ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

baitong haha

กลายเป็นพ่อคนแล้ว แล้วน้องไอซ์ที่นั่งตรงข้าม ไม่เห็นเหรอครับ .. จะต่ออีกคนมั้ย

chipchip

sanboston

amtorff73

ลูกหมอแมนแน่นอนครับแบบนี้ เสร็จจากงานฉลองคงได้ต่อแขนต่อขาลูกในท้องน้องนุกนิกอีกแน่นอน ส่วนน้องไอซ์นี่คงจะเป็นรายต่อไปให้หมอแมนขย้ำแน่ๆ เพราะเหมือนนางจะสังเกตเห็นอากัปกิริยาระหว่างมื้ออาหารแล้วหาทางเข้าหาหมอเองแน่นอน

potface

ชอบตรงโดนล้วงจนทำหน้าไม่ไหวแล้ว หายใจหอบนี่แหละ

dew1

nonny

กลับมา comment อีกรอบ
คิดว่าไรต์น่าจะซัดนุกนิกอีกรอบแบบปล่อยในแบบไม่เกรงใจ แต่ที่บอกว่าเกมส์ หรือว่าสามีน้องจะลืมตามาเห็นพอดี

ตอนนี้สนใจน้องไอซ์มากกว่า ว่าจะมาบรรจบกันได้อย่างไร คิดว่ายังไงก็ไม่รอดเอ่ยมาขนาดนี้ รออ่านนะครับ

birdramon2

ทำเมียเขาท้อง แล้ว น้องก็ยังอยากให้ซ้ำอีก บันเทิงแน่ๆ

nightfox

แจกน้ำให้ทั่วถึงกันเลย รับรองแจ๋มเวอร์

kopXIIII

นี่มัน NTR ชัดๆหล่ะ
งานนี้หมอเกมไปแล้วหนึ่ง

myzzr

jaaebaby

kookai

น้องเขาเซอไพร์พี่หมอ แต่ดูเหมือนน้องจะจัดในรถเลยเหรอครับ ส่วนสาวๆ อีกสองคน หมอได้ด้วยมั้ยครับ