ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

ไร้ท์เปลี่ยนมาเขียนแนวนี้ก็ดีเหมือนกันครับแปลกดีไม่เหมือนใคร ชอบครับ

xxxboyz

แนวนี้น่าสนใจ ทำเป็นซีรีย์สืบสวนด้วยน่าจะดีนะครับ

kalampee

พล็อต​เรื่อง​แปลก​ น่าสนใจ​ครับ​ แต่​วิญญาณ​กิ่ง​เนี่ย​แอบ​ตาม​มา​ตั้งแต่​เมื่อไหร่​หว่า​

เฉลิมพล พรมจันทร์

summersale

keatmano

แนวเรื่องท่าทางจะสนุก ไฮโซสาวน่าจะเข้าสิงสาว ๆ ในที่สุด .... มั๊ง

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

thongdaeng_skk

วิญญาณ​กิ่งตามมาดูบทรักของหมอทั้งสองด้วย

zezebee12

pong244

crazylex

สงสัยจะต้องปลดซิงผีก่อนถึงจะได้ไปเกิดล่ะมั๊ง

oit758

หมอนร่นอกจากเห็นวิญญาณแล้วทำอะไรๆ วิญญาณได้ด้วยไหม แล้ววิญญาณยังมีอารมย์ทางเพศอยู่รึเปล่าอยากรู้

Popeye5555

Anawat Sirirattanapaitoon