ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanapon

หมอเฝแมนเกมแล้วน้องไอซ์เห็นแน่เลยเลยเก็บอาการโดยการเล่นมือถือแก้เขินไป ส่วนหมอนี่ได้ต่แขนต่อขาลูกตัวเองแน่นอนเลยโดยไม่ต้องตรวจdna (ผมสนับสนุนหมอที่raw นะครับตอนนี้เสพติดซีรีย์ของหมอมาก อยากให้หมอทำลิสอัพเรื่องหน่อยคนับ)

Komsan Tanunchai Olympus

ยินดีด้วยครับหมอ เป็นพ่อคนแล้วจบเกมส์ สาวต่อไปคงเป็นน้องไอซ์แน่

Zeratul

หมอแมนเป็นพ่อคนแล้วหรอ ต่อไปน้องไอซ์แน่นอน

chana chana

เอเค

n_neng

ลูกใครหว่า  แบบนี้จะชิ่งยังงัยดีล่ะ. แต่คืนนี้น่าจะมีจัดกันต่อ ผัวเมาแบบนี้ นุกนิก ไม่ปล่อยโอกาสให้เสียเปล่าอย่างน้อย 2 รอบเลยครับ

xfever2559

ดีใจกับคุณพ่อคนใหม่ครับ 555

มาเห็นรูปแล้ว โอ้ว ขาว บางกรอบน่าเอาจริงๆ น่าจะมีรูปโชว์สะโพกกลมๆที่หมอว่ามาด้วยนะ

yuta279

น้องไอซ์น่าจะเห็นนะครับ เผื่อจะได้มีโอกาสจัดน้องไอซ์ด้วยอีกคน แต่ว่าได้เป็นพ่อคนแล้วใช่ไหมครับ

subanrl2

สงสัยจะได้เป็นพ่อคนมั้ยเนี่ยมีหลักฐานแบบนี้เสียงมากๆ แล้วแม็กไปทำงานต่างจังหวัดด้วย
จะมีช่วยต่อแขนต่อขากันหรือเปล่ามีลุ้นยังไม่จบง่ายๆซะแล้ว เรื่องจะยาวขึ้น

nowhereman

เรื่องนี้ไม่น่าจะจบง่ายๆนะครับ ว่าแต่ตกลงเกมส์ยังไงครับ หรือว่าต้องรออ่านฉบับบนดินแทน

อ่านบางคอมเม้นท์แล้วพึ่งเข้าใจ อ่อออ เกมส์เพราะสงสัยจะเป็นพ่อคนแล้วใช่ไหมเนี่ยคุณหมอ
ส่วนรูปโบนัส เด็ดมากครับ ขาวเนียนจริงๆ

Schnitzel

ขอแสดงความยินดีกับว่าที่คุณพ่อคนใหม่ด้วยนะ ดูแล้วงานนี้ท่าจะยาว

ssbaac

ถ้าตรวจ DNA มีฮา เด็กโตมาจะหน้าเหมือนใคร 🤣🤣