ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 17 ตัดสินใจ

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 09, 2022, 08:27:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Erik

Nal

abatrost kp

Sur9x

สงสารโมโนจังครับ หาใหม่เหอะ ทั้งโบ้ตทั้งปั้น ไม่เอามันเลย

pui10000

ieaky

เรื่องที่ผมเล็งไว้ไรท์สานฝันให้ผมแล้ว คิดตั้งนานพล๊อตเรื่องจะทำไงให้หมอแอมออกไปจากชีวิตปั้นได้ บทจะง่ายก็ง่ายจริง 555 หวังว่าหมอแอมคงจะไม่รีเทิร์นกลับมานะ แต่แอบสงสัยว่าทำไมหมอแอมตอนนั้นยังซิงอยู่ยนปั้มเป็นคนแรก ทั้ง ๆ ที่รักหมอชล และทำรักเป็นพอสมควร
งานนี้รอลุ้นหมอปั้นกับบีทีละ หวังว่าหมอโบ๊ทคงไม่อัดหมอปั้นแรงเกินไปข้อหามาคบน้องสาวแบบแอบ ๆ
อุตส่าห์คิดว่าบีทจะคุยกับโมโนให้เข้าใจว่าโบ๊ตคิดถึงโมโนมากกแต่เพราะอะไรถึงไม่มาหา ส่วนหมอโบ๊ทหวังว่าจะตัดสินใจมาเคลียร์ได้ก่อนที่จะสายไปนะ

nar007

งานเข้าไอ้ปั้นแน่ๆ พาน้องสาวเขามานอนโรงแรมแล้วน้องสาวเค้าจมน้ำอีก

Kfg asdf

ziggy2

ลุ้นๆใกล้จะจบกันล่ะ จะลงเอยยังไงกัน

Rivermoon

เรื่องราววุ่นวายอลเวงจริงๆ ภาคนี้

ijfkdory

ones26421

หมอปั้นเป็นคนดวงไร้คู่เหรอเนี่ย

Gig11