ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sri Trang

เห็นบอกว่าเกมส์แล้ว เกมส์ยังไงเหรอครับ หรือกลับตัวเป็นคนดีได้แล้ว 

utsumaki

robot 77

ดีใจด้วยครับคุณได้ลูกชาย อิอิล้อเล่นนะครับอย่าซีเรียส แต่คนอ่านต้องติดตามไรท์ต่อบนดินต่อนะครับไม่แพงอย่างที่คิด เราจะได้อ่านผลงานดีๆของไรท์เรื่อยๆครับ เช่นน้องไอซ์ นักศึกษา3 หวังว่าจะมีครับ ชอบแนวนักศึกษา

cooking_gear

น้องไอซ์นี่ชะตาขาด

หรือจะมาแบล็คเมล์กันล่ะเนี่ย

rewind99

นุกนิกสุดร้อนแรง  คนต่อไปน้องไอซ์ป่าวหมอ

bomomy

Nobita Nobituta

ถ่านไฟฟเก่าคุเลย แแบบนี้ต้องต่อมือต่อเท้าเดด็กด้วย

notkey

นุกนิคติดใจแล้วละครับ ต้องต่อแขนต่อขาเพิ่มแล้วละ ส่วนไอซ์ขอเป็นงวดหน้าผมว่ามีใจแน่ ฝากส่งเพิ่มเติมให้ด้วยนะครับ FC เลยหะ

Nattapon Saithong

คารวะหมอแมนครับ เหยื่อรายเก่าๆก็ยังวนเวียนกลับมาหาหมอยู่เรื่อยไปเลย แสดงว่าหมอต้องเด็ดมากแน่ๆ

ส่วนน้องนุกนิกนี่เหมือนจะโงหัวไม่ขึ้นจากรอบที่แล้ว ว่าแต่เด็กในท้องนั่นลูกหมอรึเปล่า

songsak

น้องนุกนิคใจกล้าจริงๆน้องไอซ์จะเห็นไหมนะ

bigmut

pond06931

แบบนี้ต้องจัดนุกนิกเพิ่มแล้ว แต่ก็ระวัง เดี๋ยวงานจะเข้านะคับ