ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Nyu -Gak Usei น้ำนมของครู(Chichi Nikurin) [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2022, 07:05:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องที่ 10 จากมังงะ [Ryuta] Chichi Nikurin
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

ครูยอมง่ายไปไหมครับ แบบนี้สงสัยจะได้แฟนแทนนะเนี่ย

ต่อหน้าลูกเลยนะครับคุณครู

kenata

เดี๋ยว คุณครูก็ได้ กิ๊ก+1 หรอก

edit : แลกเปลี่ยนเท่าเทียม สินะ กลายเป็นติดใจแทน ซะงั้น

::Dribbling::

MooOon

เอาตรงๆมองแบบหื่นกามๆมันก็โอเค แต่ถ้ามองเรื่องจริง

มาเป็นครุได้ไง 555+ สมองแย่กว่าเด็กอีก ไม่คิดถึงผัวเลย

เดาว่าจากให้นมกลายเป้นกิ๊กแทนละมั้ง

-------------------------------------------------

ไอ้พระเอกมันร้ายนะ อยู่ๆเอาของมาโชวเฉยๆ เเล้วมาทำอีกว่าเกิดไรขึ้น

555+ นางเอกก็ทนไม่ไหวเอาตามด้วย ดูเหมือนสนุก แต่ก็สงสารผัวนางเอกนะ

Wichana

เห็นผู้ชายอ้อนหน่อยนี่ยอมเลยหรอ จะถึงขั้นไหนนะ

Edit
แหม่ไอ้เด็กเลว มีเอาดุ้นมาโชว์ ตั้งใจละสิ ครูก็นะเจอของเด็กติดยาวเลย

keatmano

อนาคตอยู่บนเส้นด้ายจริง ๆ เพราะสงสัยคงไม่จบแค่นมจากเต้าแน่ ๆ ... โดนจัดไปเต็ม ๆ แน่นอน คุณครูแม่ลูกอ่อน

น่าจะเป็นแผนของเจ้าลูกศิษย์หนุ่มนะ

Gameover

akine

::Bloody:: โอยยคุณครูใจดีจังค้าบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tdestiny

คุณครูใจอ่อนเกิ๊นไปปป

หลังๆวิธีรีดน้ำนมกันนี้พิสดารมากครับ55

Thanee_samsung

ครูคนสวยเจอหนุ่มขี้อ้อน ผมว่า น่าจะได้แฟนแทนนะ

kasana

ขอกินง่ายๆแบบนี้เนี่ยนะ แล้วก็ยอมง่ายๆเลย

ติดใจของเด็กหนุ่มซะแล้ว

hippopov2

กล้าขอ ก็กล้าให้นะครู อะไรจะใจถึงขนาดนั้นเนี่ย ::Oops:: ::Oops::

indystay

subanrl2

คุณครูใจดีอย่างนี้ต้องเรียกว่าแม่ครูแล้วล่ะ

Master-V

คุณครูมีจิตใจดีงาม เข้าใจเด็ก(ชอบดูดนม)มากครับ