ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryuta] Nyu -Gak Usei น้ำนมของครู(Chichi Nikurin) [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2022, 07:05:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::

เหมือนครูกำลังวางแผนจับเด็กทำผัวอีกคนหรือเปล่า
ทำไมจู่ๆก็ใจดีอยากให้เด็กดูดนมซะง้านน่าคิดไหมละ?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

変Man

ครูจะใจง่ายเกินไปไหมครับ แต่อ่านเอาหื่นนี่ฟินดีเลย ไอ่หนูนี่มันร้ายดีแฮะ
นมแลกนมแถมความฟินสินะ ครูเองก็ติดใจแล้วด้วย ยาวๆไปเลยไอ้หนู

thaigame01

akiyama

คุณครูใจดีไปหน่อย แต่ก็จัดว่าเด็ดครับผม

Minibar

อันนี้ผูกเรื่องมาดี มีเหตุผล เพื่อเด็กอ่ะ 555

มีการขอคืนด้วย คนคิดเก่งโคตร ปรบมืออออ

x-gen

อยากให้มีคุณครูแบบนี้จริงๆ

edit คุณครูทำแบบนี้นักเรียนก็เหลิงสิครับ เล่นติดใจซะเอง

yuricacarof

Summermay

ครูโดนเด็กมันเล่นแล้วล่ะ มันใช่เรื่องใจอ่อนมั้ย

ครูโหดนะครัช ยอมให้มาเอาต่อหน้าลูกเลย

andycarton

ทำไมไปยอมง่ายๆขนาดนั้นนะ แค่คั้นนมมาให้ชิมก้อน่าจะพองานี้คงได้ผัวเพิ่มอีกคนอะนะถึงจะเด็กก้อเถอะ ::DookDig::Edit:ว่าเระสุดท้ายติดดุ้นเด็กจนได้แต่ว่าโด้กันต่อหน้าลูกนี่จะหื่นไปนะครับ ::DookDig:: ::DookDig::

พิชชี่

tgxonly8

แนวคุณครูนี่อ่านกี่ทีก็ตื่นเต้นตลอดเลยค่ะ

Kang2018

แหม ครูก็ใจอ่อนดีจัง แบบนี้เจอเด็กอ้อนทั้งชั้นมีหวังบาน

Ratchatapong

ขอได้ง่ายๆแบบนี้ อยากให้มีที่รร จังครับ