ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เบลล์ หมอสาวชนบท ตอนที่ 12

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 23, 2022, 03:55:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ขอบคุณครับ ผมว่าตัดคุณแฟนออกไปเรื่องกลับมาเข้าแนวเดิมทันทีเลยครับ ผมว่าทรงนี้ดีกว่าครับ . . . ปล ผมว่า เสียคนโดนชก มันไม่น่าจะ ดัง ปุกกกก นะครับ น่าจะเสียง ผัวะ เปรี้ยง มากกว่านะครับ

bosshii

beeract0

ผู้ใหญ่เข้มมาบทพระเอกแบบนี้ หมอเบลล์จะหลงคารมผู้ใหญ่เข้าสักวัน

P555

ผู้ใหญ่โคตรพระเอกเลยครับ แต่ตอนนี้อยากเห็นหน้าไอ้ดำมากกว่าครับ 555

tcm12599

เบลไม่ใช่ของดำ  แต่เบลเป็นของทุกคนตะหาก ::DookDig::

ti ok

savewater

1819

ถ้าหมอ จะร่านขนาดนี้ ก็ยาวไปเลย ไม่ต้องย้ายแล้ว เอาผัวที่นี่เลย คนแรกก็ไอ้ดำ ผญ.เข้ม  และ  ลุงหมาย กับ เพื่อน จบท้าย ด้วย รุทสวิงหมอ ไอ้เราก็เชียร์ให้รอดตลอดเพราะไม่อยากให้โดนแบบไม่เต็มใจ ที่ไหนได้ ยั่ว ดำซะจนาดนี้     ส่วนหมอเอื้อ คงหมดสิทธ์แหละ แทนที่จะมาง้อดีๅ มาทำแบบนี้ แย่ หมอเบลล์ตัวเลือกเพียบ ทั้งหมู่บ้าน  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

g9898

ดำโชคไม่ดีทำข้อสอบไม่ผ่าน แต่ในความโชคไม่ดี ก็ยังมีความโชคดีแอบแฝงอยู่ ::HoHo::

Yanwit.siri99

kschai

jackalza

naikai

กะคนแก่นี่อย่านะแต่กับเด็กนี่ยั่วจัดเลย

kitza

แบบนี้ดำตั้งใจเรียนสอบผ่านแน่ๆ