ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.2

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 10, 2022, 09:48:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.2

ขอเกริ่นอีกซักรอบ ผมได้ใช้ข้อคิดแนวการเขียนบอกเล่าของคุณโทน มาปรับเป็นการเขียนบอกเล่าเป็นเรื่องราวของตัวเอง จริงๆผมก็ไม่รู้จะเขียนอธิบายในรูปแบบไหนงมอยู่นานเหมือนกัน จะบอกว่าผมคัดลอกแนวจากเทพโทนก็ว่าได้ และผมขอกล่าวชื่นชมคุณโทนว่าเป็นทั้ง อาจารย์และไอดอลของผมก็ว่าได้เช่นกัน ขอขอบคุณ คุณโทนและรีดเดอร์ทุกท่านด้วยครับ

อ่ะเข้าเรื่องกันต่อครับ

พอน้องเอ็มมันไปลากพีอาร์อาร์มาใหม่จากไหนไม่รู้ชื่อน้องแพร ก็โดนน้องปล่อยของใส่กันเลย เราอ่ะมีของดีให้ดูก็ดูไป ก็ดื่มไปมองไป ซักพักลูกอ้อนพิฆาตของน้องเขาก็มา ก็ดื่ม 10 ดื่ม อ้าวววว 1000 ลอยหายไปแล้วจร้า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ผมก็ได้แต่อมยิ้มปล่อยน้องมันเปย์มันจ่ายไป ตังค์มันเราจะไม่ยุ่ง ผมก็นั่งกดมือถือเลือกเพลงฟัง ปกติในห้อง V นี่จะมีไฟเทค หมุนรอบๆเพิ่มบรรยากาสใช่มะ ห้องผมนี่ปิดไฟมืดสนิทไปเลย ปล่อยให้ น้องเขานัวร์มห้สะใจไปเลย ก็เห็นแค่เงาลางๆ มีแค่เสียงไฟจากเครื่องเสียงที่พอให้เห็นอยู่บ้าง

ผมก็นั่งหลับตาฟังเพลงคิดอะไรเพลินๆ เหมือนจะวันดีคอมพลีท หลายอย่าง ได้ยินเสียงเปิดประตูมีคนเข้ามา ก็ไม่ได้สนใจคิดว่าคงเอาอะไรมาเสริฟอีก สงสัยเจ้าเอ็มสั่งอะไรเพิ่มไปมั้ง ก็ไม่ได้คิดอะไร จนรู้สึกว่ามีคนมานั่งข้างๆ เลยลืมตาขึ้นมามอง หื้มมมม
WTFFFFFFF! เหี้ยไรเนี่ยยยยยย! คิดในใจ
สตั้นไปเลยครับ เห็นน้องแคชเชียร์นั่งจ้องหน้าผมอยู่ เสียงมาม่าซังก็พูด อ่ะเอาน้องมาส่งแล้วนะ ทิปแม่ด้วยล่ะ

ผม "ช็อค"  พูดอะไรไม่ออก มาม่าซังก็บอกน้องครีมว่าดูแลพี่เขาด้วยล่ะ นานๆพี่เขาจะเฉียดมาห้อง VIP พร้อมหันมาบอกผม อย่ารังแกน้องเขาล่ะ งานน้องรออยู่ข้างนอกอีกเพียบ น้องเลยสวน "แม่ต้องบอกพี่เขาซิว่าให้ ระวังหนูลวนลามพี่เขา" พร้อมนั่งหัวเราะสนุกสนานเขาพร้อมเอียงตัวเข้ามาเกาะแขน จ้องหน้าผม ผมนี่ตัวแข็งไปแล้ว มาม่าซังก็เดินออกไป

ผมยังนั่งงงอยู่ คือพูดไม่ออก ตะกุก ตะกัก หันไปหาเจ้าเอ็ม แมร่งไม่สนใจกุแล้ว กอดจูบ นัวร์เนียกับพีอาร์ เห็นแวบๆในความมืดมีล้วงมีคลึงกันสนุก น้องแคชเชียร์ก็หันมาถาม พี่ดื่มอะไรคะ? อ่า เหล้าโซดาน้ำละกัน น้องก็ชงเหล้าให้ดื่ม เชียร์กัน2คน คืองง ไปต่อไม่ถูกประหม่าไปหมด

อะไรกันครับเนี่ยยยย กูควรทำตัวยังไง งงกับสถานการณ์ ไปต่อไม่ถูกครับ คือแบบถ้าเป็นพีอาร์คนอื่นโอ๊ยยย เรายังพอไว้ลาย สู้ สู้ แต่นี่คือคนที่เราแบบเห็นละหวั่นไหวตั้งแต่แรกพบ แล้วน้องเค้าคือ แคชเชียร์ ไม่ใช่พีอาร์ไง เลยยิ่งทำตัวไม่ถูกใหญ่ อารมณ์ตอนนั้นคือเดดแอร์ไปเลยฮะ กูงงไปหมดแล้ววววว ตั้งสติไม่ได้เลยยยยย และสิ่งที่ทำให้ผมมีสติได้ คืออะไรรู้มั้ย รีดเดอร์ทุกท่าน

"กลิ่นน้ำหอม"

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

alcoholic888

ตามมาดูแคชเชียร์ครับ ว่าแต่ย้องพีอาร์งันก่อนมาเห็นเข้าจะไม่งอนกันหรอครับ

Komsan Tanunchai Olympus

สาวแคชเชียร์มาแล้ว แต่ประโยคที่แคชเชียร์พูแม่เล้ามันแปลกๆๆ 555 จะโดนจัดหนักไหม

inputpy

จรัญ บุญชู

เป็นธรรมดาครับ...ตลึงและตกใจตามธรรมชาติ...สักพักเข้าที่เข้าทางก็นัวเนียกันล่ะ

natt4556

เอิ่ม แคชเชียร์พักเบรค แม่เลยให้มานั่งเล่นก็ได้รึครับ

Thunyawit sriradon

ya00022449

::Bloody:: มาม่าซังก็จัดตามคำขอเชียว ทำตัวไม่ถูกก็ปล่อยอารมณ์พาไปเลยครับ ต้องไว้ลายซักหน่อย

mspeed

นอกจากหน้าคุ้นแล้ว
กลิ่นก็คุ้นใช่ไหมเนี่ย

Nong5670

nar007

อย่าให้เสียงเชิงครับ เราฝึกฝนมาเพื่อเวลานี้แหล่

zethkhun

เอาละ ความวายป่วงที่ว่านี่คือเงินหรือน้ำน่อ มาดูกัน

samsung014

อ่ะ ได้โอกาสละ ว่าแต่น้องอิงจะว่าอะไรมั้ย