ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.3

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 12, 2022, 01:56:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.3

เนื่องจากวันนี้เป็นวันหยุด แต่ก็มีความวุ่นวายจากลูกค้าผู้น่ารักทั้งหลาย ก็ต้องเข้าออฟฟิตมาเคลียร์งานตามปกติ เห็นว่ายังสายๆอยู่เลยยังไม่ได้ทักหาน้องอิง หรือเพื่อนๆ ที่กำลังเคลียร์โปรเจ็คงานเสริมอยู่ก็มาไล่งาน เคลียร์งาน จนเสร็จเรียบร้อย ก็ถึงทักหาน้องอิง
"ตื่นยัง จะออกกี่โมงคะ" น้องอิงตอบกลับ ยังง่วงยุเลย ซักบ่าย3 ค่อยไปว่ากันนะคะ "โอเคครับ"

เราก็หันไปคุยไลน์กับเพื่อนต่อ "สามสหายผู้น่ารัก"
พวกมึงไล่งานถึงไหนละครับ พร้อมจะออนไลน์กันรึยัง "ออนไลน์ห่าอะไร Data base ไม่มี" มันก็มีแค่แผนที่จะทำเฉยๆเท่านั้นแระ
กุมขมับไปอีกเซ็ต
เอาน่ามีข้อมูลเท่าที่มีค่อยๆคิดแผนเอาละกัน เพื่อ

"แล้วจะว่างมาเมื่อไหร่จะได้พากันไปคุยงาน ที่ร้านอาเขา"
ไมค์ "ยังไม่รุ้เลย แต่เร็วๆนี้แระ" เดี๋ยวตัดต่องานเสร็จก็ดูตารางอีกที
จิ๊ฟ "ผมไม่เฟิร์มนะว่าจะไปได้ป่าว พี่เดย์" งานตัวผมเองก็รัดตัวมาก แฟนผมก็เริ่มงอแง ป่วยด้วย แถมน้องในดิสคอร์ดก็แวะมาหาผมอีกปวดหัวอยู่เนี่ย

ผมกับไมค์ "แนะ หาแต่เรื่อง ไอ้ชิบหาย งานมากูไม่เกี่ยวนะ อย่าเอาพวกกุไปอ้างอีกล่ะ" คดีเก่ายังไม่เคลียร์ จะหาคดีใหม่อีกแล้วหรอ?
จิ๊ฟ "เอาน่าๆ ช่วยๆกัน พี่เดย์ก็หาเมียได้แล้ว จะได้มาร่วมชะตากรรมแบบเดียวกัน ผมกับไมค์"
ผม "เอาที่พวกเอ็งสบายใจเลยครับ กูขออยู่แบบนี้สบายดีกว่า"

ไมค์ "แล้วน้องแคชเชียร์ ถึงไหนแล้วเข้าหาได้ยัง" เห็นพยายามเข้าหามาซักพักแล้วนิ ผมเคยกับเพื่อนกลุ่มนี้ตลอด เวลาไปเที่ยวเจอสวยๆน่ารักก็ตะแชร์ข้อมูลกันตลอด ความนิสัยเสียของพวกผม ฮ่า ฮ่า ฮ่า แต่ก็รู้กันแค่พวกผมนะ ไม่ไหลไปที่อื่น

จิ๊ฟ "แล้วน้องอิงล่ะพี่ เคลียร์ไปยัง สารภาพบาปมาซะดีๆ" เพราะตอนคุยงานผมพูดถึงความน่ารักเขาบ่อยด้วยมั้ง เพื่อนเลยเริ่มซัก เริ่มขยี้ ไอ้ผมก็ฉนักติดหลัง รนง่าย มันเลยจับทางได้ง่ายๆ ก็พูดได้แค่อืมมมม!!!!
วันนี้มีนัดพาน้องอิงไปกินข้าวตอนเย็นๆอ่ะ เพื่อนก็แบบ "แหมมมึง แบบนี้ชัวร์ ไอ้สัส ชัวร์ ฮ่า ฮ่า ฮ่า อ่ะเอาที่สบายใจมึงเลยยย" ผมก็ได้แต่ขำแห้ง

ถึงเวลาช่วงบ่ายก็นัดกับน้องอิงเรียบร้อย ก็พากันไปนั่งกินข้าวอยู่ร้านข้าวร้านนึงในเมือง เจอหน้าน้องอิงก็แซะเลย "ได้ไปล่อนังครีมติ เมื่อคืน" ผมนี่หืมมมม ใจเย็นคร่าก็เห็นอยู่ว่าแยกย้ายกลับห้อง น้องอิงก็หัวเราะ "เชอะ" แล้วก็สั่งข้าวทานกัน น้องอิงก็บอกเสียดายเมนส์มาไม่งั้นหนูลากพี่เข้าโรงแรม ก่อนไป ตจว. ละ แล้วแซะอีก "เมียไม่อยู่ก็อย่าไปแอบล่อนังครีมล่ะ" ผมก็ได้แต่นั่งขำ โอ๊ยหนูอะไรกันครับเนี่ย มีเหตุไรป่ะเนี่ย
ไม่มีหรอก แอบหวงนิดนึง คิดในใจหวงจริงหรือแค่หวงก้างครับเนี่ย

พอทานข้าวเสร็จก็พอกันไปเดินตลาดซื้อของจุกจิก จะว่าไปน้องอิงก็น่ารัก น่าเอ็นดูอยู่นะ ก็คุยด้วยกันละสบายใจดี มีบอกด้วยนะ ไปจังหวัดบ้านน้องเมื่อไหร่ก็บอก แวะมาหาด้วยนะคะ เราก็ได้แต่ขำๆ อ่ะถ้ามีธุระจะแวะไปหานะคะ เดินตลาดกับน้องอิง น้องก็แวะซื้อเนื้อจระเข้ย่าง เดินถือกินกัน อร่อยเลยกินของแปลกกันซะด้วย ก่อนจะแยกย้ายกับน้องอิง น้องอิงบอกมีนัดกับเพื่อนไปกินเหล้าก่อนจะไป ลงแทรคอีก จังหวัดนึง
แล้วก็บอกลอย "น้องมันยังเด็กแต่พิษมันแรงนะคะ ผัวขา" อย่าหาเรื่องเจ็บตัวล่ะ ตอนได้ยินครั้งแรกก็งงๆ แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

schareon

overspirit

วัน

เอ็นดูความขี้หวงของน้องอิงอ่ะ มีความแซะเบาๆ หวงผัวขา

pongphun2397

เสียดายน้องอิง ต้องกลับต่างจังหวัดแล้ว อดเลยต้องเปลี่ยนเป้าหมายใหม่

เดช12341

น้องอิงบอกเป็นนัยๆ แล้วแต่พี่จะตัดสินใจเอง

namogt

n_neng

Daxamoo

peddo

ดูท่าจะเจอของแรง ต้องตามดูว่าพิษน้องดรีมจะแรงขนาดไหน รู้แต่พี่อิงก็รีดพิษจนหมดแรงสลบไสลได้ 555
ติดว่าสองสาวต่างเดาทางกันออก อยู่ที่ว่าจะร่วมกันรุม หรือจะตีกัน คนกลางยังไงก็ว่ยป่วงครับ

jaja

pato07

อิงรู้ไรมาหว่า เริ่มความวายแวงแล้วใช่มะเนี้ยย

modena