ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kompaphat

น้องนุกนิกนี่ไฟแรงไม่ใช่เล่น พี่หมอแมนเสร็จแน่ๆ

ylnox xonly

xxxboyz

mongta2

จะว่าไปก็สงสารเจ้าแม็กเหมือนกันแฮะ เมียร่านขนาดนี้ยังไม่รู้ตัวอีก 555 ตอนนี้เลยชักอยากรู้ละว่าที่อยู่ในท้องเป็นของใคร คงต้องไปอ่านในเนื้อเรื่องเต็มแล้วสิเนี่ยะ ให้หายคาใจ ^^

masterelectrode

สรุปในท้องนี่ของหมอแมนใช่ไหม จะหน้าเหมือนพ่อไหมน้อออ ::Horror::

commonly

ดูจากทรงแล้ว น้องจากน้องนุกนิก อาจจะได้น้องคนอื่นในวงเพิ่มด้วยนะครับเนี่ย รอลุ้นๆ

arsenyo

Navee Wongsit

เชื้อแรงดีจัง   น้องไอซ์คงเห็นต้องปิดปากด้วย

T-maesai

นุกนิกนะของตาย แต่สนใจน้องไอซ์มากกว่าครับก้มลงไปสำรวจใต้โต๊ะต้องเห็นอะไรแน่

kpnttn

ถ้าจะเกมเพราะนุกนิกท้อง ก็ยังดีกว่าเกมเพราะโดนแม็กจับได้นะ แต่ที่ท่านตั้งใจล้วงซะขนาดนั้น จะไม่มีใครบังเอิญเห็นหรือสงสัยใดๆ เลยเหรอ เนียนสุดๆ เลยนะนั่น

a123

than.ya

นุกนิกเปิดทางขนาดเน้ ถ้าโดนจับได้มีหวัง  ::Orz:: ::Orz::

amikokung6699

จรัญ บุญชู

น้ำมันกับไฟมาเจอกันก็แบบนี้ล่ะครับ...พี่หมอก็คลำไม่มีหางฟาดดะ

jukjik