ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 56

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มีนาคม 19, 2022, 11:44:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

ตั้งแต่อ่านโอเกะมา กับ เธอฉันมานี่ ตอนนี้เจ๊หมิวนี่เสียอาการสุดๆเลยนะครับ แล้วคิดว่าคุณพ่อจะรู้ใหม ผมว่ารู้แหละ แต่คงไม่พูดอะไรมากกว่า

Joepure~☆

หลักฐานมัดตัวเจ๊หมิว ทำไมแม่จะไม่รู้

Edit: ฮาหน้าพี่แมนมาก 5555555555

wikky4

ไปช่วยน้องโทนอาบน้ำหน่อยเจ๊

Night Sky

แม่ก็คือแม่อ่ะนะ รู้ทันทุกเรื่องเลย 5555

ovident

คุณแม่ผู้มาก่อนกาลจริงๆ แบบนี้สินะที่เรียกอายน้ำร้อนมาก่อน ทำให้ดูลูกสาวออกเลย

leopoldi

ขุ่นแม๊ กะพี่แมนล้อมไว้หมดแล้ว ยอมมอบตัวซะดีๆ สารภาพมาเลยครับว่าชอบลิง 55

pankea

เจ๊หมิวคงชอบโทนแน่เลยเพราะอาการออกจนใครๆก็จับสังเกตได้(แม่กับพี่แมน)

zeebraa

เป็นเวอร์ชั่นที่อ่านแล้วชวนติดตามมาก อ่านแล้วรู้สึกสบาย ไม่หนักมาก อาจจะมีบางตอนที่หนัก แต่ก็หนักตามปมของเรื่องที่เกิด และสนุกตรงค่อยๆไล่ที่มาของความรู้สึก ของปมแต่ละเรื่องนำไปโยงกับ อีกหลายๆเวอร์ชั่นได้ลงตัว

Melon

ทำไมช่วงนี้เสียอาการหนักจังเลยครับคุณหมิว

wittaya09

เก็บอาการไม่อยู่เลยนะครับหมิว

takemeout99

Rivermoon

แพ้หมดรูปจริงๆ โดนดักทางไว้ไปไม่รอดเลย

ballnakrab

กว่าพี่หมิวจะยอมรับว่าชอบโทน คงแก่พอดี555 ::Horror::

err

โทน  จะไปอาบน้ำครับ  บอกเจ๊ไปแบบนี้สิ ผู้หญิงเธอชอบให้ตอบแบบนี้  แบบรู้ก็ยังถาม

noknoi13

เหมือนว่าทุกคนนครอบครัว พร้อมจะรับ นายโทนมาเป็นส่วนนึงของครอบครัวนะ แต่จะอยู่ในฐานะอะไร คงต้องหาคำตอบจาก เจ๊หมิว