ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep.4

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 21, 2022, 12:39:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงที่แท้จริง ep. 4

หายไปหลายวัน วันนี้ก็กลับมาต่อกันนะครับ กระทู้ผมเม้นกันตามสะดวกเลยนะครับหรือแนะนำผมบ้างก็ดีในจังหวะชีวิตต่างๆ แฮร่ขอให้สนุกกับสตอรี่ของผมนะครับ

พอได้เช็คอิน ก็น้ำเหล้า ขนม มาตั้งมานั่งดื่มเปิดเพลงฟังกัน พอดื่มได้กลึ่ม เพลงก็มาน้องครีมก็เริ่มลุกขึ้นเต้นคลอไปกลับเสียงเพลง ผมก็นั่งดื่มดูน้องเขาเต้น เบาๆ ชุดที่น้องใส่ก็จะเป็นชุดเอวลอย เสื้อคลุม กางเกงขายาว น้องเต้นไป ส่งสายตายั่วมา ผมได้คิดเรามาถึงจุดนี้ได้ยังไงก่อนนนนนน โอ๊ยยยยไปไม่เป็น น้องครีมก็ขึ้นมานั่งบนตักพร้อมโยกไปมา เต้นอยู่ยนตักผม คนที่ชอบ อยู่บนตักแบบนี้ไปต่อไม่ถูกเลยครับ แต่ก็นั่นแระต้องสู้เท่านั้น ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

มมือก็เริ่มอยู่ไม่สุข เริ่มกอดจูบแลกลิ้นกันแล้ว แต่ตอนนั้นนึกครึ้มอะไรไม่รู้ ก็จับน้องครีมลุกขึ้นแล้วก็เข้าไปคลอเคลียด้านหลังน้อง พร้อมขยับตามท่วงทำนองเสียงเพลง น้องก็ยิ้มๆเหมือนสนุกสนาน พร้อมกับเต้นยั่วเบา เราก็โอบกอดคลึงเบาลูบไล้ไปกับหุ่นน้องเอวคอด หน้าท้องแบนราบ กับอกประมาณ34 นุ่มๆ โอ๊ยมีความสุข น้องก็กอดคอเรา  โอบเอวจูบปากแลกลิ้น อืมมมมม อาร์ มือไม้ก็เริ่มปลดชุดน้องครีมออก กัดไหล่มั่ง กัดหลังบ้าง น้องครีมก็ส่งเสียงซี๊ดดดดด อาร์ อืมมมมม พี่ขา หนูเสียว

พอเราทั้งคู่เปลือยเปล่าก็พากันขึ้นเตียงซิครับ จูบปาก แลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม อืมมมมม อาร์ เลื่อลงไปที่เต้าคู่งามนุ่มละมุนนน ขบเบาดูดอืมมมม น้องครีมก็ส่งเสียงซี้ดดดดด พร้อมสูดปากกก เราก็เล่นซ้ายทีขวาที อืมมมม งับบบเบา ก็เลื่อนเป้าหมายไปที่ด้านล่าง  ไม่ต้องพูดพร่ำทำเพลง ตวัดลิ้นลงไป กอดจูบ ดูดดื่มมมม น้องครีมก็สูดปาก ซีดดดด อืมมมมม อาร์ สิ่งที่เราดูจากสิ่งปลุกเร้ามานานมีเท่าไหร่ก็ใส่เต็มลงไปกับน้องครีม  น้องครีมตอนนี้คือทำได้แค่สะบัดตัวไปมา สูดปาก ร้องซี้ดซาดดดด อืมมมมมมม  อาร์ จนรู้สึกว่าน้องแตกไป1 รอบ เราจึงถอนปาก ขึ้นไปจูบ น้องครีมก็ผวาเข้ามากอดคอจูบปากแลกลิ้นดูดดื่มมมมม อืมมมม อาร์

พอเตรียมตัวพร้อมเสร็จสับใส่ถุงเรียบร้อย ก็เริ่มสอดใส่ คือแบบแน่นมาก แต่รีแอคชั่นของน้องครีมคือร้องเจ็บมากกก ผมได้แค่แช่และปลุกเร้าน้องต่อ จนสอดเข้าไปจนสุด น้องก็ร้องบอกเจ็บบ พอเร้าได้นิดนึงน้องบอกพี่ขา พอก่อนได้ไหมหนูไม่ไหวหนูเจ็บ เราก็บอกงั้นพี่หยุดนะหนูดูไม่ไหวจริงๆนั่นแระ เราก็ค่อยๆถอนลำออกมา แล้วก็ล้มลงตัวนอนข้างๆ น้องครีมก็ผวามากอด พร้อมบอกขอโทษนะคะ หนูเจ็บจริงๆ เราก็บอกไม่เป็นไร ไม่ไหวไม่ต้องฝืนนะคะ พี่โอเครแล้วก็ยิ้มตอบ จุ๊ฟเหม่งน้องเขาไป 1 ที

นอนคุยเล่น หยอกกันไปกันมา นมน้องนี่ชั่งนุ่มนิ่มจริงๆ แต่ในใจเห้อออออ ไม่เสร็จอ่ะ แอบเซงนิดหน่อย เหมือนน้องรู้ว่าเรายังไม่เสร็จน้องก็มาจับน้องเล่นรูดขึ้น รูดลง พร้อมบอกขอโทษนะคะ เดี๋ยวหนูชดเชยให้ เราก็หื้มมมม บอกไม่เป็นไรพี่โอเคร น้องก็บอกเดี๋ยวจัดการเอง น้องก็ผวาเข้ามาจูบปากแลกลิ้น อืมมมม อาร์ มือก็รูดท่อนลำผมเข้าออกไปด้วย พร้อมเลื่อนลงไปกัดนมผม ผมนี่ได้แต่ครางซี้ดดด เสียว จนน้องไปถึงท่อนลำของผม แล้วจุ๊ฟเบาๆที่หัวเห็ดบาน จี๊ดดดดเลยครับ แล้วก็ก็งาบเข้าไปทั้งลำยันมิดโคนนนนน ผมนี่อึ้งไปเลยครับ ตั้งแต่เริ่มเที่ยวเริ่มมีเซ็กมาเจอคนที่แบบมิดลำได้แค่2คนเอง น้องนั้นติดคอกันไปหมดรวมน้องด้วยก็เป็นคนที่ 3

นาทีนั้นแบบตกใจระคนแบบ โอ้ววววเสียววว น้องก็ดูดแบบขึ้นสุดลงสุด แต่ก็มีฟันไปขูดบ้างแต่ก็เสียวอยู่ดี เราได้แต่อืมมมมม เสียวเว้ยยยย ตอนนี้คือทำได้แค่สูดปากกกก ซูดดดดด อาร์ ซี้ดดดดด อืมมมมมม น้องครีมนี่ฝีปากเอาเรื่อง มีหันมามองอาการเราด้วยสายตายั่วยวน แล้วขบหัวบานเบาๆ แบบยั่วๆ คุณณณณณณ สายตาจากคนที่ชอบ กำลังดูดดุ้นลำเราอยู่ โอ้ยยยยยใจละลายไปหมดแล้ว น้องครีมยิ่งเร่งดูดดดุนท่อนลำผมไปอีกจนแบบใกล้เสร็จแล้ว น้องก็ยังไม่ยอมหยุด ยังดูดยังดุน เร่งชัก

เอวผมนี่บอกเลยไม่ติดเตียงแล้วครับบบ เสียวววว อาร์ ซี้ดดดดด สายตานี่มัน โอ๊ยไม่ไหวแล้วผมเอื้อมมือไปจับหัวน้องแล้วกระแทก แบบสุดลำ อ่อก อ่อก อ่อกๆ เน้นๆ จนน้ำทะลักแตกคาปากน้องครีมไป1น้ำ  แล้วผมก็ปล่อยหัวน้อง น้องก็ไม่ได้ถอนปากออกนะ ยังดูดท่อนลำผม เก็บงานทำความสะอาดให้ด้วย ที่สำคัญน้องไม่ได้คลาย แต่กลืนลงไปเลยยยยย โง้ยยยยย เสียอาการหนักมาก น้องนั่งมองผมยิ้ม จนผมต้องดึงน้องขึ้นมาทาบตัวแล้วจูบน้อง บ่งบอกให้รู้ว่าเราถึงจะกินน้ำพี่ไป แต่พี่ก็ยังกล้าจูบน้องเหมือนเดิมมม ก็น้ำเราเองอ่ะเนอะ แฮร่

พอได้สบายตัวไป 1 น้ำก็พากันไปล้างตัว หาดื่มน้ำ ต่อแล้วก็ลากพากันมานอนกอดอยู่บนที่เดิม คืนนั้นนั้นอารมณ์เหมือนน้องอิงเลย เอทำไมรู้สึกเหมือนมีใครขยับอยู่ใต้ผ้าห่ม ผมก็เลยเช็ค อ้อ น้องครีมเหมือนจะเล่นน้องสาวตัวเองอยู่ นิ้วชิวหาพาเพลินต้องมาแล้วแบบนี้ เราก็ลูบไล้ไปตามตัวน้อง น้องครีมก็หันหน้าเข้ามาหาเรา แล้วประกบปากจูบบบ แลกลิ้น ดุดดื่ม นิ้วเราก็เริ่มทะลวงน้องสาวของน้องครีม น้องก็สูดปากกร้องซี้ดดดดดด อืมมมม อาร์ พี่ขาหนูเสียว  เราก็เริ่มเร่ง น้องครีมก็ครวญครางงงง อืมมมมม ซี้ดดดด จนน้องน้ำแตกคามือผมไปเรียบร้อย น้องก็ผวาเข้ามากอดดดแล้วก็จูบปากแลกลิ้น จ๊วบ กัดริมฝีปากกกก ดูดลิ้นดุนดันใส่กันน แล้วน้องครีมก็หอบหายใจเหนื่อยๆ

พอได้พักหายใจหายคอ มือก็เริ่มอยู่กันไม่สุขแล้ว ต่างคนต่างลูบไล้กันต่อ  น้องก็มาจับดุ้นเรารูดเล่นขึ้นลงเหมือนเดิม แล้วน้องครีมก็พลิกตัวขึ้นมาด้านบนพร้อมจับท่อนลำที่กำลังแข็งได้ที่จ่อเข้าไปที่ร่องเสียวของน้องเขา แล้วก็จับยัดสดเข้าไปเลยยยย ผมนี่ในใจเห้ยยยยยย สดอีกแล้วหรอ? น้องก็ค่อยๆสอด ค่อยๆใส่เข้ามาจนมิดลำ น้องก็ซี้ดดดดด สูดปากกกก อืมมมม อาร์ เสียว เราก็ถามไหวมั้ยไม่ไหวไม่เป็นไรนะ น้องครีมก็บอกไหว แล้วน้องก็เริ่มโยกเบาๆ อารมณ์ตอนนั้นคือเยสดอีกแล้วหรอ โอ๊ยยยยแน่นนน โอ๊ยฟิตตต เสียวโว้ย น้องเขาก็โยกเบาๆ จนซักครู่ อืมมมมเอวตอนนี้คือ4G ไปแล้วครับบบ เราก็ช่วยเขี่ยหัวนนม บีบนม ช่วยกระตุ้นกันนิดหน่อย เพราะตัวผมเองก็จะแย่เหมือนกัน

เสียงครางน้องตอนนั้นคือครวญครางลั่นห้องมาก เอวก็กระแทกกันตับๆ ๆ ๆ ๆ น้องก็ก้มลงเอานมมาให้ดูดให้หอมมม เราก็งับไป เด้งเอวสวนไปน้องก็ครางซี้ดดด อาร์ โอ้ยใจเราจะละลายหมดแล้ววววว น้องครีมตอนนี้คือไฟที่ร้อนแรงมากกกกก สีหน้าเสียวปนเจ็บปวด เราก็ลูบหน้าน้องครีมพร้อมเด้งเอวสวนไป น้องครีมก็สบโอกาสงับนิ้วผมแล้วดูดไว้เพื่อควายความเสียว เอวก็ขยับเรื่อยตับ ตับ ตับ

สุดท้ายน้องครัมก็ตัวกระตุก ชิงเสร็จไปก่อน แล้วล้มตัวทับผมจูบปากแลกลิ้น ดูดดุนเพื่อคลายความกระสัน ร่องก็แบบกระชับท่อนลำผมอยู่ ผมทำได้แค่จูบปากดูดปากแลกลิ้นบีบก้นน้องครีมมมม พอได้จังหวะก็จับน้องครีมพลิกตัวแล้วเร่งกระแทกตับๆ ๆ ๆ ๆ จนน้องครีมเกร็งตัวเสร็จอีกรอบผมก็เริ่มทนไม่ไหวเหมือนกันก็ชักออกมาปล่อยหน้าท้องน้องครีมมม น้องครีมก็หายใจหอบแฮ่ก ๆ ๆ แบบว่าเหนื่อยมากก ไม่ใช่แค่น้อง ผมก็หอบแดกไม่ต่างกัน ผมไม่ใช่คนฟิตอะไรขนาดนั้นนนนนน

ผมก็ล้มตัวลงนอนดึงน้องเข้ามากอดจ๊ฟเหม่ง จุ๊ฟปาก หนุนแขนนอนหลับสนิท ภาพตัดกันไปทั้งคู่ เช้าตื่นมาน้องครีมก็อยู่ในอ้อมแขน คิดในใจจริงหรือนี่เราได้น้องเขาจริงๆ หรือนี่ (งงอะไรนักหนาวะ) ทุกคนนนนนนนผมได้มีอะไรกับคนที่แบบ โอ๊ยยยรักแรกพบ ในใจคือแบบโอ๊ยยยยย OMG! ฝันรึป่าววะเนี่ยยิ้มแบบโลกสดใสมาก ทีนี้น้องก็ตื่นเหมือนกันแล้วก็ถามกี่โมงแล้ว น้องครีมมีเรียนตอน9.30 น.  8 โมงแล้วค่ะ น้องก็กระโดดลุกไปอาบน้ำเลย แต่ก็ยืนค้างอยู่ข้างเตียงแล้วบอกยังเจ็บอยู่เลยพี่อ่ะรุนแรงกับหนู

ผมก็ขำ แล้วน้องก็ค่อยๆเดินไปอาบน้ำ จริงๆอยากเข้าไปอาบด้วยอีกรอบแต่แบบเดี๋ยวมันจะไม่จบ ตอนนั้นก็นั่งคิดนะเอ๊ะทำไมน้องเขายอมออกมากับเรากันนะ มีใจหรือยังไงนะ คิดไม่ตก แล้วในใจคือแบบดาร์คมาก น้องออกมากับเราได้น้องจะไปกับคนอื่นไม่ได้เลยหรอ? โอ๊ยยย ยิ่งคิดยิ่งปวดหัว แบบหม่นๆไปเลยซิคะ ก็คอตกเบาๆนิดนึง พอน้องออกมาแต่งตัว เราก็เข้าไปอาบน้ำล้างตัวบ้าง พอออกมาแต่งตัวอยู่ๆน้องก็พูดว่าพี่ให้ค่าขนมหนูด้วย ในใจคือแบบ เห้ยยยยจะมาเวย์นี้หรอ?  เราก็หื้มมมม แต่ก็สวนไปนะจะขอเท่าไหร่ล่ะคะ? น้องก็เงียบไม่ตอบไม่บอก ไม่รู้ ไม่ชี้ ตอนนี้หนูจะกินเกลือแล้วหนูไม่มีตังค์แล้ว กลับห้องไปหนูต้องไปกินเกลือกับเพื่อนแน่นอน ผมก็ขำคือแบบอะไรของน้องเขาวะเนี่ย เอ็นดูไปอีกแบบ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรต่อ แล้วก็พูดป่ะเดี๋ยวหนูมีเรียนนิ

หลังจากเสร็จกิจกับน้องครีม ก็พาน้องไปส่งหอ ก็ร่ำลา โอนค่าขนมให้น้องไปนิดหน่อย พร้อมย้ำบอกว่าพี่ให้เพราะอยากให้นะ ไม่ใช่ให้เพราะหนูขอและก็ไม่ใช่ค่าตัวหนูนะคะพี่อยากดูแลหนูนะคะ ก็พูดเป็นนัยๆให้คิดไปว่าพี่จริงจัง จริงใจกับหนูนะ(ไม่รู้ว่าน้องจะคิดแบบเดียวกันมั้ย) น้องก็ยิ้มๆ แล้วบอกขอให้เป็นวันที่ดีนะคะ แล้วก็ลงรถ พร้อมโบกมือลา อาร์ ชีวิตคอมพลีช ทีนี้ชีวิตจะไปแบบไหนยังไงต่อล่ะเนี่ย หลังจากแยกกับน้องครีมก็ไปทำงานที่เรารัก เราชังกันต่อ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ก็ได้คุยงานกับเพื่อนๆกันต่อแบบซีเรียส เพื่อนก็ขยันแซวหลงเด็ก เออหลงจริงไม่เคยเสียอาการอะไรแบบนี้มาก่อนเหมือนกัน คนนี้คือดีต่อใจจริงๆครับพวกมึง ถึงจะทรงอันตรายไปบ้าง เพราะน้องไม่ได้ดูแลเราแค่คนเดียว มันก็พูดยากแปลกๆ จะไปขอคบกับน้องเขาเลยมันก็ดูเร็วไป (แหมมมมตอนฟันน้องเขานี่ไม่เร็วเลยนะมึงงง) จริงๆผมแครงใจด้วยว่ามันก็เร็วไป แล้วก็มาแบบไม่คาดคิดว่าจะมาถึงจุดนี้ เร็วขนาดนี้ ก็เลยกลัวๆ แต่ระหว่างนี้น้องทำตัวน่ารักมากจริงๆนะ หลงไปดิ

คุยกับเพื่อนเพื่อนก็ยุ เอาเลย จัดเลย แก่แล้วนะมึงอ่ะ เพื่อนเชียร์เพราะอยากให้เพื่อนได้เมีย ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า  เราก็ใจเย็นไม่ต้องรีบโว้ยยย อยู่แบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว ใจเย็นไปก่อน ขอดูกันซักระยะ ยังไม่อยากแห้วแดก แล้วก็เปลี่ยนเรื่องมานั่งคุยงานเร่งงานกันต่อ งานที่ผมกำลังถือไปเสนอโปรเจ็คนี่ก็เป็นเรื่องเคร่งเครียดกันพอสมควร เพราะทีมต่างยังใหม่กับงานจุดนี้ แถมข้อมูลไม่มีอะไรกันเลยก็ได้แต่เรียบๆเคียง งมๆงานกันไป พอสรุปงานได้ ก็พากันแยกย้ายไปเคลียร์งานของตัวเอง ทุกคนต่างมีงานรับผิดชอบเป็นของตัวเองอ่ะเนอะ และยิ่งยุคนละที่ ก็จะพากันเหงาหน่อยๆ

สุดท้ายก็กลับมาร้านเหล้าอีกจนได้ คิดถึงน้องก็ส่วนนึง เครียดกับงานก็อีกส่วนนึง มาถึงเจอหน้ากัปตัน มาม่าซัง เขาก็ทักถามทำไมทำหน้าเหนื่อยๆเนือยๆแบบนั้น ก็บอก งานวุ่นวายแระ แล้วก็บอกเบียร์โปรเย็นๆ โปรนึงฮะ โต๊ะเดิม ที่เดิมค่ะ เราก็เดินด้วยความไวแสง ไปที่มุมเดิมๆ น้องครีมก็ไม่รู้ว่าเรามา จริงๆ เราก็ไม่อยากรบกวนเวลางานน้องเขานะ ก็หลบๆ เดินไปนั่งดื่มเงียบๆ เพลินๆดีกว่า พอสักพักน้องรู้ว่ามาก็จะแวะมาหาเราเอง หรือไม่มาก็ไม่ว่ากัน เพราะต่างคนต่างมีหน้าที่ของตัวเองด้วย เราจะไปรบกวนเวลางานเขาไม่ได้

พอดื่มได้ซักพักน้องก็เดินมาหา มาชนแก้วแล้วก็บ่นงานเยอะ โน่นนี่นั่น อยากกลับไปประจำร้านเดิมแล้ว เราก็นั่งขำ นั่งคุย ซักพักน้องครีมก็โดนตามตัวกลับไปเคลียร์บิลต่อ เราก็นั่งดื่มนั่งดูข้อมูลงานตัวเอง โน่นนี่นั่น พอได้เวลาอันพอสมควรก็เช็คบิลหนีกลับไปนอน เตรียมทำงาน ก็ไลน์บอกน้องครีมไว้พี่กลับก่อนนะคะ ว่างๆเจอกันครับ
แล้วก็กลับห้อง อาบน้ำ ล้มตัวลงนอน รอเช้า ตื่นมาก็เห็นไลน์น้องอิงทักมา คิดถึง แน่ะๆ ไม่ได้ลืมน้องอิงเขานะ ก็ยังมีทักหา คุยกันบ้าง แต่อย่างว่าน้องเขาไปตจว. แล้วนี่เนอะ จะได้เจอกันอีกมั้ยก็ยังไม่รู้เลย

น้องครีมก็ทำตัวน่ารัก ให้หลงด้วย ถึงจะไม่ได้ไปหาบ่อย แต่ก็มีการคอลหา โทรหากันบ้าง พิมพ์หากันบ้าง เนี่ยดีต่อใจจริงๆเด็กน้อย ยิ่งเป็นคนที่เราแบบ "รักแรกพบ" จิตใจผมนี่ชุ่มฉ่ำดีต่อใจเหลือเกิน ไม่ได้มีความรู้สึกอยากดูแลใครเท่านี้มาก่อนเลยฮะ แต่ก็นั่นแระ น้องครีมก็ยังเด็กอาจจะอ้อนเฉยๆตามสไตล์เด็กน้อ ผมก็เลยกันท่าตั้งกำแพงเบาๆไปก่อน แต่ก็นั่นแระ "เด็กมันน่ารัก กันท่ายังไงก่อน"

วันธรรมดาก็ผ่านไปอีกวัน ก็ไม่ได้ออกไปไหนอะไรเท่าไหร่ จริงๆอยากดื่มนะ แต่ก็ไม่ได้อยากออกบ่อยขนาดนั้น วันนี้นึกครึ้มไปเดินซื้อของแล้วผ่านโซนเหล้า หุ้ววว ไอ้นี่ก็น่ากิน ไอ้นี่ก็น่าดื่ม ไม่รู้ทุกคนชอบดื่มแบบไหน จริงๆผมชอบดื่ม On the rock นะ แต่ก็นั่นแระเปลือง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า คือแบบมันต้องมีของติดมือกลับห้องฮะ ส่วนตัวผมชอบ 100 Pipers นั่งจ้องยืนจ้องจัด1.5L กลับห้อง พร้อมหิ้ว Jack Danial's apple 1 กลมกับ Jack Danial's no.7 อีก1 แบน กลับห้องชำระไป 2800 บ. สวยๆ

พูดถึงรสชาติการกิน on the rock 100 Pipers กับ Jack Danial's  นี่ ผมว่าดื่มง่ายกว่า Red or black อารมณ์หวานๆนุ่มๆ กินง่ายสบายคอ สำหรับผมตระกูล Red or Black นี่เวลา On the rock นี่ไม่ค่อยลื่นคอเท่าไหร่แถมเอฟเฟ็คตอนตื่นนี่ Red or Black นี่พาผมไปไม่เป็นด้วย ขอผ่านเหล้าตระกูลนี้ครับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า แต่ก็อยู่ที่คนชอบด้วย ไม่ขัดกันฮะ และถ้าจะดื่มแบบผสมมิกซ์ บางทีก็ไม่ถูกปากแต่ก็ดื่มแระ ไม่งั้นเหล้าจะหมดเร็วเกินไป  แต่ก็นั่นแระซื้อกลับเฉยๆนะไม่ได้กินเลย อารมณ์กิเลศล้วนๆ ก็มีทักหาน้องอิงบ้างพอกระชุ่มกระชวย

ดึกๆหน่อย ก็นั่งคุยงานกับเพื่อนก็ปรึกษาเรื่องน้องครีมคือแบบ เวรเอ้ยหลงน้องเขาว่ะฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า จะทำไงดี เนี่ยวันนี้จริงๆน้องเขาก็ทักมาหานะ แต่เรายังไม่อ่านไม่ตอบ กลัวตัวเองรุกบ่อยไปกลัวอกหัก ระแวงอะไรหลายๆอย่างไปหมด เพื่อนก็ยุหาเวลาคุยกับน้องเขาดีๆ ตกลงกันให้เป็นกิจจาลักษณะไปเลย ไอ้เราก็ยังไม่มั่นใจในตัวน้องเขาไง อารมณ์แบบน้องจะไปเวย์เดียวกับเราได้รึป่าว กลัวความช้ำ ความเจ็บปวดไปหมด เพื่อนก็สวนน้องเขาน่ารักนะมึง และสถานการณ์ตอนนี้น้องเขาก็ดูจริงใจกับมึงด้วยนะ ยังไงก็ค่อยๆคิดหาเวลาคุยเอา

พูดยังไม่ทันจบดีน้องเขาก็ Call video มาเลยเราก็ตกใจหืมมมม Call video มาเลยหรอ? เราก็รับสาย น้องเขาก็บอกพี่หายไปไหนไม่อ่านหรือตอบไลน์เลย พี่ทิ้งหนูววววว เราก็ขำแห้ง บอกพี่คุยงานกับเพื่อนอยู่เลยไม่ได้ตอบไลน์หรือรับสายใครเลย ขอโทษนะคะ น้องก็บ่นๆ ชวนคุยไปตามเรื่องแล้วก็วางสายไปทำงานของน้องเขาต่อ ผมก็กลับมานั่งคุยงานกับเพื่อนแล้วก็พากันแยกย้ายกลับ

กลับมาก็อาบน้ำนั่งหาอ่านนิยาย นอนไม่หลับไงซักตี 2 น้องครีมก็ไลน์มา บ่นง่วงอยากกลับแล้ว แต่ยังกลับไม่ได้ มึนด้วยเมาด้วยอะไรด้วย เราก็บอกถ้าไม่ไหวเดี๋ยวรอเลิกงานไปรับกลับ ก็คอลคุยสักพัก น้องครีมก็ขอตัวไปเคลียร์บิล ผมก็นอนรอกะว่าตี4 จะออกไปรอรับ พอตี 4 น้องก็โทรมาคุยต่อบ่นเหนื่อยๆ เมาๆ มึนๆด้วย น้องก็บอกเดี๋ยวไปเคลียร์ลูกค้าก่อนนะคะ แล้วก็ขอตัวไป เราก็ไลน์ทิ้งไว้โอเครเดี๋ยวพี่ออกไปรอรับนะคะ ผมก็อาบน้ำเตรียมตัวออกไปรอรับเลย นั่งรออยู่ในรถหน้าร้านก็รอนานเป็นชม.

ซักพักพวกเด็กเสริฟ รีเซฟชั่นก็พากันทยอยกลับ เราก็ไลน์บอกน้อง ก็ไม่อ่านไลน์ ไม่ตอบไลน์ ก็คิดๆยังไงน่อ ทำไมไม่ออกมาซักทีนะ ผ่านไป10นาที ก็เห็นน้องครีมเดินออกมากลับลูกค้า ใจตอนนั้นคือแบบ อืมมม เอิ่มมม เอ่อ กูควรทำยังไงต่อดี? ขับรถเข้าไปรับพาน้องกลับหรือควรปล่อยให้เป็นไปตามกลไกจังหวะนั้นๆ ตอนนั้นคือทุกอย่างอุรุงตุงนังไปหมด นั่งคิดหาเหตุผล อืมมมมม สถานะก็ไม่มี ถ้าทะเล่อทะล่าเข้าไปนี่แบบเราจะกลายเป็นตัวปัญหาของน้องครีมทันที เราไม่อยากให้เป็นแบบนั้นไง ตอนนี้ถึงจะได้กันก็เหมือนแค่ได้กันอารมณ์พาไป (ถ้าคิดแบบไม่อยากให้เป็น เราเหมือนลค.น้องเขาซะมากกว่า)

ก็นั่งมองอยู่ในรถว่าจะแบบไหนยังไง เราก็เห็นมอไซค์น้องจอดอยู่หน้าร้านด้วย สุดท้ายก็เป็นไปตามภาพ น้องนั่งรถไปกลับลูกค้า ตอนนั้นคือจับมือถือโทรหาเลยนะ แต่น้องก็ไม่รับสาย เราก็ทำได้แค่ล้มตัวลงไปกับเบาะรถ ไม่ได้ขับตามไปหรืออย่างไร ตอนนั้นคือหึงนะ โมโหนะแต่ทำอะไรไม่ได้เลย สถานะมึงคือไม่มีจะทำอะไรได้เลย ถ้าเข้าไปตอนนี้ มึงคือตัวปัญหาของน้อง แล้วมึงก็จะหายไปจากชีวิตน้องตลอดกาลเลยนะ ตอนนั้นก็ทำได้แค่ ชีช้ำระกำใจ ขับรถกลับห้องไปอาบน้ำเตรียมตัวไปทำงานด้วยสภาพจิตใจแย่ๆ น้ำตาไม่ได้ซึม ไม่ได้ร้องไห้ แต่จิตใจนี่สลายกลายเป็นผง ลอยหายไปกลับสายลม ไม่รู้จะเอิ้นหรือกล่าวอะไรออกมาได้เลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

natt4556

จะหวงก็ไม่ใช่ จะเสียใจ ก็ไม่เชิงรึป่าว ฟิลนี้

Oceankings1234

prasongwan

akerue

เขาว่ากันว่า อย่าไปจีบเด็กๆเลย เรานี่แหละจะช้ำใจ

akerue

เขาว่ากันว่า อย่าไปจีบเด็กๆเลย เรานี่แหละจะช้ำใจ

myzzr

เหมือนน้องอิงเตือนเลย น้องอิงต้องมาฉุดจากอารมณ์เศร้า

Kiss my ass

::Elder::อ้าวมาหลอกคนให้คนแก่เค้าเจ็บช้ำซะแล้วหนิ

ribone1234

น้องเค้าชัดเจนตั้งแต่ขอค่าขนมแล้วรึเปล่านะ

ryg123456

jaja

5555ได้กันไม่กี่ชั่วโมงน้องครีมก็ทำอกหักซะแล้ว