ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภาวะปกติ ของบ้านที่ไม่ปกติ

เริ่มโดย Xhip2545, กุมภาพันธ์ 09, 2022, 01:17:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Xhip2545

หลังจากเหตุการณ์ต่างๆที่เพิ่งผ่านมาไม่นานนี้ น่าแปลกที่พวกเรากลับไปอยู่สภาพปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น คงเป็นเพราะว่าบ้านที่ผมอยู่มันไม่ปกติมาตั้งแต่แรก ส่วนชีวิตที่โรงเรียนพวกเด็กสาวเหลือเดนและแฟนหนุ่มเหลือขอเริ่มจะปราณีผมบ้าง ไม่ได้มีเหตุการณ์บ่อยเหมือนก่อน แต่เพิ่มเติมด้วยสายตามองแปลกๆตามด้วยเสียงหัวเราะซุบซิบนินทามากกว่าเดิม
พ่อน่าจะยังไม่รู้เรื่อง ส่วนแม่ก็ไม่พูดถึงเรื่องคืนนั้น และน้องชายไม่รู้ว่ารู้ตัวหรือเปล่าว่าวันนั้นเกิดอะไรขึ้น หรือมันแค่ไม่สนใจอะไร

วันนี้ผมกลับบ้านมาพบว่าแม่นอนเปลือยกายหมดสภาพอยู่ ก็จริงที่ผมมักจะกลับบ้านมาพบว่าแม่กำลังมีกิจกามเริงรมย์อยู่กับคนรู้จักบ้างคนไม่รู้จักบ้าง หลายครั้งเหลือทิ้งคราบไว้ให้ผมคอยทำความสะอาด แต่สภาพวันนี้เละเทะเป็นพิเศษ น้ำกามเปรอะเปื้อนใบหน้าที่ยังมีรอยช้ำจากรอยตบของลูกคนโปรด กางเกงในถูกยัดไว้ในปาก รอบๆที่เกิดเหตุเต็มด้วยถุงยางใช้แล้วหลายชิ้น

ด้วยความตกใจนิดหน่อยผมจึงติดต่อกับเพื่อนในกรุ๊ปแชท ที่มักคุยเรื่องกิจกามของแม่ด้วยกัน แล้วก็ปรึกษาหารือกันเล็กน้อย ก่อนที่เพื่อนๆจะขอให้ผมส่งรูปที่เกิดเหตุให้ดู

ผมประหลาดใจได้ชั่วครู่เดียวตัวต้นเหตุก็เผยกายให้เห็น ไอ้น้องชายเดินแก้ผ้านับเงินเป็นฟ่อนผ่านมาพอดี ท่อนควยของมันยังมีน้ำขาวข้นหยดไหลท้องเป็นรอยทาง

เห็นแบบนั้นผมจึงลั่นคำถาม ว่านี่มันเรื่องอะไรกัน คำตอบที่ได้มาทำเอาผมรู้สึกร้อนผ่าวไปทั้งหน้า เจ็บเสียดไปทั่วท้องน้อย
ปกติอีร่านจะทำความสะอาดให้ด้วยปาก แต่วันนี้มันดันสลบไปก่อน สงสัยจะเพราะวันนี้มีแต่พวกมือหนักแถมยังเพิ่งโด๊ปยามาด้วย

ถึงผมจะมีจิตวิปลาสแต่ผมเก็บไว้ในใจเสมอ ไม่ว่าในใจจะเรียกอีตัวร่านควย อีดอกทองมากเย็ด แต่เมื่อผมพูดออกจากปากผมจะเรียกเธอว่าแม่เสมอ
แต่มันไม่เรียกแม่ว่าแม่ด้วยซ้ำ

ไม่ทันที่ผมจะได้ระบายความโกรธ อยู่ๆมันก็เดินโทงๆเข้าหาผมช้าๆ ชี้หน้าด้วยท่อนเอ็น สมองผมก็พลันลัดวงจรไปขณะหนึ่ง

มันต้องการให้ผมทำความสะอาดควยให้มัน พอถามว่าทำไมไม่ทำเอง มันก็ตอบแบบเรียบเฉยเหมือนเป็นเรื่องธรรมดามาก
ไม่รู้ ไม่เคยทำเอง มันมีหน้าที่แค่เย็ดอย่างเดียว แม่จัดการให้ตลอด และผมเป็นพี่ชายก็ควรดูแลน้องชายหน่อย ผมจึงถ่มน้ำลายใส่ท่อนเอ็นของมันด้วยความโมโห

แต่คำพูดที่ตามมาของมันก็ทำเอาผมแทบหยุดลมหายใจตัวเอง
มันเอาหีของแม่มาให้ขี้ยาเย็ดแลกเงิน แต่ผมเอาหีแม่ไปแบ่งให้เพื่อนโดยไม่ได้เงินสักแดงเดียว
ทั้งยังบอกว่าเนื้อแท้ของแม่เป็นแค่อีร่าน ที่ผมเองก็รู้แก่ใจ แต่ยังไม่ยอมตอบสนองสิ่งนั้นให้อีกะหรี่นั่นสักที

เป็นคำพูดที่ทำเอาผมอึ้งไปครู่ใหญ่ มีคำถามและความสับสนในตัวเองประดังประเดเข้ามาในหัวสมองจนอื้ออึงไปหมด ไม่อยากยอมรับ ไม่กล้าปฏิเสธ ไม่มีคำพูดอะไรที่จะเอ่ยต่อไปได้

หากผมหุบปากแล้วรีบๆล้างควยให้มันด้วยปากนี้ มันสัญญาว่าตั้งแต่พรุ่งนี้ไปมันจะไม่สั่งให้ทำตัวแม่เป็นอีดอกทองมากเย็ดอีก น้องชายของผมบอกแบบนั้น
และกล่าวทิ้งท้ายอีกว่า แต่ไม่แน่ว่าผมอาจไม่ชอบผลลัพท์ก็ได้

รู้สึกตัวอีกทีแท่งเอ็นอันโตของน้องชายก็เข้ามาอยู่ในปากผม ไม่แน่ใจว่าผมหยิบมันเข้าปากเอง หรือว่ามันจับผมอม

ไม่รู้ทำไม พอไม่มีความรู้สึกเงี่ยนอย่างแรงกล้าเป็นแรงขับดันเหมือนตอนที่ผมทำกับอีกะหรี่ในวันนั้นแล้ว น้ำควยมันรสชาติเหี้ยเหลือเกิน คาว ขมปี๋ และเหม็นกว่าของพวกเหลือขอนับสิบคนรวมกันในรูหีซะอีก

ผมต้องห้ามตัวเองไม่ให้สำรอกออกมา ทั้งด้วยความขมคอ และความยาวของดุ้นสวาทที่ทะลวงลึกเข้ามาในปากจนแทบหายใจไม่ได้

แม่ต้องลิ้มรสชาติของแบบนี้อยู่แทบทุกวัน แถมยังทำเหมือนกับว่ามันเป็นของที่อร่อยที่สุดในชีวิต ได้อย่างไรกัน

กว่าจะผ่านกระบวนการล้างควยให้ลูกคนโปรดของแม่ผมต้องทนทรมาณกว่าจะผ่านการเล็มซอกหัวเอ็นจนท่อนสวาทของมันสะอาดปราศจากคราบน้ำกาม มันเหมือนเวลาผ่านไปเป็นสิบปี

แล้วก็จบลงห้วนๆ มันเดินจากไป พลางพูดเย้ยว่า ไปผลาญเงินดีกว่า ง่ายๆแค่นั้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

cyborg0011

ภาพไม่โชว์ครับ เข้าใจว่าทางต้นทางเขาเข้ารหัสกัน"ฮอตลิงก์"ไว้

Error 1020
Ray ID: 6da6dca6c8c68833 • 2022-02-08 18:18:41 UTC
Access denied

What happened?
This website is using a security service to protect itself from online attacks.

อ้าว...ภาพมาแล้ว อ๋อ...มันถูกย้ายโฮต์ไปอีกเจ้าแล้วนั่นเอง

Xhip2545

อ้างจาก: cyborg0011 เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2022, 01:23:22 ก่อนเที่ยง
ภาพไม่โชว์ครับ เข้าใจว่าทางต้นทางเขาเข้ารหัสกัน"ฮอตลิงก์"ไว้

Error 1020
Ray ID: 6da6dca6c8c68833 • 2022-02-08 18:18:41 UTC
Access denied

What happened?
This website is using a security service to protect itself from online attacks.

แก้โดยใช้เว็บใหม่แล้วครับ

แปลก ปกติเว็บนี้ใช้ได้ปกติไม่เคยเป็นงี้มาก่อน

hart

artherox

The maiji

มันเดิดอะไรขึ้นกันเนี้ยงงไปหมดแล้ว

Wiwek

rasta

oddsk

Diego888

Sawadasinayosi

Ngomngai

Sur9x

::Crying::ทำไมต้องล้างให้น้องด้วยปากละคร้าบบบ

eunsunkim9798

วิปริตกันทั้งบ้าน..ยังกะสัตว์เดรัจฉานสมสู่กัน