ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 17, 2022, 01:12:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shotti

Achita Sanitpon

เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ อยากรู้จะได้เยผีไหม

karaboon

truck_san

ถ้าต้องส่งวิญญานจะหาร่างจากไหนละคงไม่ใช่อย่างที่คิดใช่ไหม อ่านจบแล้วครับ ลองโยงวิทยศาสตร์กับไสยศาสตร์ ให้เข้ากันดูก็น่าสนุกนะครับ ขอบคุณมากครับ

ipichai

มีคู่ขาเป็นคนดีกว่าคู่ขาเป็นผีแน่ๆ

johnyred59

inputpy

Boy A Man

ดูจากเรื่องแล้ว สงสัยวิญญาณกิ่งน่าจะติดตามหมอไปยาวๆแน่เลยครับ

pakykit

เดช12341

ตามไม่เลิกเลยไฮโซกิ่งหมอยุทธคงต้องไปเรียนวิชาไสยสาตร์เพิ่ม

baitong haha

kriangbaac

kopXIIII

gusjung111