ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nookerclub

ไอซ์เห็นแน่ๆตอนก้ม ส่วนหุ่นของนุกนิกนี่ก็โคตรดี ขาวเนียนมากๆ  ท่าทางจะร่านน่าดู โดยเฉพาะคนที่ท้องอ่อนๆ เค้าว่าจะเงี่ยนกว่าปกติเยอะ  ไรต์โชคดีมากๆเลยครับ ได้กินของดีๆทั้งนั้น

Bigbogie

น้องไอซ์นี่คนต่อไปหรือเปล่าครับ...เห็นวนเวียนพูดถึงน้องบ่อยๆ

niwat_999

ดูท่าทางน้องนุ๊กนิกจะให้แมนต่อแขนต่อขาให้ลูกนะ

teenee69

อ้าวแบบนี้ จะไม่สนุกแล้วสิ ลูกใครกันแน่นะเนี้ย

btr12345

cuzto

ตกลงแล้วบอกว่าเกมเนี่ย ลูกในท้องของน้องนุกนิกนี่เป็นของพี่หมอรึเปล่าครับ

ถ้าใช่ ก็แสดงว่าเชื้อพี่หมอแรงจริงๆ

ปล.เสียดาย อยากดูรูปสาวๆในสต๊อกของพี่หมอในเรื่องอื่นด้วย แต่ไรท์เอาออกไปแล้ว
เศร้าเลย ::Crying:: ::Crying::

Raymond

ยินดีด้วย ไรท์ ติดลูกละ แถมมีคนเลี้ยงให้

อร๊ากกก อยากเห็นภาพเบย เข้าใจไรท์เลย เรื่องคนมาคอมเมนท์ เพราะผมก็เคยเขียนเรื่องแล้วไม่มีกำลังใจเขียนเหมือนกัน (บวกเรื่องอื่นด้วย)
แต่ดีใจที่ไรท์ยังอัพเรื่องใหม่เรื่อย ๆ จะคอยตามไปอุดหนุนในธันวลัยครับ

ponggunyuki2527

dox051

zirza

แบบนี้ต้องยินดีกับแอดด้วยมั้ยน่ะ เดี๋ยวจะเสีย concept หมด

biba0001

น้องไอซ์เห็นตอนก้มไปเก็บช้อนแน่ๆครับแบบนี้

zard jo

hanasung

นุกนิกกล้าสุดๆ แล้วจะได้ลองกับน้องไอซ์รึเปล่านะ