ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 84 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 14, 2022, 12:58:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

บ่มไว้ได้เสียบจริงเมื่อไหร่ต้องเอาให้ติดใจ อ้ารับเข้าไปทุกหยด

kingome

Slave

ในที่สุดก๊ได้ออเดิร์ฟ​จากรุกะไปแระ... เมื่อไหร่จานหลักจะมาน้อ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

zethkhun

เสียดายจังครับ แต่มาทรงนี้มีได้เสียบแน่นวล รอดูนะครับ

1819

แฮ่มรอมาน๊านนานเป็นอาทิตย์ ว่าเทพโทนจะได้ถึงยอดเขาฟูจิรุกะไหม  ที่ไหนได้ผ่านแค่ ตม.  ติดอยู่แค่สนุามบินคร่าวหน้า ต้องหาโอกาส และ ต้องพก jr pass ขึ้น ซินคันเซน ไป คาวากูชิโกะ ให้ได่เร็วๆ นะ เทพโทน
Edit
ไม่ต้องลุ้นคุณจอยแล้วว่าได้ไม่ได้สาวแว่น ก็เสียบสดไปแล้ว 55ชอบๆ  แต่ระวังเจ๊หมิวเช็คกล้องcctvว่ามีสาวเข้าหานะเทพโทนทั้งรุกะ กับจอย ที่พัดไม่ใช่ โมเทล
ปล. 1. พี่แมนรู้เรื่องระหว่างหมิวเตยโทนแล้ว รัก3เศร้าแต่รู้ถึงขั้นไหนนะ   เสียบสดกับ2เจ้หรือเปล่า
2.แอบลุ้น ที่มีหมอมาเช็คร่างกายนี่ ลุ้นให้เป็น พี่หมอหญิง จาก เวอร์ชั้น เธอเขาและฉันจัง   อิอิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pddy2545

กับรุกะนี่หนังชีวิตจริงๆ มีให้ลุ้น เกือบละ เกือบละ แล้วนึกว่าจะปิดจ็อบ แต่สุดท้าย ก็บุ้นกันต่อ 😅

veget

kriangbaac

aumoum