ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vertjaune

ถ้าตรวจ dna นี่ไรเตอร์เกมแน่นอน แต่ว่าที่คุณแม่ ไฟแรงมาก กลายเป็นฟันไม่จบอีกคน แถมจะพาน้องไอซ์มาโดนไปด้วย

TUWATAR

พี่แมน เสียวจะได้ลูกมาหลายรอบ
คราวนี้ไม่รอดล่ะ

pongphun2397

แก้ไม่ตกแล้วละคุณหมอ  มีลูกแบบนี้ น่าจะผูกพันกันยาวๆ

ss24p

1819

งานหยาบเลย จะใช่ลูกตัวเองไหมหว่า   ถึงไม่ต้องตรวจdnaแต่ ถ้า ไม่มีส่วนไกนคล้ายแม็ก แต่ มาคล้ายเฮียแมนล่ะก็ งามไส้ เลย555  แต่นุกนิกอะไรจะร้อนแรงขนาดนั้น เนาะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

NB843

Horing

Chum2000

mighty

น้องนุกนิกอารมณ์ร้อนแรงเช่นกันหลังจากได้วีรกรรมในการอาศัยในคอนโดคุณหมอแบบสองต่อสอง

spty24

เปิดตัวน้องไอซ์กับน้องบิวตี้แบบนี้จะเป็นรายถัดไปที่จะโดนเก็บ(แต้ม)รึป่าวครับเนี่ย 

Paul K

ลุ้นให้หมอแมนได้จัดน้องไอซ์ หรือจะควบบิวตี้ด้วยเลยยิ่งดีครับ

ตะวัน123

ผมว่าไม่ใช่เรื่องสั้นแล้วล่ะ แต่เป็นเรื่องยาว ฟันไปเรื่อยไปล่ะมัง

Agalos von Stresermann

ซวยเเล้วๆ ของให้เด็กหน้าเหมือนแม่ ถ้าหน้าไม่เหมือนพ่อแม่ ซวยๆแน่นอน  5555555555555555555
คนต่อไปจะเป็นใครน้อ

rewind99

นุกนิกต้องให้หมอต้องต่อแขนต่อขา ตามที่โบนานว่สไว้555