ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 17 ตัดสินใจ

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 09, 2022, 08:27:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ck09032522

Li

อ้างจาก: magna67t เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2022, 08:30:48 หลังเที่ยง
ภาค 4 นี้ นอกจากปวดตับแล้ว
ปวดหัวอีกต่างหาก....
อลหม่านกันสุดๆ  คู่นั้นคู่นี้

จริงๆผมน่าแยกเป็นภาค 5 ให้เป็นเรื่องของปั้นไปซะ  ก็น่าจะดี

แต่เอาหละครับ...จากนี้เรื่องจะค่อยๆคลี่คลายแล้ว

ขอบคุณที่ติดตามซีรีส์นี้กันนะครับ
อาทิตย์หน้าจบแน่นอน....

warpzone

nowhereman

บีทแกล้งทำหรือเปล่าเนี่ย ส่วนโมเมกับแอมน่าจะตกกระป๋องเรียบร้อย

aaa01

หน้าสงสาร​นายปั้นวันเดีนวเจอสองช็อก​

pd19811983

สงสัยลงเอยที่บีทล่ะนะปั้น คนอื่นเขามีคู่หมดแล้ว

nujane_dude

สงสัยได้ลงเอยกะน้องบีทละมั้ง สรุปนายปั้นคุ้มสุดๆ

livpool

ทุกอย่างกำลังจะลงล๊อคอย่ามีดราม่านะ

hanvises

โอ๊ยน้อ กำลังจะไปได้สวย บีทก็จมน้ำอัก

Suwatchai Kongpaem

Chere Mat

นิด หน่อย

ball2112

กลายเป็นบีทจะลงเอยกับปั้นหรอเนี่ย

dumrongsak

จะเป็นไรไหมนี่ คนนั้นทีคนนี้ทีสับสนไปหมดแล้ว

Daxamoo

จากโดนเท กลายเป็นดราม่าซะงั้น ได้เมียแน่ละปั้น