถุงยางอนามัยและถุงมือแพทย์ก็ตาม เธอบอกผมว่าอย่ากลั้นไว้ ให้แตกมา เธอยากให้ผมปล่อยน้ำให้เยอะๆ

ไม่อยากจะเชื่อว่าครั้งแรกกับผู้หญิงของผมจะเป็นแบบนี้ หรือเปล่า ผมไม่แน่ใจว่าครั้งที่ผมได้จูบครั้งแรกมันควรจะนับเป็นครั้งแรกกับผู้หญิงของผมดีมั้ย ผมเริ่มคิดฟุ้งซ่านสติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว

ในที่สุดผมก็รู้เหตุผลที่อยู่ๆพวกเด็กสาวเหล่านี้อยู่ๆก็กลายเป็นวายร้ายของผมที่โรงเรียน พวกนี้คิดว่าแม่ของผมแย่งผู้ชายของพวกมัน ซึ่งแม่ก็ตอบโต้คารมกับอีกฝ่ายว่า ไม่ได้คิดแย่งก็แค่มาเย็ดกันเฉยๆ พวกเด็กสาวทั้งหลายก็แค่คิดมากไปเอง

พวกเด็กสาวเหลือเดนเรียกแม่ผมว่าทำตัวชั้นต่ำกว่าขยะ และพูดถึงเรื่องที่แม่ไปให้แฟนๆของพวกมันรุมเย็ดถึงในห้องเรียน เป็นอีกะหรี่ราคาถูกไม่มีใครเอา

แต่แฟนพวกเธอก็เอาป้าอยู่นะเห็นๆอยู่ ทั้งๆที่ป้าทั้งแก่ทั้งร่านแถมไม่ฟรี คำที่แม่พูดตรงนี้ไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นเลย

ท่อนเอ็นผมโดนบีบและชักอย่างรุนแรงจนทั้งเจ็บทั้งเสียว ส่วนอีเหลือขอที่คอยหยดน้ำตาเทียนใส่ก็โกรธมากจนเอาเทียนทั้งแท่งจี้ไปตรงร่องสวาทของแม่ทั้งๆที่ยังติดไฟอยู่

น้ำของผมพุ่งกระฉูดออกทันทีที่ได้ยินเสียงครางของแม่

แม่ทำตาพริ้มสบตากับผม เผยอริมฝีปาก เหมือนเก็บซ่อนความสุขเอาไว้ไม่อยู่ แล้วก็ผละไปพูดคุยใช้เหตุผลกับพวกเด็กสาวที่เริ่มมีท่าทางสับสน เหมือนแม่ค่อยๆเผยความร่านในตัวออกมาแล้วพยายามทำให้พวกเธอคล้อยตาม ว่าการเย็ดก็แค่วิธีหาความสุขแบบหนึ่ง ยิ่งพูดยิ่งทำให้ทุกอย่างดิ่งลงเหวเรื่อยๆ ด้วยการชักชวนให้พวกเธอลองโดนควยให้มากกว่านี้ ปล่อยตัวไปกับอารมณ์เงี่ยนให้มากกว่านี้ แล้วจะได้ไม่รู้สึกแย่ที่ตัวเองไม่ดีพอจะรั้งผู้ชายไว้ได้เพราะเย็ดไม่ดีพอ

หนึ่งในเด็กเหลือขอก็เร่งระดับความรุนแรงมากขึ้น ด้วยการนำเข็มฉีดยามาปักลงไปในเนื้อบริเวณเนินหัวหน่าว ฉีดสารบางอย่างลงไป แล้วก็ถอนกระบอกไซรินจ์ออกส่วนหัวเข็มเอาปักคาไว้

ร่างของแม่เริ่มสะดุ้งโหยง ทำเอาท่อนควยของผมแข็งเกร็ง และพ่นเอาน้ำขาวขุ่นอีกกองหนึ่งใส่ถุงยางที่สวมอยู่ ผมชักเริ่มอ่อนล้าแต่น่าแปลกที่มันยังแข็งตัวได้เรื่อยๆแม้ตรงหัวเริ่มเจ็บตรงเส้นเอ็น อีลูกหมอชักกระตุ้นผมไม่หยุด อีดอกคนนั้นก็ยังไม่หยุด ปักเข็มฉีดสารบางอย่างเข้าไปในหีของแม่เข็มแล้วเข็มเล่า จนเห็นว่าแม่เริ่มมีสีหน้าไม่สู้ดี ผมไม่รู้ว่าควรรู้สึกยังไงดี

อีแกนนำคงเริ่มรู้สึกแล้วว่าท่อนควยผมเริ่มโรยรา น้ำหนักของน้ำกามในถุงเริ่มมาก แม้ไม่เห็นแต่รู้ได้ว่ามันค่อยเลื่อนหลุดจากแท่งเอ็น ส่วนแม่ของผมเริ่มเปลี่ยนจากท่าทีเหมือนอวดดีกลายเป็นตกอยู่ใต้เบี้ยล่าง เนื้อตัวเริ่มกระตุกเป็นระยะๆ เพียงแค่อีพวกนั้นสัมผัสหัวนมเบาๆก็พลันสะดุ้งโหยงร้องครางเสียงดังเหมือนติดสัตว์

ขณะที่ผมคิดว่าตัวเองคงไม่สามารถมีอารมณ์เงี่ยนกับการดูแม่ตัวเองกลายเป็นอีร่านควยต่อหน้าต่อตาได้แล้ว จู่ๆผมก็สะดุ้งพรวด ส่งเสียงโหยหวนแข่งกับแม่
เป็นอีแกนนำที่สอดนิ้วเข้ามาในรูตูดของผม

เธอควานเข้าไปแล้วกดลงตรงบริเวณจุดเชื่อมต่อ ที่ลำไส้บางที่สุดและติดกับโคนของต่อมเสียวในผู้ชาย จริงๆมันมีอยู่ทั้งในผู้ชายและผู้หญิง โดยผู้หญิงสามารถเข้าถึงจุดกระสันภายในทวารหนักได้จากทั้งรูหน้าและหลัง แต่สำหรับผู้ชายมีทางเข้าอยู่ทางเดียว

ท่อนควยของผมกลับมาแข็งตัวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน พร้อมรู้สึกว่าน้ำกามไหลรินอย่างหยุดตัวเองไม่อยู่ ในหัวของผมว่างเปล่า คุมตัวเองไม่ได้ แขนขาเกร็งจนเหนื่อยล้า

ผมจ้องไปเบื้องหน้า เห็นแม่ของผมถูกกระตุ้นให้เจ็บเสียวด้วย เครื่องช็อตไฟฟ้า ทุกครั้งที่แม่เด้งตัว หรือส่งเสียงครางโหยหวน แท่งเอ็นของผมก็ยิงน้ำพุใส่ถุงครอบ

เนิ่นนานแค่ไหนผมก็ไม่รู้ แต่มันรู้สึกว่านานเหมือนทั้งชีวิต ในที่สุดการรีดน้ำก็หยุดลง

ในที่สุดอีลูกคุณหมอ ก็ถอนเอาถุงยางอนามัยออกจากท่อนเอ็นอ่อนแรงของผม มันใหญ่มากจนเหมือนลูกโป่งน้ำอันเท่ามือ ผมอยากจะสลบลงไปเสียเหลือเกิน แค่กระดิกนิ้วยังไม่มีแรง เจ็บแสบไปหมดจากปลายควยไปถึงหูรูดทวารหนัก

การทรมานของแม่จบลงแล้วเช่นกัน แต่สีหน้าบ่งบอกว่าการหยุดมือนี่คือการทรมานยิ่งกว่า

ลูกคุณหมอดูจากท่าทางของแม่ที่สั่นกระสันทั่วร่าง สีหน้ามีความออดอ้อน แล้วพูดเชิงว่า ยาเริ่มออกฤทธิ์แล้ว เมื่อนำถุงยางที่เนืองแน่นด้วยน้ำควยไปใกล้ๆ แม่ก็พลันพรวดพราดพยายามยื่นหน้ามาสัมผัสมันเสียให้ได้ แลบลิ้นพยายามอยากลิ้มรสสูดจมูกฟุดฟิดเสียงดังเหมือนหมาดมกลิ่น ความใคร่กระหายในกามครอบงำความคิดของแม่จนหมดสิ้น

จากคนเงี่ยนที่ยังอวดเก่งกลายเป็นอีร่านที่ขาดสติ พูดจาออดอ้อนร้องขอน้ำกามเหลือทิ้งจากควยของผมเพียงแค่จะได้ลิ้มรสมัน อีหัวหน้ายิ่งเห็นแม่ลดตัวก็แสยะยิ้ม ล้วงถุงมือยางลงไปในอดีตถุงหุ้มควย ควักเอาน้ำกามมาแค่พอติดปลายนิ้วก่อนจะป้อนลงไปในปากของแม่

อีร่านดูดดื่มหยดน้ำควยจนโดนฝ่ามือตบเข้าเต็มหน้าถึงยอมปล่อยนิ้วอีกฝ่ายออกจากปาก พวกเด็กสาวพากันหัวเราะเมื่อได้เห็นแม่ทำตัวเรียกร้องความกรุณาจากคนอายุคราวลูก

เงี่ยนเหรอ เป็นคำถามที่มันถามแม่ของผม พลางดึงเอาเข็มโลหะที่ปักอยู่บริเวณเนินหีออก อีร่านก็ตอบไปอย่างสุภาพและยกย่องเทอดทูนว่ามีความต้องการมากแค่ไหน พร้อมกับแอ่นบั้นเอวให้เธอทารุณตามต้องการ แต่อีกฝ่ายทำเพียงถอนเข็มออกจนหมด แล้วก็ลุกขึ้นจากมา ทำเอาแม่ร้องครางขอร้องให้ทำอะไรสักอย่างกับรูหีที่น่าสงสารของแม่ที

แต่นั่นแหละคือแผนการชั่วร้ายของพวกเด็กสาวเหลือขอพวกนี้ตั้งแต่แรก พวกมันช่วยกันยกลากเก้าอี้ที่มัดน้องชายของผมติดไว้อยู่มาตรงหน้าแม่ ตอนนี้น้องชายเหมือนจะได้สติแล้วแต่ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นและพยายามดิ้นรนส่งเสียงร้อง ส่วนอีตัวร่านควยเบิกตาโพลงกับท่อนเอ็นยักษ์เส้นเลือดปูดโปนของลูกชายตัวเอง พยายามจะเอนกายเข้าหาแต่โดนพวกเด็กสาวฉุดรั้งแยกไว้ก่อน อีหัวโจกเทน้ำกามของผมลงบนแท่งควยของน้อง แล้วจึงปล่อยให้บั้นเอวของแม่พุ่งเข้าไปหาเหมือนกับแม่เหล็ก

ท่อนเอ็นอันเขื่องสอดเข้าไปในโพรงมดลูกที่เคยให้กำเนิด พวกมันคลายเชือกปล่อยแม่ออกจากเก้าอี้ แต่แทนที่ทันทีที่ได้อิสรภาพจะทำอะไรเพื่อขัดขืน อีร่านกลับโผเข้ากอดร่างกำยำของหนุ่มน้อยตรงหน้าอย่างใคร่เสน่หาแล้วขยับบั้นเอวกระแทกกระทุ้งเหมือนจะไม่มีโอกาสที่โยกบนควยแท่งนี้อีก มองแทบไม่ออกว่าใครเป็นฝ่ายเย็ดหรือถูกเย็ดกันแน่ การขยับร่างกายช่างตื่นเต้นเร่าร้อนจนไม่แน่ใจว่าใครกันแน่ที่มีควย

พวกมันอยากจะลงโทษความร่านของแม่ด้วยการฉีดสารกระตุ้นให้มีความใคร่จนทนไม่ไหว แล้วทำให้ต้องทำกิจกามกับลูกชายตัวเอง อย่างที่พวกนี้มองว่าเป็นเรื่องน่าอับอาย ไม่ใช่แค่นั้น พวกมันอยากให้แม่รับเอาน้ำควยของลูกชายทั้งสองคนไปในรูหีพร้อมๆกัน เป็นความอับอายที่พวกมันวางแผนกันในระยะยาว ทว่าสิ่งที่พวกมันไม่น่ารู้ก็คือครอบครัวของเรามีแต่เรื่องวิปลาศทั้งนั้น

เมื่อเห็นแม่กลายร่างเป็นปิศาจกามคุณ พวกเด็กสาวเหลือขอเริ่มมีความรู้สึกสะใจ ปนหวั่นกลัวบนใบหน้า บ้างก็ชักชวนกันว่าได้ภาพมาพอแล้ว น่าจะกลับกันได้ พวกเธอจึงพากันเก็บของกลับ ขณะที่แม่ของผมใช้ร่างกายของน้องเป็นเครื่องระบายความใคร่โดยไม่ใส่ใจโลกภายนอก

ทิ้งผมไว้ลำพังกับกิจกรรมทางเพศของแม่และน้องอย่างเนิ่นนานเท่าไหร่ไม่รู้ อีตัวร่านควยสูบเอาน้ำเงี่ยนจนล้นหีถึงค่อยเริ่มสงบลง เธอถึงได้แก้มัดลูกชายคนโปรดก่อนเป็นอย่างแรก

ไอ้น้องชายเมื่อหลุดจากพันธนาการก็ถอดหน้ากากผ้าและที่อุดหูด้านในออก แล้วก็มองดูโดยรอบๆแล้วจึงนำเศษผ้าที่อุดปากอยู่ เมื่อพบว่ามันคือกางเกงในของแม่ มันก็ฟาดใบหน้าของแม่ด้วยหลังฝ่ามือจนทรุดลง เพราะแม่สปอยล์น้องชายของผมอย่างตามในมาตลอด มันไม่เคยต้องเบิร์นหรือเล้าโลม เมื่อใดที่มันอยากจะเย็ดแม่จะเตรียมหีตัวเองให้มันตลอด
ปกติผมไม่เคยหืออืออะไรกับมัน แต่วันนี้ผมพยายามที่จะบอกให้มันรู้สักทีว่า ผมไม่ว่าอะไรถ้ามันจะใช้แม่เป็นเครื่องบำเรอควยแต่อย่างน้อยก็เคารพกันหน่อย

ผมส่งเสียงแห่งความโกรธอย่างสุดกำลัง แต่สิ่งที่มันเห็นมีเพียงไอ้เด็กหงอที่ถูกจับแก้ผ้ามัดติดกับโต๊ะ มีเศษผ้าอุดปากส่งเสียงอื้ออึงดีดดิ้นไปมาเท่านั้น ยิ่งดิ้นยิ่งตะโกนน้ำกามของผมยิ่งพุ่งยิงออกเปอระพื้น น้องชายมองผมอย่างสมเพช

แม่พยายามเลี่ยงสายตาไม่มองผมผมดิ้นไปมาขณะเกาะขาของลูกชายคนโปรด เธอค่อยๆสัมผัสท่อนเอ็นอันโตที่เปอระเปื้อนไปด้วยน้ำกามของผมและของมันผสมกับน้ำหีของแม่อย่างแผ่วเบายกขึ้นมาจุมพิต

น้องชายเมินจากผมแล้วจับร่างเล็กๆของแม่โยนขึ้นเตียง แล้วก็ทำการบริหารควยด้วยร่างกายของแม่
แท่งเอ็นอันเขื่องของมันถูกเสียบเข้าร่องเสียว แล้วเริ่มการขยับเข้าจังหวะอย่างรุนแรง เสียงร้องเสียวของแม่ประกอบจังหวะการบุกทะลวงของมัน

ผมที่ถูกตรึงไว้กับโต๊ะ ทำได้อย่างเดียวคือดูแท่งสวาทเสียดสีกับรูเสียว ในการกระแทกขาเข้า น้องชายจะกดลำตัวเข้าจนสุดโคนเหมือนจะบี้ร่างของอีกฝ่ายให้แบนลงกับเตียง
เมื่อเข้าจังหวะได้ที่ เหมือนท่อนควยของมันโดนโพรงมดลูกดูดจนติดคาอยู่ สูบจนถอนไม่ออก พวงสวรรค์กระตุกระริก เป็นระยะสั้นๆ

มันรู้สึกเหมือนผมเห็นมันถูกเสียบคาอยู่เป็นระยะเวลายาวนานเหลือเกิน กว่ามันจะถอนท่อนกามออก โพรงหีของแม่คงจะรัดแน่นมากจนคราบกามทั้งหลายถูกรูดออกในครั้งเดียวจน ไม่เห็นอะไรปนเปื้อน

จากนั้นต่อหน้าต่อตาของผม รูหีของอีร่านก็ปล่อยน้ำควยไหลทะลักออก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cyborg0011

บทชักจะยาวเกินกว่า"Short caption"มากขึ้นเรื่อยๆ

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

OOpongOO pong

artherox

รอดูเมื่อไหร่ตัวเอกจะได้เอาบ้าง

kk2016

1819

เรื่องราวค่อยๆดาร์ค ขึ้นทุกที    ผู้ชายทุกคนได้แม่พระเอกหมด ยกเว้นพระเอก หนอนน้อยเล็กแม่เลยไม่สนใจ  แต่ที่แน่ๆ มีแม่แบบนี้  ลาออกไปเรียนที่อื่นเหอะ อายเขา  ส่วนแม่จะร่านมากแค่นี้ ก็อย่าให้มีผลกับลูก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

thesunsound

sonly

lungpee

sm007

BłäčkMäñ_60

เกิดมาเล็กก้อแบบนี้ สู้อะไรเค้าไม่ได้

readder

แบบนี้จะตอบโต้อย่างไงดี มืดมนไปทุกด้าน

tonfearne